Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Về phần team, để cho công bằng và ko động chạm lớp nào thì tốt nhất là ECE cứ chọn ra 6 hoặc 8 người xong rồi bốc thăm phân đội ;) ( hình thức này là đúng vì nếu chia kiểu kia khác gì A1 vs A2, tôi là CE ko nên vào cả 2 đội ;) )
=> Cs1.6 all-stars :)) Thằng nào chưa có map thì lên getcs16.com mà down về =)) Bên Ter mà chơi thằng Elite Crew thì cứ lên chưởng 1,2 để móc lốp và nhảy hip hop, khởi đầu thì cho 2 cái Bracer để cậu thủ cho nó trâu chó =P~=))
Thăm thiếc thì anh em yên tâm, tôi chuẩn bị cho B-)
Anh em cứ chuẩn bị $$$ và giọng to để hôm chiến CS cứ việc cất vang tiếng gáy thôi ;))
Chia team theo lối đấy có pé nào thắc mắc ko ;))>:)

Mình thắc mắc là đang bảo A1 vs A2 thì sao lại fải bốc thăm =)) còn nếu Đạt ko muốn bắn cho A1 thì tuỳ :-" đằng nào thì A2 vs A1+CE cũng đc cơ mà, sợ mất tên lớp àh ;;)

Gọi anh ấy là người "tỉ mỉ" ko biết có hợp :-j :-j :-j ^:)^
Người hôm nọ bị "thấy" là xuống phòng thực hành Lý ( bổ sung thêm chi tiết là đến lúc 8h sáng thứ Ba ngày 28/10 nha, sau rồi thì chờ mốc mõm đến ra chơi =)) ;););) ) "bảo là ký giấy nhận tiền cho bọn A2 không trốn được" đồng ý là có nói như thế :)
Nhưng đấy là nếu 2 team đúng như đã nói : A1 vs A2 ;) ( Lúc đấy vai trò của mình là lính đánh thuê cho A1 =))=))=))>:) >:) >:) )
Hôm qua bắn có như thế ko bạn ??? ;;) ;;) ;;)
Ko phải thì dĩ nhiên là ko còn tính chất chiến nhau như đã nói rồi :-j
Với lại team mình có Đức Bình thì dĩ nhiên là phải : "tôi xin dừng cuộc chơi, ko tham gia trả lời tình huống mạo hiểm" :| :| :| ;)

Thế thì mới bảo là lần tới bắn lại, chọn ra "những thằng biết bắn" thôi, để anh em so tài =)) rõ ràng thế đc chưa ;;) còn mình xin có ý kiến là VL sang team A2 ko hoàn toàn là do muốn cùng team với mình đâu :))
nói chung là hỏi KMinh và Điềm khẩn trương mình còn tiến hành ;;)
Bắn kiểu bốc thăm kia thì chờ khi nào WCG lần tới bạn nhé :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã bảo là nói ở ngoài, anh em tự bàn bạc với nhau:)) Nói ở đây nghe như quảng cáo cho 1 trận Battle Royale ý=))
Btw, Đạt cũng bắt đầu dùng từ ngữ Dota rồi=)) Mai đi Dota ko;;)

@Việt: Chúng mình cần gì kế hoạch, cứ bắn liên tiếp, xin xỏ liên tục thì chắc cô cũng động lòng thôi ;));)) Mình thấy mấy cái này Việt rành lắm mà ;)) Có Việt vào năm nay xin xỏ cái gì cũng dễ hẳn ;));))

Tớ rất xin lỗi bạn Đạt nhưng mà tớ chuyển sang team A2 cũng không phải là không có lý do. :-j Dù sao bản thân tớ nghĩ là công bằng 8->. Căn bản tại tớ nghe thấy có mấy bạn A1 nói là các bạn ý bắn được hết 8->, và tớ thì không bằng Đức Việt A2. Chuyển tớ sang A2, Đức Việt lên A1 như thế tớ cứ đinh ninh là cân xừ nó rồi 8->, ai ngờ các bạn kia bắn không được ăn ý với nhau lắm 8->, Đức Việt lên không vực lại được đội.
Tin tưởng các bạn ý lắm tớ mới dám lựa chọn thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
VL nói chuẩn đấy ;)).
Mà các bạn cứ phải nói đi nói lại cái trận siêu tự hủy hôm trước làm gì :-j, hãy hướng đến một tương lai ProA đi =)).

Thằng VL nói như kẹc.
Đi CN thì mình đi với được ko?
Battle bóng đá rồi, CS rồi...
Khi nào A1 với lại A2 hiphop battle ko? Vui thôi, ko tiền tiếc gì hết...chơi ko?
Chơi freestyle hoặc dance nhóm, ngố là chính...:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
khái niệm siêu tự huỷ sẽ đc làm rõ vào sáng ngày mai với những thánh binh thần tướng như NoobA.Sex với Spectre và NoobA.Lanh với Luna ;)) và có thể cả NoobA.Robbie với -random :">

Tớ rất xin lỗi bạn Đạt nhưng mà tớ chuyển sang team A2 cũng không phải là không có lý do. :-j Dù sao bản thân tớ nghĩ là công bằng 8->. Căn bản tại tớ nghe thấy có mấy bạn A1 nói là các bạn ý bắn được hết 8->, và tớ thì không bằng Đức Việt A2. Chuyển tớ sang A2, Đức Việt lên A1 như thế tớ cứ đinh ninh là cân xừ nó rồi 8->, ai ngờ các bạn kia bắn không được ăn ý với nhau lắm 8->, Đức Việt lên không vực lại được đội.
Tin tưởng các bạn ý lắm tớ mới dám lựa chọn thế.

Ờ đấy, thế mà ko nói sớm là bản thân ấy nghĩ là công bằng <:p ;) Chứ nói kiểu "đánh giá cao hơn" tớ nghe nặng nề lắm, ai dám đánh giá bạn đâu ;;) 8->
Mình thắc mắc là đang bảo A1 vs A2 thì sao lại fải bốc thăm =)) còn nếu Đạt ko muốn bắn cho A1 thì tuỳ :-" đằng nào thì A2 vs A1+CE cũng đc cơ mà, sợ mất tên lớp àh ;;)

Nếu là A1 vs A2 thì mình CE đứng ngoài cổ vũ là chuẩn ko cần chỉnh rồi <:p <:p <:p
Còn nếu là chiến nhau trong ECE thì súng đạn + lựu đạn luôn sẵn sàng trong túi đồ 8-X: ;)) =P~

Ờ bạn sẽ chờ đến khi WCG tiếp :-j
Cái câu giải thích cho VL phải trả lời cho câu hỏi của Điềm ;)) mình có thắc mắc gì chuyện đấy đâu, chỉ nêu cao tinh thần màu cờ sắc áo thôi ;)<:p

"Các bạn" bỏ từ "Các bạn" cho "mình" nhờ=)) Nghe .... vãi 8-}
@ Hậu: Tao Luna mà siêu tự hủy á[-( Chỉ tự hủy thôi:">
@ ĐB: thằng này giờ thích battle với A2 thế=)) Có ý dồ gì đây=))

ậy, bạn Đạt ko fải chờ đến WCG 09 đâu =))
có tin vui nhá: VESC 08 sắp tổ chức vào tháng 12 năm nay!!
như vậy chúng ta sẽ lại có một giải đấu để tự huỷ ;)) các anh em có đồng ý đi đấu giải ko? để mình còn phổ biến cách bắn chia đội ;)) sẽ có bốc thăm theo ý bạn Đạt, và một cái đặc biệt là mọi người đều có cơ hội thi đấu như nhau \:d/
ý kiên nào ý kiến nào \:d/

khiếp qá, càg ngày càg thấy các cậu máu qá cơ :))......nói chug game thì vui là chíh, việc battle jữa 2 lớp cũg nên vì thế :-j chứ đừg nên liên qan đến $ :-j mìh thấy các cậu lúc nào cũg ae vs nhau thì thế này thế kia, mà sao cái j` cũg cứ thích mag $ ra làm thước đo thế :)) đừg để cái tôi cá nhân lớn hơn 1 tập thể ;)

p/s1: @all: đây chỉ là qan điểm riêg của mìh, mag tíh khách qan, nếu vô tìh độg chạm đến ai hoặc gây hiểu lầm hoặc k đúg thực chất thì mog mọi ng` bỏ qa :D
@Việt Linh: có tưởg tượg mới nghĩ ra tôi bắn hơn ôg :)) sai lầm ngay từ đầu :))

p/s2: bài này k fải là ý kiến cho bài Hậu post ở trên :D

Chỉnh sửa lần cuối:
U guys are crazy. toàn thấy CS thế này.

Ngố Đạt sợ chết vãi tè. Anh em đi hết rồi vẫn thấy ngăm awp ở nhà. :))

K.Minh cũng chẳng đồng ý đâu. Nếu VLinh bắn cho A2 thì gọi A1 vs A2 cái éo gì.

CS is a team game. Nếu có tham gia VESC 08 thì phải chọn team hoạt động tốt nhất ko phải dựa vào cá nhân. Best example: WCG 08, anh em chẳng đi chiến thuật gì hết. Mỗi thằng đi một phía = total annihilation

I rest my case.

On a lighter note: @Bình: There wouldn't be a competition. We have DUY NAM when it comes to freestyling. ^^

~Dan

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ há :)) nhưng mà toàn thấy phát ngôn loạn xạ :))

battle hiphop thì mình kiểu j giờ :">. anw thiếu j :)) cầu lông (;))) cờ vua ( nghe bảo Vi đánh ghê gớm lắm :-? mà cái này chắc là thật ), cờ tướng cho Lanh mở mang tầm mắt :))

mai nếu đc. sẽ tự hủy = Mirana. favorite hero :x

có cái ảnh Sex tự hủy làm cho ĐHUy thất vọng mà vứt đâu rồi :">

bây h thế này.
thứ nhất là động cơ để chúng ta đấu $ là vì chúng ta đang cần tiền quỹ bóng đá+bóng rổ (ko ít àh nha :-s) lột đc thằng nào thì lột ;)) ĐViệt đã là nạn nhân đầu tiên quyên góp 50k cho Sex mua áo boro =))
thứ hai là quyết định chúng ta sẽ đi VESC 08 nhé :x vậy cụ tỉ sẽ thế này:

se có 1 buổi tập trung cho đủ mọi người. Và chúng ta sẽ tiến hành bốc thăm để chia làm 2 đội. 2 đội sẽ bắn với nhau 20 rounds. (Bắn đủ 20 rounds kể cả nếu tỉ số là 19-0 nghiêng về 1 đội nào đó) Tiếp theo sẽ tìm ra 1st, 2nd, 3rd.... của mỗi team. Chúng ta sẽ ko quyết định ngay thành phần team chính, mà đây chỉ là kết quả chia hạt giống. Các 1st, 2nd, 3rd... sẽ chia thành cặp và tiếp tục bốc thăm. Và chúng ta sẽ có được 2 team, mỗi team gồm đầy đủ các hạt giống từ 1st cho tới 5th. Và cả 2 team sẽ cùng tham dự VESC 08 \:d/ sau khi chọn ra đc 2 team, sẽ có màn trình diễn đầu tiên của các team. NHiệm vụ của màn trình diễn này là chọn ra leader cho team (thường là 1st, nhưng các bạn có thể tự vote leader cho team mình) và trong màn trình diễn sẽ có thay đổi về nhân sự giữa 2 team nếu cần thiết, với sự đồng ý của tất cả thành viên. Nếu số thành viên tham dự chia team của ECE >10 thì vẫn diễn ra như bth, các 6th hay 7th sẽ là thành viên dự bị của 1 team nào đó.

Theo mình đây là cách mọi người đều có thể tham gia giải VESC 08. Ai cũgn có cơ hội như nhau. Mong các bạn cho ý kiến.

bây h thế này.
thứ nhất là động cơ để chúng ta đấu $ là vì chúng ta đang cần tiền quỹ bóng đá+bóng rổ (ko ít àh nha :-s) lột đc thằng nào thì lột ;)) ĐViệt đã là nạn nhân đầu tiên quyên góp 50k cho Sex mua áo boro =))
thứ hai là quyết định chúng ta sẽ đi VESC 08 nhé :x vậy cụ tỉ sẽ thế này:

se có 1 buổi tập trung cho đủ mọi người. Và chúng ta sẽ tiến hành bốc thăm để chia làm 2 đội. 2 đội sẽ bắn với nhau 20 rounds. (Bắn đủ 20 rounds kể cả nếu tỉ số là 19-0 nghiêng về 1 đội nào đó) Tiếp theo sẽ tìm ra 1st, 2nd, 3rd.... của mỗi team. Chúng ta sẽ ko quyết định ngay thành phần team chính, mà đây chỉ là kết quả chia hạt giống. Các 1st, 2nd, 3rd... sẽ chia thành cặp và tiếp tục bốc thăm. Và chúng ta sẽ có được 2 team, mỗi team gồm đầy đủ các hạt giống từ 1st cho tới 5th. Và cả 2 team sẽ cùng tham dự VESC 08 \:d/ sau khi chọn ra đc 2 team, sẽ có màn trình diễn đầu tiên của các team. NHiệm vụ của màn trình diễn này là chọn ra leader cho team (thường là 1st, nhưng các bạn có thể tự vote leader cho team mình) và trong màn trình diễn sẽ có thay đổi về nhân sự giữa 2 team nếu cần thiết, với sự đồng ý của tất cả thành viên. Nếu số thành viên tham dự chia team của ECE >10 thì vẫn diễn ra như bth, các 6th hay 7th sẽ là thành viên dự bị của 1 team nào đó.

Theo mình đây là cách mọi người đều có thể tham gia giải VESC 08. Ai cũgn có cơ hội như nhau. Mong các bạn cho ý kiến.

Ý kiến của mìh:
- Thứ nhất, làm sao 1 mìh chúg ta có thể lo vụ tiền nog dc => cần sự trợ júp từ BPH, từ CN và từ các bạn thân yêu :x (quỹ bóg đá, bóg rổ ở đây k fải tiền qần áo mà là tiền nước, tiền gửi xe :)),...nh` thứ lặt vặt fát sih..., qần áo mỗi ng` fải tự lo bởi k ai đủ khả năg lo cho ng` khác [-().
- Thứ 2, về VESC 08:
+ Nếu như chỉ có 2 đội thì sẽ theo cách như trên, nhưg cần bổ sug thêm là đấu nhữg map nào (tất nhiên fải đổi vai trò 2 bên: CT và T), thế nên việc sơ loại này ước tính (ví dụ là 3 map Train, Inferno, Dust 2) là 12 trận tất cả :|
+ Tiếp theo là vòg chọn leader, dựa trên sự chia đội như trên, 2 team sẽ tiếp tục thi đấu (ví dụ 3 map trên) là 6 trận, sau đó sẽ tổg hợp tất cả các thôg số của 18 trận đấu trên + ý kiến từg người để chọn ra nhữg leader 1 cách chính xác nhất.
+ Còn về thay đổi nhân sự thì cũg dựa vào kết qả + ý kiến từg ng` để có nhữg lựa chọn tối ưu nhất.

p/s: số trận đấu trên chỉ là nhữg ví dụ cụ thể vì còn tuỳ thuộc vào số map thi đấu.

Back
Bên trên