Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mình ko đủ can đảm, mình sợ mẹ mình lại đến tâm sự với thím như với chủ nhiệm cũ của mình thì mình chết mạ nó mất :-j =))

Tản Đà nghe quen quen :-? :)">)

ngày mai các bạn nhớ mang 50K đóng quĩ trại, nộp quĩ lớp tháng 10 và mang quần áo cũ, sách vở, đồ chơi để ủng hộ nhé :x:x:x

Thế là cuối cùng cũng dc đi tham quan :x Tản Đà...mình nghe cũng quen quen :">

Mấy hôm nay toàn trơi điện tử, chả học hành tí gì luôn...tội lỗi tội lỗi :|:|:|

Chỉnh sửa lần cuối:
2 đội cân ->> 2 đội mạnh ngang nhau ->> hòa rồi, đấu làm gì:-??

Đệt, đấu $$$ mà đội hình ko cân thì đấu thế nào đc :|

hôm nay mình feed các bạn mấy mạng =)) :">
tưởng VL bên nào cũng thế :-/ nên mình kéo nó về làm tanker hạng siêu nặng :-"

Cũng thế là thế nào >:)

Tớ lăng xăng tý...
Nói thật là chui sang team bên nào mình được đánh giá cao hơn thì vẫn thỏa mãn hơn chứ, đúng không? ;)

Đã bắn với nhau như hôm nay bao h đâu mà bảo là đánh giá "cao hơn" :-ss >:) Hôm nay lần đầu chia team kiểu này mà :-/ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung chia team như mình nêu ở trên có bạn nào có ý kiến gì ko:">;;)

Chết:-ss quần áo + sách vở + đồ chơi cũ bố mẹ mang đi ủng hộ từ hè rồi:(( Giờ còn gì đâu:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là cuối cùng cũng dc đi tham quan :x Tản Đà...mình nghe cũng quen quen :">

Đc đi có 1 ngày thôi mà, sao sếp sướg thế :| mìh vẫn chưa hìh dug ra ság đi chiều về nó thế nào 8-}

----------

Chết:-ss quần áo + sách vở + đồ chơi cũ bố mẹ mang đi ủng hộ từ hè rồi:(( Giờ còn gì đâu:((

Thì ủg hộ cái xe đạp 20k kia kìa ;))=))

bó tay các cậu =)) có thằg nào chịu jả đ' đâu (ngoài mìh :">) mà cứ lên đây to mồm :))=))

Đã đánh thật éo đâu mà giả với chả không =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ờh trước h thấy mỗi ĐViệt là ko làm mình phí công luyện cổ tay =)) còn mình thì đã có dịp cống nộp tiền đâu mà :-" mình (chắc là) sẽ ko bùng các bạn đâu :">

luôn CNhật này cho nóng ko Đạt ơi :x rủ 2 đứa kia đi :x vậy tiền nong thế nào ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã đánh thật éo đâu mà giả với chả không =))

sắp rồi ;))

----------

ờh trước h thấy mỗi ĐViệt là ko làm mình phí công luyện cổ tay =)) còn mình thì đã có dịp cống nộp tiền đâu mà :-" mình (chắc là) sẽ ko bùng các bạn đâu :">

luôn CNhật này cho nóng ko Đạt ơi :x rủ 2 đứa kia đi :x vậy tiền nong thế nào ;;)

nghĩa là accept đúng ko:-/
Thế thì anh em sắp xếp đi 8-> Chẳng lẽ lại đánh vào sáng T4 tuần sau, sau khai mạc bóng rổ;;) Chứ CN thì mất công ĐHuy đi nửa vòng TP đến mà chỉ CS thì khổ lắm:-ss

Đạt e thấy chưa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ mình tưởng CN tuần sau mới đi?
còn thì sáng T4 tuần sau cũng đc mà ;))
bắn 3-3 thì 30k/round cho dễ chia, nhỉ :x

Chết, 2pic A2 thành nơi chém gió kinh quá:-ss
Tốt nhất là gặp nhau ở ngoài, kí giấy xác nhận như Hậu vs Đ.Việt ý:)) Có gì bàn bạc sau:-j

điều kiện vẫn thế: ai thua k jả sẽ bị....trước lớp =)) (lần này là trước 2 lớp luôn) :))=))

Back
Bên trên