Arsenal lovers vô đây nha !!!

Chẳng thấy qua người ảo ở đâu :| Còn cái phối hợp đồng đội thì thằng cầu thủ nào chẳng làm được, nhất là ở Arsenal. Bentner có rất nhiều cơ may nhưng chưa tận dụng được để thật sự lớn.

Đấy, các bạn cứ táng Bendtner vào có phải đỡ ngứa đít hơn không :x

thế ko dựa vào đồng đội thì thắng bằng cái niềm tin à =P~ dm, 1 mình dắt bóng solo từ cả hàng hậu vệ để dứt điểm đc à :-j đá bóng là 1 môn đòi hỏi sự tập thể chứ chẳng phải 1 cái màn trình diễn cá nhân từ đầu sân đến cuối sân đc :-j bảo ngta kỹ thuật k có thì mình có bằng ngta đc ko :-j

Hưng lại lôi cái lý bằng-nó-đã-rồi-hãy-chê ra rồi.
Mềnh thì thấy là p/p (hiệu năng/giá :d) của Bendtner hơn Berbatov rất nhiều, mặc dù Berbatov hay hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Hưng ơi, thế Maradona chạy một mình từ giữa sân sút vào lưới đội Anh có cần đ.đội ko?:-/ :-/ :-/

thế từ trc' đến nay đã có ng`thứ 3 làm dc cái trò qua-5-ng-đối-phương-rồi-ghi-bàn chưa nhỉ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Hưng ơi, thế Maradona chạy một mình từ giữa sân sút vào lưới đội Anh có cần đ.đội ko?:-/ :-/ :-/

thế em nghĩ ai cũng như Maradona à :| thế thì vãi đ' quá đi :| mà cả đời Maradona đc mấy quả như thế :| đá bóng mà ko cần đồng đội thì đ.m anh thấy hài vkd ra 8-| đến Samir Nasri mới lừa qua đc 3 người đã đc khen lắm rồi, giờ lại xâu kim cả đội nữa thì a cũng vái cả nón.
mà nếu Berbatov sang Arsenal thì với phog cách nhà thơ thì cũng chẳng làm ăn đc gì :-? áp lực ko tạo đc cho hàng thủ đội bạn thì cũng thế 8-|

có chứ em, nếu bọn nó biết chắc Maradona sẽ ko chuyền cho ai thì chặn đơn giản lắm :))

@ Cộng: tao thấy cặp Rooney-Bendtner đầy triển vọng :>

Berbatov về Arsenal thì lười chạy nhưng làm tường ngon vãi còn gì:)) bật tường với Berba sướng lắm:))
Mà năm nay các giải đều sát nhau nhỉ=)) PL 3 thằng, Liga với Serie A 2 thằng cách nhau có 1,2 điểm ( nếu AC thắng trận này8->)

"Arsenal thắng 70% số trận khi Bendtner được chơi hơn 60 phút và chỉ thắng 52% số trận khi không có anh. Hóa ra là Bendtner cũng “đáng giá” và Arsenal cũng đang “đáng sợ” thực sự khi mùa giải chỉ còn 8 vòng đấu." (theo 24h.com.vn)
Bendtner cũng đáng giá chứ nhỉ :))

Xem Bendtner lập công, em thấy mọi ý kiến "phản bác" Bendtner từ đầu đến giờ lại quay sang ủng hộ... anh ấy=)) :-< :-<

đừng lo, ở đấu trường C1 thì Ibra cũng tương đương Bendtner thôi. Cố gắng kẹp chết em Messi là ổn. Sol Campbell lại phi thân 1 phát cháy lưới Valdes 8->

Anh Messi anh ý quẩy thì cả đội xúm vào kèm có khi còn khó =.=
Mà tứ kết có quá đc thì cũng bị Inter trâu bò nó đè cho :(

Back
Bên trên