Arsenal lovers vô đây nha !!!

ko khá hơn mà rời Ars?
Viera có vài cái vô địch vs Inter =))
Henry thì miễn bình luận :-j
Hleb về Inter nhá, cũng vô địch vài cái ở TBN
Toure vs Adebayor đè Ars 4-1 đấy =))
Ashley Cole có tính ko? (thành thằng hậu vệ trái to nhất PES đấy)
nói chung là các bạn fan Ars ko nên ngụy biện, thực sự Ars đang thành cái nôi đào tạo cho các đội khác

Henry vs Viera thành công cùng Ars thì kém hơn mấy cái chức vô địch đấy chắc.
Toure vs Ade đè Ars nhg thử hỏi xem bây h trên bảng xếp hạng ai hơn. Helb thì đang ở Đức bạn ạ :-j

Henry và Viera thành công với Ars ntn? bị ManU đè suốt =)) khổ thân, hình như có 2 cái EPL 1 FA là chính, còn lại vớ vẩn :-j
Hleb chứ ko phải Helb bạn ah? :-j
để xem ManC đè vỡ mẹt Ars ngay mà =))

ko thành danh nhưng khá hơn là ở lại Ars
ừ, thế đội hình cho có chiều sâu :-j còn đe'o như mu :-j phụ thuộc quá nhiều vào CR7 :-j bán Pique' cho Barce để rồi chung kết C1 nó đá cho đe'o ngóc đầu lên đc :))

ko khá hơn mà rời Ars?
Viera có vài cái vô địch vs Inter =))
Henry thì miễn bình luận :-j
Hleb về Inter nhá, cũng vô địch vài cái ở TBN
Toure vs Adebayor đè Ars 4-1 đấy =))
Ashley Cole có tính ko? (thành thằng hậu vệ trái to nhất PES đấy)
nói chung là các bạn fan Ars ko nên ngụy biện, thực sự Ars đang thành cái nôi đào tạo cho các đội khác
Flamini thì sao :-?? mà Hleb về Inter à :"> mình tưởng Hleb về Barca chứ :"> về đá vị trí chạy cánh ngoài sân là tốt rồi :))
Thế Viera chưa có cái nào vô địch PL à :-< buồn nhỉ :( FA cũng chưa à :-< đau quá :-<
Adebayor về ManC, thắng Arse 4 - 1 rồi có lên đc nữa đâu :-?? hay là cuối mùa vượt mặt đc mu trong bảng xếp hạng là ok :-??

Henry và Viera thành công với Ars ntn? bị ManU đè suốt =)) khổ thân, hình như có 2 cái EPL 1 FA là chính, còn lại vớ vẩn :-j
Hleb chứ ko phải Helb bạn ah? :-j
để xem ManC đè vỡ mẹt Ars ngay mà =))
:-?? thì sao, tao đe'o cần biết nó thế nào, tao chỉ cần biết là tao đe'o thích mày trong này, thế thôi ;)

còn mày nghĩ sao thì tùy, thích thì hè sang năm tao lên trường gặp mày tâm tình đc chưa :)

đ.m, đây là lý do vì sao chelsea thắng mà mình sướng vãi lìn :)) đè bẹp chết mu đi :))

@ a Kiên : thế mùa giải này Henry đá thế nào ạ :-j chuẩn bị nhường chỗ cho krkic rồi :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cầu thủ rời Ars chỉ khá hơn về thành tích thôi, còn về phong độ thì thực sự tất cả các cầu thủ trong thời Wenger chưa ai bỏ Ars mà đá hay = được cả ( những có đóng góp vào danh hiệu như Henry, Viera hay A.Cole thì các chuyên gia đều công nhận là không đá hay = như thời ở Ars, tuy nhiên vẫn không đá chán =)))
Còn chú Đức thì nói ngu vl. Đ** ai mang PES ra so sánh=)) mình nhớ ko nhầm trong PES Ronnie stat cũng phải TOP 10, mà ở ngoài đá như cứt=)) ko biết năm nay đang đá hay thì stat thế nào8->

ko thích thì thôi :-"
tất cả chỉ là ngụy biện :-j

ừ, tao đe'o thích nói chuyện với mày lúc này, đợi sang năm về anh em mình hỏi thăm sức khỏe vậy ;)

loại mày ngu nhưng đe'o chịu tiếp thu thì chết sớm thôi em ạ ;) đ.m, đe'o hiểu sao có ác cảm với 1 số thằng T1 0811 vãi lìn :)) từ hồi mi12 :)) sang năm có dịp gặp nhau rồi ;)

nghe tv hôm nay bảo đứt mất 3 trên 4 dây chằng =.='' cái này mình quen 1 ông cũng đi đá bóng bị xong mổ ở bệnh viện thể dục thể thao dưới mỹ đình, được mổ hẳn bởi anh chuyên gia Đức ngày xưa mổ cho Hồng Sơn, Minh Chiến, thế mà cũng đi nạng nằm nhà mất 1 tháng, hồi phục đi lại mất 3 tháng, bác sĩ khuyên nên nghỉ hẳn đá bóng chuyển sang môn khác nhẹ hơn =.='' tất nhiên nghiệp dư thì khác nhưng cũng đủ thể thấy độ nghiêm trọng

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ, tao đe'o thích nói chuyện với mày lúc này, đợi sang năm về anh em mình hỏi thăm sức khỏe vậy ;)

loại mày ngu nhưng đe'o chịu tiếp thu thì chết sớm thôi em ạ ;) đ.m, đe'o hiểu sao có ác cảm với 1 số thằng T1 0811 vãi lìn :)) từ hồi mi12 :)) sang năm có dịp gặp nhau rồi ;)

đánh nhau đê :)) :))

chú Sagna thủ tối quá, để Ashley nó làm tình làm tội ở cánh trái. mà ông Gallas cả 2 quả tạt cứ đứng như phỗng ý chả làm gì cả =.=''

kiểu bị vắt kiệt sức ý :|

trọng tài thì bắt dở ẹc :-< haizzzzz......

xử lý bóng quá rườm rà, thua cũng đúng 8-|

đcm trận này tấn công trong tuyệt vọng, xem như kiểu Việt Nam đá với Braxin, nản đ' còn gì để nói nữa, thua MU với ManC thì còn có cái mà biện hộ may mắn, chứ trận này thì phải nói là hết cả vẹo.

Arshavin càng ngày càng chứng tỏ mình là một bản hợp đồng thất bại của Ars. Chú này chỉ thấy đá solo chứ cứ chuyền bóng là mất + đ biết phối hợp

Walcott tâm tưởng đang nghĩ đến tuyển Anh

Nasri đá thì tối, Song thì chỉ tròn vai, Dennilson thì quá gà, chuyền bóng thì hỏng mà còn nhăn răng ra cười thì đúng là đ hiểu anh đang nghĩ gì trong đầu

Riêng Eduardo thì phải nói là sút đc chú này ra khỏi Emirates sớm ngày nào tốt ngày nấy. Mk nhìn ông đá mà phải ước một điều chưa từng nghĩ đến bao h là "Giá mà có Bendtner" =))

Mới nghĩ ra là mùa đông này mà có tậu đc Chamakh về thì cũng ko đc đá CL :| chán vl

Chắc lại thêm 1 mùa giải trắng tay, năm sau đc tin Cesc chuyển về Barca, thế là hết :))

Arshavin càng ngày càng chứng tỏ mình là một bản hợp đồng thất bại của Ars. Chú này chỉ thấy đá solo chứ cứ chuyền bóng là mất + đ biết phối hợp

cái này rất chuẩn rất đúng ý mình nhé :)) anh này chỉ solo được chứ đá theo team như phìu.
Nghe nói mua Carlton Cole, nghe có vẻ phế nhỉ

Pavlyuchenko? Câju này giải quyết tạm thời chắc là được thôi :-? mỗi tội không giải quyết được bài toán gia tăng không chiến. Cả, Spur có nhả ra không lại là chuyện khác :-?
Bên cạnh đấy, có ai thấy là cần mua thêm trung vệ không :D giả sử bây giờ Galas/Verm chấn thương thì chẳng lẽ cho Djourou/Silvestre vào à lolz hôm trước xem trận Man City, cũng biết là toàn đội hình 2 đá nhưng Silvestre đá như k*k ý, vừa chậm vừa lỗi vị trí :-? Potential candidate thì có thể snap Micah Richard, cậu này nói chung đá không thông minh so với cách đá của Arsenal nhưng physical attribute thì cũng được mà :D

btw
Recalling his side's 3-0 defeat to Chelsea at the Emirates Stadium on November 29, he said: "Overall, I saw a Chelsea team that was normal but a team that has probably the best striker in the world.

"An average team that has the best striker in the world can always do something and Didier Drogba makes all the difference."

Fabregas được :)) nhận thua mà vẫn nói đểu đc Chelsea :))

thì Sivestre già rồi mà a :| mà trung vệ còn anh Senderos :-? đá cũng bt >"< tiền đạo theo e nên mua Kkric là ổn :D mà nên cho jack wilshire vào đá nữa, cậu này trẻ, thông minh mà ít ra sân quá :-?

krkic thì vẫn kiểu nhỏ nhỏ nhanh nhanh, Ars cần 1 ông to cao đen hôi làm tiền đạo cắm ý. Tiền bán Ade mà ko đủ kiếm chú nào à:-?
Mà sao hồi trước Ars bán Ade vs Toure rẻ thế nhỉ:| 40M 2 chú:|

Ade đòi đi mà, bán đắt làm sao đc.
Mà trung vệ tính thế nào thì vẫn thiếu, senderous đòi sang TBN mà :-?

Mk 1-0 rồi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
trận này thua cũng chẳng trách gì, thả hết ý mà, cuối tuần xem Liv mới thú :-<

Thủ thành người Đức đã chạy ra ngoài đường pitch tè bậy mặc dù trận đấu vẫn đang diễn ra.

Tối qua, Stuttgart có trận đấu quyết định chiếc vé vào vòng knock-out Champions League với Urziceni, đội bóng của Rumani. Với 3 bàn thắng được ghi chỉ trong 11 phút đầu, Thiên nga trắng đã đánh bại đối thủ 3-1 qua đó giành vé vào vòng đấu loại trực tiếp. Nếu chuyện chỉ vậy thì không có gì để nói.

Tuy nhiên, một tình huống hy hữu trong lịch sử bóng đá đã xảy ra. Số là trong khi trận đấu vẫn diễn ra, thủ thành Stuttgart, Lehnmann đã chạy ra ngoài đường pitch thản nhiên ngồi tè bậy ngay trước ống kính phóng viên. Sau đó, cựu cầu thủ Arsenal lại chạy vào khung thành để chống đỡ một tình huống tấn công của Urziceni.

Anh Lehnmann :">

Back
Bên trên