Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ngố Đạt đổi số áo boro ko? Ngố 1 trả cho 100k cũng đc XD. Đang kết số kia.

Thứ 4 đá nhé anh em, Hậu thuê sân đi, lấy tạm tiêng áo ra mà thuê...hay đặt hết rồi...
Duy Nam DMC, có tuyệt chiêu "đá vòng cầu" , Hậu qua người là ăn quả vào dé ngay...đai đen taekwondo...
Thế nhé, thứ 4 tầm 8h sáng...
We win, we take all the girls...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Số Điềm là gì đấy mà tranh với Đạt, cứ lấy đi, tớ bảo kê cho.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 4 đá nhé anh em, Hậu thuê sân đi, lấy tạm tiêng áo ra mà thuê...hay đặt hết rồi...
Duy Nam DMC, có tuyệt chiêu "đá vòng cầu" , Hậu qua người là ăn quả vào dé ngay...đai đen taekwondo...
We win, we take all the girls...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

oh god knock it off buddy =))
biết là các bạn có Duy Nam, ĐBình và QĐạt rồi =)) bên này có mỗi Trung Sex và Tiến Anh thôi =)) :-" thôi thì mình cứ đá cho nó mở mang =)) cơ mà vấn đề là có thể sẽ hết sân. vấn đề nữa là đang nợ tiền tùm lum chưa trả đây. 11+10T2 đang đòi 50k mãi chưa trả chúgn nó.
thằng Bình máu chiến thuê đi [-(
ko thì thôi :-" ờh :-"
mà nghe Đạt phổ biến chưa? bên đấy thêm ĐViệt và Gà, đá tiền quả. 20k/quả. Coi như 9B đấu với A2 =)) ĐViệt và Đạt máu lắm.
you win, you take the girls AND "the woman". we win we take the pride, you keep the girls =)) enough girls down here ;))

thế nào, mấy cậu A1 có đá k, đá tiền qả đấy, trả sòg fẳg, thằg nào chạy đ' trả b' cho nằm viện b-( mất thêm $ thuốc :))=))

Híhí, không phải sớm sủa gì cho cam nhưng mà chào buổi sáng các bạn ạ :">:">:">

Tiền áo bóng rổ liên quan gì mà mang ra đặt [-( Mày máu thì đặt sân đi:)) Mie, cứ hứng lên thế thì ai theo đc=))
Thôi, a e T4 ko đá bóng đc thì đi đập phá cả ngày đê;))

oh god knock it off buddy =))
biết là các bạn có Duy Nam, ĐBình và QĐạt rồi =)) bên này có mỗi Trung Sex và Tiến Anh thôi =)) :-" thôi thì mình cứ đá cho nó mở mang =)) cơ mà vấn đề là có thể sẽ hết sân. vấn đề nữa là đang nợ tiền tùm lum chưa trả đây. 11+10T2 đang đòi 50k mãi chưa trả chúgn nó.
thằng Bình máu chiến thuê đi [-(
ko thì thôi :-" ờh :-"
mà nghe Đạt phổ biến chưa? bên đấy thêm ĐViệt và Gà, đá tiền quả. 20k/quả. Coi như 9B đấu với A2 =)) ĐViệt và Đạt máu lắm.
you win, you take the girls AND "the woman". we win we take the pride, you keep the girls =)) enough girls down here ;))

Gà Hậu[-(
We win we take the money first;)) Then all the pride and the blah blah blah>:)

căn bản đặt sân nhưg khi thu lại dc bao nhiêu thằg jả 8-} b' ai dám đặt /:)

CÒn sân , đ' biết hậu thuê chưa...
take the pride,keep the girls,chú tự tin quá nhỉ...:-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss
And who would wanna take "your woman"...
She's yours to keep...^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Mai chiến bóng đá + CS...
Thằng DV bên tôi ah, hay la bên A2, phản động có khác,+ Gà , thủ môn bị lãng quên :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j
KO sao, A1 luôn mở rộng vòng tay :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c
Thé nhé, chiến đê...
có gì thông báo lại...
cứ 7h mai đá VP...
Có đá tiền quả 20K/quả...bên tôi thua, giữ lời ,trả tiền cho A2 được chưa, đeo' phải lo tiền :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j
Bên A2 nhớ đi đủ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, who is the "woman"??????

các bạn trả lời nhé mình tò mò từ hôm qua rồi :-?:-? tò mò khó chịu lắm T_T

Back
Bên trên