Arsenal lovers vô đây nha !!!

Hôm wa HV đá lỗi,chắc toàn mấy anh da đen,ko đc rét ;)).Cánh trái của Traore là điểm yếu nhất ở hàng thủ.liên tục bị đục khoét :|

khổ quá... mọi chuyện hi vọng sẽ suôn sẻ với Ramsey

Chỉnh sửa lần cuối:
http://www.daylife.com/search/photos/2/grid?q=aaron+ramsey
http://www.daylife.com/search/photos/1/grid?q=aaron+ramsey

:(

Hqua e xem mà lặng cả người đi ...
Lần thứ 2, cũng là StarSport, k dám chiếu lại pha bóng đó, nhìn Fabregas hoảng loạn, Campbell giận dữ, Vermaleen ôm đầu như muốn gục ngã. Nhưng "lũ trẻ" đã biết cách vượt qua nỗi đau, biến đau thương thành hành động, cử chỉ ăn mừng của Fabregas và Vermaelen thật xúc động.
Thôi thì chỉ biết cầu chúc cho Ramsey hồi phục nhanh, còn trẻ hi vọng sẽ nhanh hơn Eduardo.

hqa anh xem mà cứ lặng hết người đi ý, chẳng tin vào đc mắt mình nữa. Chẳng hiểu sao nó lại vào bóng 1 cách quá đà như vậy. Hqa xem mà xúc động k tả đc >"< Ramsey còn quá trẻ >"< 1 tài năng quá đỗi tuyệt vời :-< cách chơi bóng của AR16 chẳng khác gì CF4 cả >"< Hqa cũng là lần đầu tiên Sol tỏ thái độ sau khi về làm pháo thủ, mọi trận đấu trước, anh ta toàn nín nhịn :))

Chelsea ngày càng thảm hại, không biết ARS nhà mình thế nào! Thua ngay trên Emirates đúng là một sai lầm!:| :| :|

ko trách đc đâu em ;) các cầu thủ cũng căng sức trên các mặt trận rồi, nhìn dáng chạy cũng biểu lộ rõ vẻ mệt mỏi rồi :)) thêm siêu nhân đờ róc ba nữa thì đúng khó mà kèm nổi 8-| Chel nó thể lực lắm >"< mong các đội thể lực đánh nhau thì mình đc lợi thôi :D hi vọng mấy đứa nhà giàu đánh nhau :)) Chel thua ManC và hoà ManU. Mình thắng các trận còn lại, thế là đủ :))

MU đá thế, chưa chắc đội Ars đã vượt được!Muốn vô địch thì từ đây đến cuối giải phải thắng tuốt. Chel và MU phải xảy chân vài lần hoặc... cầu trời...:star: :star: :star:

Hic, hôm chủ nhật đá với burnley, 2 bàn đầu của 2 đội cứ như... tặng nhau vậy!!!~x( ~x( ~x(

trách gì nữa :)) bàn đầu của Cesc thế mà a k hiểu sao có từ tặng ở đây :-j ko có quả câu bóng bổng của SN8 tinh tế và chạy chỗ của CF4 cùng dứt điểm 1 chạm vô cùng tinh tế thì chưa chắc có bàn thắng khai thông bế tắc đâu :)) có trách thì e trách NB52 ý :)) bỏ phí vô số cơ hội :))

hic, chủ đề về bóng banh mà sao anh Tuyên lại bàn về chuyện.. ngứa đít, cứ như bị... giun kim vậy!!:) :) :)

Back
Bên trên