Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Lanh đã hỏi han xem BPH có trợ giúp j đc. ko? Tớ bảo nói chug thì trưởng ban phụ huynh hoàn toàn thoải mái. dưng mà ko biết bố mẹ các bạn khác thế nào. lớp cũng ít zai mà kiểu mang tiền của con gái ra cho tuyển bóng đá bóng rổ thì cũng ngại chứ :-j
từ CN thì :)) kinda hopeless.

còn các bạn thân yêu đi cheer cho đã là tốt lắm rồi =)) ngoại trừ bóng rổ thì nhiều em cheer để tia các anh ra thì nói chug bóng đá cheer mình hùng hậu nhất trường ( phạm húy :"> )

BTW
nuke đâu :)) map hay thế còn j. kiểu chồng ng` gỡ bomb thật là 8-|8-|8-| mà nghe bảo còn có cả de_blue :-??

leader thì cái qtrọg nhất lại ko phải skill, mà còn dựa vào spawn để định đoạt chiến thuật này nọ, mua cái lọ mua cái chai. nói chug ko dùng skills để chọn đc [-(

sửa lại chứ lúc nãy post ất ơ quá :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ý kiến của mìh:
- Thứ nhất, làm sao 1 mìh chúg ta có thể lo vụ tiền nog dc => cần sự trợ júp từ BPH, từ CN và từ các bạn thân yêu :x (quỹ bóg đá, bóg rổ ở đây k fải tiền qần áo mà là tiền nước, tiền gửi xe :)),...nh` thứ lặt vặt fát sih..., qần áo mỗi ng` fải tự lo bởi k ai đủ khả năg lo cho ng` khác [-().
- Thứ 2, về VESC 08:
+ Nếu như chỉ có 2 đội thì sẽ theo cách như trên, nhưg cần bổ sug thêm là đấu nhữg map nào (tất nhiên fải đổi vai trò 2 bên: CT và T), thế nên việc sơ loại này ước tính (ví dụ là 3 map Train, Inferno, Dust 2) là 12 trận tất cả :|
+ Tiếp theo là vòg chọn leader, dựa trên sự chia đội như trên, 2 team sẽ tiếp tục thi đấu (ví dụ 3 map trên) là 6 trận, sau đó sẽ tổg hợp tất cả các thôg số của 18 trận đấu trên + ý kiến từg người để chọn ra nhữg leader 1 cách chính xác nhất.
+ Còn về thay đổi nhân sự thì cũg dựa vào kết qả + ý kiến từg ng` để có nhữg lựa chọn tối ưu nhất.

p/s: số trận đấu trên chỉ là nhữg ví dụ cụ thể vì còn tuỳ thuộc vào số map thi đấu.

ơ cái thằng này =)) thi đấu best of 1 chứ =)) best of 4 thì đến sáng hôm sau àh =))
map thì default vẫn là 4 map de. (dust2, inferno, nuke và train)
2 team sau khi bốc thăm chia lần đầu tiên sẽ cử 1 đại diện ra oẳn tù tì hoặc coin toss. Thắng chọn map thua chọn bên. Vì trận đấu ko mang tính chất xét win rounds giữa 2 team mà chỉ xét về thứ tự các player mỗi team, nên bên nào cũng thế, map nào cũng như nhau. Phần chia team đầu này là để xét skill cá nhân mà. Còn fần xét đến kĩ năng đồng đội thì sẽ là fần trình diễn (đấu nhau giữa 2 team sau chia hạt giống bốc thăm lần 2) quyết định. Mỗi team sẽ chọn cho mình 1 chiến thuật phù hợp. Và để có sự hoàn chỉnh, cân đối giữa 2 team thì sẽ có các thay đổi nhân sự, tất nhiên sẽ phải có sự đồng ý của tất cả các thành viên. VD: Hậu và Quân cùng đội, cùng là awper=>1 người sẽ chuyển sang team kia, gồm cả Lanh và ĐHuy-những người có khả năng giành frag tốt, để đảm bảo sự cân bằng về các vị trí trong team.

như vậy hợp lý chưa?

PS: @Quân: chính nó và đồng bọn. nhưng mà vụ dựa spawn để chỉnh tactic thì thường là CTs. kiểu vừa ra đã chat loạn cả lên =)) thằng này bombsite trong, thằng kia mid, thằng rứa electric box, thằng lọ popdog, thằng chai alley (lấy ví dụ cụ thể trong map train =)) ) xem vid chúng nó chiếm frag mà rớt nước mắt. cái này mình bầu cử bạn Thầy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi càng ngày càng không hiểu những gì được post trong box lớp mình. :-< Bực mình cài CS 1.6 chơi bây giờ =)) Nhà đang có file setup mà chưa cài đấy nhá =))=))

ậy, bạn Đạt ko fải chờ đến WCG 09 đâu =))
có tin vui nhá: VESC 08 sắp tổ chức vào tháng 12 năm nay!!
như vậy chúng ta sẽ lại có một giải đấu để tự huỷ ;)) các anh em có đồng ý đi đấu giải ko? để mình còn phổ biến cách bắn chia đội ;)) sẽ có bốc thăm theo ý bạn Đạt, và một cái đặc biệt là mọi người đều có cơ hội thi đấu như nhau \:d/
ý kiên nào ý kiến nào \:d/

Tháng 12 thì ko biết là tin vui hay buồn đây :)) thi học kỳ đấy bạn ạ ;)
Nhưng anh em máu thì chắc vẫn chiến đc, chỉ sợ bắn song lại rủ nhau vào quán phở nào đấy song ngồi nghĩ ra lý do thua :))
Ờ ,giải đấy bốc thăm là chuẩn :)
Nhưng do team anh em đông + trình độ ngang nhau nên ko ngoại trừ khả năng 2 team tham gia giải :-j

Ngố Đạt sợ chết vãi tè. Anh em đi hết rồi vẫn thấy ngăm awp ở nhà. :))

K.Minh cũng chẳng đồng ý đâu. Nếu VLinh bắn cho A2 thì gọi A1 vs A2 cái éo gì.

CS is a team game. Nếu có tham gia VESC 08 thì phải chọn team hoạt động tốt nhất ko phải dựa vào cá nhân. Best example: WCG 08, anh em chẳng đi chiến thuật gì hết. Mỗi thằng đi một phía = total annihilation
~Dan

-Thứ nhất là ván đấy cầm awp, thì bên Ter chỉ ngắm ở nhà + cổng B lên + long A là ngon thôi, đi chỗ khác thì lục cũng kill đc ;)
-Thứ hai là trận đấu có 2 phút cơ mà, mang bomb đi đặt sớm đc ích lợi gì ? :- Đến khi rơi bomb giữa đường chả biết ở đâu mà nhặt
Chi bằng trước khi đặt và ngồi canh bomb thì thiến vài thằng bằng awp để giảm quân số đội bạn có phải hay hơn và khi canh bom thì đỡ mệt hơn ko ;)
-Thứ ba đấy ko phải vấn đề sợ chết hay ko ngố ạ ;)
Sợ chết hay ko thì chắc là trong ECE chỉ có Đức Bình là ko sợ thôi :))
Hôm đấy anh em lực lượng ko mạnh bằng đội bạn, lao lên 3 thằng chiến bọn nó thì khác gì chơi Deathmatch :| :| :|
Hôm đấy đã bảo là thằng Vi cả thằng Bình đi theo hỗ trợ + dò đường hộ Ngố + Khắc Minh rồi, bọn nó ko đi đấy chứ :))
-Thứ tư là bên mình chết quá sớm, đến khi mình đi thì hầu như toàn 1vs 4, 5 có trận là 6 :| :| :|
Đúng là CS là team game, nhưng mình thấy thay vì đi 6 thằng cùng nhau thì 5 thằng đi đặt bomb + 1 thằng đi sau quét bọn móc lốp, làm giảm quân địch thì hiệu quả hơn đấy :) ( bằng chứng là trận đấy có vài lần mình kill 2,3 thằng liên tiếp ) Mình vừa là sweeper đá bóng lẫn CS :))
Lời kết, nói gì thì nói hôm đấy anh em thua toàn diện ( rounds, mạng, lực lượng...$$$ ):)):D Hôm đấy lực lượng thế thì mình mới phải dùng cách kia bắn, anh em chiến giải thì dĩ nhiên phải khác :">
Ko nói gì về vấn đề này nữa nha anh em ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Giai muốn lấy tiền cho bóng đá bóng rổ từ ban phụ huynh thì cũng thể hiện bằng cách đóng quĩ lớp đều đặn chớ :-w

Lớp mình đóng đều đặn mà vẫn ko hiểu $$$ đâu :))
Đầu năm đến h hơn 100k rồi =))

Giai muốn lấy tiền cho bóng đá bóng rổ từ ban phụ huynh thì cũng thể hiện bằng cách đóng quĩ lớp đều đặn chớ :-w

Vẫn đóng đầy đủ mà:D
Mà nói thế thôi:D Bọn tờ cũng không dám xin đâu=)) Tiền của bố mẹ các bạn đóng vào, mình lại lấy đi làm việc "riêng", ko nên:D
Btw, sao thấy việc đi 1 ngày làm nhiều ng ko thích đi thế 8-} Đi ko đủ lớp chán bỏ xừ:-j Mà dù chỉ 1 ngày như đi với lớp thì mọi ng vẫn phải hứng khởi chứ:))
_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

@Đ Việt: Thực ra gọi là bắn $, anh em ai nỡ đòi $ nhau=)) ( trừ khoản ru solo ăn tiền như ai kia:-"). Bắn $ nghe cho nó máu=)) Bắn cho nó "sôi":)) Ko thì lại cầm lục bạc đi móc lopps thì ko hay=))
@ A e: CS giờ chán rồi:-j Anh em luyện Dota đê 8-> 8->
Mà điện tử ít thôi[-( Sắp đến giải bóng rổ bóng đá rồi[-x

ts vừa mới từ trườg về, mệt vãi :-s:-s:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay quả là một ngày bội thu =)), xe đạp hỏng săm đứt phanh, di động hỏng, cây héo, mất 2 chai dầu tắm để trị ghẻ mà vẫn ko thành công :-<.

@Thầy Huy: công nhận là thầy bội thu. nhưng mà đỡ dc vụ cây cỏ còn giề ;))

Trời mưa đi đâu hết ko vào spam :D
Có ai muốn mưa thêm 1 ngày ko?

em thấy thời sự bảo là trận mưa này kéo dài trog 3 ngày cơ sếp ạ =))=))=))

èo buồn thế, đúng vào 1 hôm CN :(( Sao ko đợi đến T2 hẵng mưa tiếp :((

Trời mưa, nước ngập vào modem nên ko onl đc =))

Tháng 12 thì ko biết là tin vui hay buồn đây :)) thi học kỳ đấy bạn ạ ;)
Nhưng anh em máu thì chắc vẫn chiến đc, chỉ sợ bắn song lại rủ nhau vào quán phở nào đấy song ngồi nghĩ ra lý do thua :))
Ờ ,giải đấy bốc thăm là chuẩn :)
Nhưng do team anh em đông + trình độ ngang nhau nên ko ngoại trừ khả năng 2 team tham gia giải :-j

Đạt mất công ngồi post thế này mà không bỏ vài phút ra đọc cái thể lệ chọn/chia team tôi post àh =))
chỉ sợ ko dám đi thôi chứ thua xong ngồi quán phở chém gió thì sao phải sợ =))

ẹc hôm nay ko kt Lý,cô Sinh ko đến 8-} ko hiểu nổi mình vác xác đến trg` làm gì để mang bệnh ghẻ vào người :((

Kha giống mình vãi=))
Đáng lẽ hôm nay mình có thể có 3 tiếng với thầy Đạt 8-> Hoặc cả buổi chiều với bạn "ngủ":((

Back
Bên trên