Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Xin chào các bạn.
Các bạn đang lắng nghe *thực ra là đang được đọc* một thông điệp mang tính chất S.O.S với nội dung vô cùng là môi trường sinh học :-b
Đó là: Ai có B1 hoặc thuốc tăng phọt cho cây thì cho mình mượn với :((
Tiện hơn là ai cho mình mượn cây luôn cũng được :(( Mình đang trong tình trạng nguy kịch =( rất nguy hiểm tới tính mạng =( ai mà còn cây từ buổi trước mà vẫn xanh tốt hoặc tạm xanh tốt hoặc chỉ cần chưa ngủm thì hãy đoái hoài cho mình mượn với =(
Mình xin cảm ơn và có thể sẽ hậu tạ.

Hơ, cái trò tắm bùn là cái trò gì thế? :)) Tản Đà là chỗ nào cơ? :"> Mà sao lại vẫn chỉ được 1 ngày :-< Thím phải học tập tư tưởng tiến bộ của N' 1 tí chứ [-( Sao lại bảo thủ trì trệ nthế nhờ [-(

Tắm bùn bố mẹ mình tắm rồi:)) Nghe bảo hay + sảng khoái lắm:))
Có thể dùng bathing suit, còn nếu ai máu thì nu**:-?? NO LIMIT:-"

tắm bùn là cho bùn lên ng`, xog nằm đấy fơi :)) mà tắm chug đấy :))

@LA:uh thì vì trong cái bùn người ta cho mình tắm có khoáng nên thấy xảng khoái :)) phải mang bathing suit àh? rách việc nhể, cũng ko chơi nguyên cả bộ xuống như năm ngoái dc, vì thế thì làm xao bùn nó tiếp súc với da để xảng khoái dc =))

mai các bạn nhớ mang $$$... :">

hựa hựa, Tản Đà Rì Zọt í :))

À mà Tản Đà là cái j nghe quen quen :-?
Có ông nào tên là Tản Đà thì fải :">

aahhh, Tản Đà là cái ôg muốn lên ở cùg chị Hằg í =))=))=))

Thảo nào nghe tên quen thế :-j =))

Thường thì người đi sau tư tưởng có thoáng hơn người đi trước. Mặc dù N' có thể đem ra đọ với N về độ cổ hủ nhưng ít ra N' vẫn cho A1 đi 2 ngày, bất chấp say lăn say lộn trên xe. Lúc đi còn thế, lúc về không chịu dc còn phải đi xe ôm từ Cúc Phương (Ninh Bình) về Hà Nội :> N có dũng cảm hy sinh vì lớp được như N' không? /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
đi xe ôm là hạ lưu rồi [-(
Nam hứa hẹn sẽ đi taxi về, đua với xe chở hs. (nếu bạn ý say xe :">)

Biết tắm bùn là như thế rồi. Nhưng íh mình muốn hỏi là nó có được như ở Nha Trang không íh mà :"> Tắm xong về lại cả lớp ngồi học thi nhau gãi xòan xoạt thì khổ lắm :)):))
Mà cô N là không bị say xe nhá :)):)) Sao lại phải hi sinh? :)) Mà tớ hỏi bác Minh bác íh bảo các cháu phải tác động nhiều vào. Cô cũng có vẻ lung lay rồi ;)) Thấy cô bảo BPH là lớp mình đang có nguyện vọng đi 2 ngày. Bác íh bảo là BPH sẽ ủng hộ thôi ;)) Chúng mình cố lên nhá :x:x:x

mình rất thích bài post của Vờ Lờ ý,chuẩn vãi!!!;)) đúng kiểu mình thấy N' dù có hơi cổ hủ nhưng thuộc dạng ko áp đặt học sinh,muốn làm gì thì làm,lại có tí biết chấp nhận ,suớng thế còn gì :-j hơn đứt N ý chứ:))
đùa chứ đi 1 ngày thì chúc các bạn đi tắm bùn vui vẻ! 8-}

Thế cho em hỏi hôm nay kiểm tra CN những bài nào ạ. Để xem có phải thu xếp sách vở chạy xuống ngồi cạnh Lê Anh không :">

ơ mình tưởng CN tuần sau mới đi?
còn thì sáng T4 tuần sau cũng đc mà ;))
bắn 3-3 thì 30k/round cho dễ chia, nhỉ :x

Lớp tôi CN này đi rồi
Sáng thứ 4 à :-? A1 hôm đấy tan 10h sáng à ?
Hỏi Khắc Minh cả Điềm xem có đồng ý tiền nong thế ko ;) Tôi thì thế nào cũng đc >:)
Về phần team, để cho công bằng và ko động chạm lớp nào thì tốt nhất là ECE cứ chọn ra 6 hoặc 8 người xong rồi bốc thăm phân đội ;) ( hình thức này là đúng vì nếu chia kiểu kia khác gì A1 vs A2, tôi là CE ko nên vào cả 2 đội ;) )
=> Cs1.6 all-stars :)) Thằng nào chưa có map thì lên getcs16.com mà down về =)) Bên Ter mà chơi thằng Elite Crew thì cứ lên chưởng 1,2 để móc lốp và nhảy hip hop, khởi đầu thì cho 2 cái Bracer để cậu thủ cho nó trâu chó =P~=))
Thăm thiếc thì anh em yên tâm, tôi chuẩn bị cho B-)
Anh em cứ chuẩn bị $$$ và giọng to để hôm chiến CS cứ việc cất vang tiếng gáy thôi ;))
Chia team theo lối đấy có pé nào thắc mắc ko ;))>:)

Chết, 2pic A2 thành nơi chém gió kinh quá:-ss
Tốt nhất là gặp nhau ở ngoài, kí giấy xác nhận như Hậu vs Đ.Việt ý:)) Có gì bàn bạc sau:-j

Kí giấy làm gì, trước trận 2 bên đều đưa $$$ cho trọng tài ( thằng nào ko cá độ thì làm )
Thắng thì cầm tất ;) Đúng chưa ? >:)

Thế trận tỷ số 43 - 7 nghiêng về bên này cũng là "đánh chơi" nốt? Sao hôm nọ thấy có người xuống phòng thực hành Lý bảo là ký giấy nhận tiền cho bọn A2 không trốn được cơ mà? :))

Gọi anh ấy là người "tỉ mỉ" ko biết có hợp :-j :-j :-j ^:)^
Người hôm nọ bị "thấy" là xuống phòng thực hành Lý ( bổ sung thêm chi tiết là đến lúc 8h sáng thứ Ba ngày 28/10 nha, sau rồi thì chờ mốc mõm đến ra chơi =)) ;););) ) "bảo là ký giấy nhận tiền cho bọn A2 không trốn được" đồng ý là có nói như thế :)
Nhưng đấy là nếu 2 team đúng như đã nói : A1 vs A2 ;) ( Lúc đấy vai trò của mình là lính đánh thuê cho A1 =))=))=))>:) >:) >:) )
Hôm qua bắn có như thế ko bạn ??? ;;) ;;) ;;)
Ko phải thì dĩ nhiên là ko còn tính chất chiến nhau như đã nói rồi :-j
Với lại team mình có Đức Bình thì dĩ nhiên là phải : "tôi xin dừng cuộc chơi, ko tham gia trả lời tình huống mạo hiểm" :| :| :| ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Biết tắm bùn là như thế rồi. Nhưng íh mình muốn hỏi là nó có được như ở Nha Trang không íh mà :"> Tắm xong về lại cả lớp ngồi học thi nhau gãi xòan xoạt thì khổ lắm :)):))
Mà cô N là không bị say xe nhá :)):)) Sao lại phải hi sinh? :)) Mà tớ hỏi bác Minh bác íh bảo các cháu phải tác động nhiều vào. Cô cũng có vẻ lung lay rồi ;)) Thấy cô bảo BPH là lớp mình đang có nguyện vọng đi 2 ngày. Bác íh bảo là BPH sẽ ủng hộ thôi ;)) Chúng mình cố lên nhá :x:x:x

thật là khó đoán íh bạn :))=)) thế kế hoạch xin xỏ N** dư lào hở các bạn :-??

Back
Bên trên