Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Đề nghị chú Minh Boo viết đúng cái mà người ta gọi là "Tiếng việt" đi nhá :)):)):))
Mình đi đến trường đây, chào các bạn :x:x:x

Thằng Việt mới lên HAO mà chửi lắm vãi đái...cứ tiếp tục nhé.Cho topic Anh2 sôi động...
Thằng hậu 10K một round,chọn lúc 11h đêm lên thông báo, đã đông ý đ' đâu.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

10k 1 round là nếu đội cân, sáng nay éo cân gì cả bắn thế nào đc ;)
Bình cả Vi ăn thế nào đc Sex cả Quân Bù
Phạm Việt Linh bảo đi bắn A1 vs A2 mà chui sang team đấy làm gì =))

Bác Minh: Thông báo: ban phụ huynh lớp 11A2 sẽ tổ chức cho lớp đi Tản Đà vào ngày Chủ nhật (09-11-2008). Nhớ báo cho mọi người để xin phép phụ huynh và đóng tiền cho sếp Thu vào thứ 6 này nhé. Mỗi người 250K trọn gói (không tính tiền tắm bùn khoáng)

Thông báo này thay cho giấy mời :D Đi 1 ngày.

2 đội cân ->> 2 đội mạnh ngang nhau ->> hòa rồi, đấu làm gì:-??
Thích thì hôm nào 3-3: Điềm, KM, Việt Linh ( Đạt) vs Hậu, ĐHuy, Lanh
4-4: Điềm, KM, VLinh, Đạt vs Hậu, ĐHuy, Lanh, Quân
5-5:Điềm, KM, VLinh, Đạt, Đ.Việt vs Hậu, ĐHuy, Lanh, Quân, Sex:))

hôm nay mình feed các bạn mấy mạng =)) :">
tưởng VL bên nào cũng thế :-/ nên mình kéo nó về làm tanker hạng siêu nặng :-"
còn thích truyền thống, "cân" thì cứ 3-3, 4-4, 5-5 như thằng Lanh nói ý =)) ~50k/round cho nó căng thẳng =)) chiều T2 tuần sau nữa ;;) hoặc T4 nào đấy, chơi ko ;;)
Edit: thôi ĐViệt cứ ở lại đi =)) sang làm gì. 4-4 thôi cũng đc. Thằng KMinh coi thường chú cơ mà [-( nhờ ;;)
mà ĐViệt hôm nay 2nd kill bên đấy cơ mà :-?? thằng KMinh còn kêu gì nữa :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa chứ k bắn đâu :-j, các chú chẳg cho a tập luyện j` cả [-( cơm thì chưa chín đã nhào vô đấu ăn $ thì b' thằg nào theo dc [-(
> Hậu: Nó kêu j` /:) để cho nốt vào danh sách "cần dc chấn chỉh" >:)

The question is can VLinh be seperated from Robs. :))

Bán Terrorist dust mình dẫn kill. Sau đó do nản quá nên toàn cầm pistol đi bắn. Lúc bên CT toàn $16000

Tớ và K.Minh nản. 2 đứa bảo rush long a thì các chú vẫn đang mua súng rồi chuồn sang b. XD

chẳng hiểu có fải kêu chú ko =)) nhưng mà bên đấy "có 3 thằng ko biết bắn" còn gì =)) chú ĐViệt cứ mai danh ẩn tích luyện 1.6 đi =)) ngày xưa anh cũng khổ sở chuyển từ 1.1 sang 1.6. cái tội quen tay toàn nhảy tưng tưng trong 1.1 =))
hnay mình làm feeder :( trận 1 dust2 thì đc tí top 3, trận 2 thì 4th trong team có 6 thằng :( mỗi train đc tí 1st. căn bản thằng VL hnay nhặt đc rune Double Dam [-(
Edit: bên kia có thằng Bình ngố tàu và thằng Vi ba ngơ thì khổ rồi =)) thôi lần sau chơi allstar thôi. 3-3, 4-4 gì đấy. lần sau bắt thằng VL sang kia. cho nó đúng chất truyền thống.

Chỉnh sửa lần cuối:
" có 3 thằg k biết bắn" 8-}, chắc là thằg KM nó bảo nó vs 2 thằg kia đây mà :))

Nói chung nếu muốn bắn để so tài thì nhanh thôi:->:D
Chứ ăn tiền á=)) Anh em với nhau có ai nỡ thắng rồi đòi tiền ko=))
( Dạo này lắm vấn đề cần tiền quá:| 300K giải bóng rổ, 250K tham quan, 100K quần áo bóng đá, 50K trại 8-|)

Tớ lăng xăng tý...

Nói thật là chui sang team bên nào mình được đánh giá cao hơn thì vẫn thỏa mãn hơn chứ, đúng không? ;)

The question is can VLinh be seperated from Robs. :))

Cái này không cần hỏi. :-j Được hay không thì ai bắn đều biết. Tanker có đi đằng sau ai bao giờ không?

Cái này không cần hỏi. :-j Được hay không thì ai bắn đều biết. Tanker có đi đằng sau ai bao giờ không?

ơ thằng dở hơi =)) hình như là trả lời sai ý Điềm rồi =)) ý nó (theo mình :">) là "VL có chịu sang bên A1 bắn ko" chứ [-(
gà [-( ko biết ném bom mà cũng đòi ;))

tổ sư cái topic lớp thành chỗ xả đạn của các chú rồi,sợ quá:))
đi 1 ngày à:| nhạt nhỉ,đúng là dù ai nói ngả nói nghiêng lòng thím vẫn vững như kiềng 3 chân=))

chán quá chán quá!!!!

thì vẫn biết mà :-" chẳng qua giữ thể diện cho thôi ;))
~~
mình vừa kể vụ "hạ lưu" của Nam cho anh chị =)) anh mình bảo gặp đứa nào nó kể cho bố mẹ+bố mẹ ghê gớm thì kiện cho Nam chết =)) cái tội hạ thấp nhân phẩm người khác ;)) có bạn nào thử chưa ;;)

Back
Bên trên