Arsenal lovers vô đây nha !!!

Chắc anh B52 được giáo sư Wenger :-j "nuông chiều":-j quá nên thành ra :-j "cách khung thành 10,99m không đá nổi":-j

Làm gì còn thằng ST nào nữa mà chẳng cho Bendtner, các cụ đã dạy là méo mó có hơn không cơ mà;))

Công nhận, mấy chú "đỉnh" đều "khăn gói ra đi" như Adenbayor, Persie,...thì giáo sư đành "ném" cho B52 nhưng anh ấy cũng hơi "kì lạ"...

:)) ko có chân gỗ cũng chẳng có Arsenal như ngày hnay :)) vẫn ghi bàn là đc rồi :)) thời gian sẽ trả lời tất cả :-j 1 Aderbayor cục súc ai cũng chửi, rồi mùa giải sau khi henry ra đi thì anh ta lại bùng nổ :)) chưa biết ngày mai thế nào. Dù gì cái biệt danh chân gỗ cũng là do cổ động viên đặt, nó k phải xấu, nó cũng k có nghĩa tốt, nhưng Bendtner đã, đang và sẽ là 1 khẩu pháo chính trên hàng công Arsenal :)) Mọi người ko theo dõi quá trình tập luyện của anh ta hàng ngày, 1 tuần cùng lắm bỏ ra đc 2 trận đấu xem. Tức là 180 phút để đánh giá 1 con người và khả năng của anh ta. Trong khi người làm việc với anh ta hàng ngày là giáo sư AW vẫn luôn tin tưởng vào anh ta :)) thật là khôi hài thay :))

Bài viết của em có độ thuyết phục tỉ lệ nghịch với số :))

Wenger cho Bendtner đá chính nhièu không có nghĩa là tin tưởng vào Bendtner em ạ, chẳng lẽ lại cho Vela vào đá chính?? Có điều chú Vela này mà đá chính thì Vêlờ lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tsao lại k thể cho Vela vào :-??
Vela đá đâu có kém, thậm chí xem vài trận đấu cup còn rất hay cơ mà :-j

Tsao lại k thể cho Vela vào :-??
Vela đá đâu có kém, thậm chí xem vài trận đấu cup còn rất hay cơ mà :-j

Vela ko phải 1 ST, đá cắm với thể hình và độ non như thế thì chỉ làm mồi cho mấy anh DC hãm hiếp. Bendtner thì ít nhất cũng fịch nhau tay đôi với terry/vidic được :-j

Bài viết của em có độ thuyết phục tỉ lệ nghịch với số :))

Wenger cho Bendtner đá chính nhièu không có nghĩa là tin tưởng vào Bendtner em ạ, chẳng lẽ lại cho Vela vào đá chính?? Có điều chú Vela này mà đá chính thì Vêlờ lắm :))
e vẫn đ' hiểu đá chính liên quan gì tới việc tin tưởng hay không :)) lẽ nào cách phát biểu của Wenger trên báo chí chỉ là nói suông :-j e cũng chẳng hiểu sao tự dưng lôi Vela vào :-/ mà nếu a theo dõi Arse đá thường xuyên chắc cũng nhận ra 1 điều là ko có hay có Bendtner thì đội bóng bế tắc thế nào trong việc đe dọa khung thành đối phương :))

Anh Phong ơi, tỉ lệ nghịch với số:)) là số :(( ạ?
Vả lại, ngài WA không tin tưởng B52 thì tung anh ấy vào cho...bõ...ghét...ạ???

Anh Lê Hưng nói bế tắc mà sao đấu với Burnley cơ hội đến như mưa đó thoi?Chẳng qua là anh Bendtner...sút bừa đó...nếu kông tỉ số cũng phải là 5-1 rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thì chỉ nghĩ Wenger cho Bentner vào vì không còn sự lựa chọn nào tốt hơn thôi ;))
Công nhận Bentner cũng may, được hlv khá ưu ái, Persie thì chấn thương liên miên >.< Tiền đạo nào chẳng có ưu điểm vs khuyết điểm. Bentner có thể hình ngon qá còn j, mỗi tội kĩ năng dứt điểm hơi có vấn đề chút thôi
Ko phải vì em thik Milan đâu, mà nếu a hỏi thì Pato ít hơn 1 tuổi mà ngon lành thế còn j :| Nhưng cũng không nên lấy tuổi tác ra so sánh. Ví dụ: năm 2000 hỏi ai biết Drogba là cái vẹo j đâu, trong khi Owen thì nổi như cồn. Thế mà 10 năm sau số phận đưa đẩy thế nào lại thành ra như bây h ;))

Người ta cứ bảo Bendtner chỉ có cái cao ---> đánh đầu
nhg thử hỏi 1 đội bóng lớn như Barca mua Imbra về làm gì khi đã có Eto =))

HTML:
Em thì chỉ nghĩ Wenger cho Bentner vào vì không còn sự lựa chọn nào tốt hơn thôi ;))
Công nhận Bentner cũng may, được hlv khá ưu ái, Persie thì chấn thương liên miên >.< Tiền đạo nào chẳng có ưu điểm vs khuyết điểm. Bentner có thể hình ngon qá còn j, mỗi tội kĩ năng dứt điểm hơi có vấn đề chút thôi
Ko phải vì em thik Milan đâu, mà nếu a hỏi thì Pato ít hơn 1 tuổi mà ngon lành thế còn j :| Nhưng cũng không nên lấy tuổi tác ra so sánh. Ví dụ: năm 2000 hỏi ai biết Drogba là cái vẹo j đâu, trong khi Owen thì nổi như cồn. Thế mà 10 năm sau số phận đưa đẩy thế nào lại thành ra như bây h ;))
Nếu ko có sự lựa chọn nào tốt hơn thì sao ko mua lấy 1 tiền đạo tốt hơn về đá thay trong chuyển nhượng mùa đông đi :-j mà a còn thấy Pato k bằng Bendtner cơ :))

@ Anh Quang : a vẫn k hiểu bài e :| Eto về Inter rồi mà :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
ý em nó là: dù lúc trc' đã có Eto (hiệu suất ghi bàn khá cao), nhg Barca vẫn đổi Eto lấy Ibra vì Ibra có thể hình tốt hơn --> có nhiều phương án tấn công tốt hơn . Cũng giống như Ars có hàng tiền vệ nhỏ con thì Bendtner cũng có giá trị lắm chứ :>

ý em nó là: dù lúc trc' đã có Eto (hiệu suất ghi bàn khá cao), nhg Barca vẫn đổi Eto lấy Ibra vì Ibra có thể hình tốt hơn --> có nhiều phương án tấn công tốt hơn . Cũng giống như Ars có hàng tiền vệ nhỏ con thì Bendtner cũng có giá trị lắm chứ :>

Chẳng phải, vấn đề là Eto'o có chịu ở lại Barca đâu.

HTML:
Nếu ko có sự lựa chọn nào tốt hơn thì sao ko mua lấy 1 tiền đạo tốt hơn về đá thay trong chuyển nhượng mùa đông đi :-j mà a còn thấy Pato k bằng Bendtner cơ :))

@ Anh Quang : a vẫn k hiểu bài e :| Eto về Inter rồi mà :-/

Wenger cũng muốn mua lắm, tuy nhiên chưa dám chi vào 1 chú nào mà ko chắc chắn cả, chắc chờ đến mùa hè để có nhiều tg. Chuyển nhượng ở mùa đông rất ít khi thành công, đặc biệt là Wenger là ng ko muốn phí tiền.
Bảo Pato ko bằng Bendtner thì chả hiểu khách quan ở đâu... Pato hơn từ kĩ thuật đánh đầu đến chạy chỗ và dứt điểm. À tất nhiên là nếu tự nhận mình nhận xét chủ quan thì nói như trên cũng đc:))

Wenger cũng muốn mua lắm, tuy nhiên chưa dám chi vào 1 chú nào mà ko chắc chắn cả, chắc chờ đến mùa hè để có nhiều tg. Chuyển nhượng ở mùa đông rất ít khi thành công, đặc biệt là Wenger là ng ko muốn phí tiền.
Bảo Pato ko bằng Bendtner thì chả hiểu khách quan ở đâu... Pato hơn từ kĩ thuật đánh đầu đến chạy chỗ và dứt điểm. À tất nhiên là nếu tự nhận mình nhận xét chủ quan thì nói như trên cũng đc:))

a tưởng mùa đông vừa rồi tiền đạo ngắm nhiều lắm cơ mà :-? và chính Wenger cũng phát biểu là : ko cần mua thêm tiền đạo còn gì :)) ko chắc chắn thì mới phải dùng hàng nhà thôi :)) và dĩ nhiên là hàng nhà chắc chắn hơn hàng khác rồi :)) dù sao thì đến phút quan trọng nhất Bendtner vẫn biết cách ghi bàn :))

người càng ngày càng cải thiện mới dc đánh giá cao chứ :-j
bravo Bendtner. Coi như anh đã góp công k nhỏ nếu Ars vô địch PL hoặc CL :))

tin tưởng khỉ gì, hết tiền đạo nên mới có chỗ cho Bendtner thôi, xem chú này đá éo thể mê đc, kỹ thuật ko, dứt điểm kém, sức mạnh cũng chẳng có, bóng cứ đến chân là xác định sẽ mất, mấy trận vừa rồi ghi bàn phần lớn là dựa vào đồng đội

từ năm ngoái đến năm nay, điểm mà chú này tiến bộ hơn 1 chút chỉ là cái duyên + may mắn để ghi bàn

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Nam nói chuẩn, Bendtner may mắn vật vã. Mấy cái quả vào em chỉ thấy may mắn đầy người, kĩ thuật = zero

thực ra nếu xem anh ý đá thì khả năng phối hợp đồng đội đã tăng lên, thỉnh thoảng cũng có vài pha qua ng` khá là ảo mà :-j

Back
Bên trên