ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Thứ 5 biết điểm, trên 10 thì thôi, khỏi đưa đón rì hết >.<

:))..Thằng cu này dạo này học nhiều quá điên rồi à mà suốt ngày religious thế hả? Hay là dạo này đi cái class của lão hiệu trưởng trường mày và GK nên giờ suốt ngày lải nhải thế:p

Càng nói đến god càng cáu con mụ béo:mad:) , ngày mình thoát khỏi cái boarding này là ngày nó sẽ biết tay, cả Tim Lim :(|) nữa, Ong ~:> cũng ko tha >:) >:)

đúng thịt chúng nó đi , cả chú bé V* nữa trái tim của mình mà nó xuyên thủng :D

Asean sẽ ra đón cháu, yên tâm. Mày nhớ hỏi lịch bọn gv xem mấy ngày sau đấy có học hành gì không rồi báo cho Công hoặc Trí Anh về cho bác nhé :D
Sao sign của ku nghe hay thế nhờ ;;)

ku nào thía :-/
@Bác: mới sang mà :(( T6 T7 Cn chắc là chúng nó để mình thở, có thể dẫn đi chơi :)) anyway, sẽ báo lik cho bác :D

:))..Ai bảo em thế:p..Ngay hôm sau khi mới sang thì chuẩn bị tinh thần đi làm bank account rồi meeting các kiểu đi:p..Ngoài ra thì chắc nó cũng sẽ dẫn đi chơi đấy:D..May ra weekend có được 1 ngày free rồi t2 thì chuẩn bị đi học nhé:p

Singlish ngấm mất 1 ít. Tiếng Anh thì ko đỡ đc, ko hiểu sao bọn này lại bắt con nhà ng` ta học lắm thế ko biết, có mà thành dở hơi ăn cám hấp ah.
Bắt đầu thấy Sing là 1 cái chỗ rất đụt. X/đ trc tư tưởng là ở đây rất chán rồi mà :)) đến đây mới thấy nó còn kém cái chỗ tư tưởng của mình kha khá đường đất :))

Học làm rì cho đời thêm khổ em :)
Chơi đi chẳng may sang năm là ko chơi được nữa đâu đấy :D

Back
Bên trên