Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Chiếu nay lớp mình vừa đc báo là nghỉ 5 tiết =P~=P~=P~ Anh em chiều nay lại đi học ở nhà thầy Đạt rồi ;))B-)

nhà mình chìm trong nước rồi =)) Không bước chân ra khỏi nhà được :))

Đúng rồi, đổi ava thì đổi chữ kí chứ ai lại thế kia :)):))

cái kiểu chữ kí của sex là: ava bên cạnh là ảnh các cháu chém gió--> "ĐỀ NGHỊ ĐẬP VỠ MỒM CÁC CHÁU" =))=))=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
mình xin thề là sáng nay 11h mình mới ngủ dậy hay sao ý :"> :"> :">

Các bạn ở nhà thế nào rồi ;;) ?

mình nghe lời rủ rê của thần tượng nghỉ luôn cả 2 ngày, tình hình là các bạn đang cần thuốc chữa ghẻ thì phải =)) khổ thế chứ =))

----------

mà 18 bạn nào đi học đấy? ;;) >:)

Sau cơn mưa trời ... vẫn tối :-<
Ko biết là nên buồn hay nên vui khi thấy trời hết mưa, đc nghỉ học thì vui nhưng GDP Hà Nội giảm thì buồn ... =))

Ơ, hôm qua là Halloween đúng không nhỉ. Mưa gió thế thì Halloween gì nữa nhỉ 8->

Ôi xung quanh nhà mình giờ thêm mấy con suốt róc rách tưng bừng =)) Nhìn sướng thế cơ chứ :)) Mỗi cái là hết thức ăn rồi :"> Kiểu này đi mua mì tôm về sống qua ngày :">

20 nghìn 1 mớ rau muống, mua xong cười ha hả vì mua đc rẻ vì có chỗ bán 50 nghìn =))

Thế thì giá rau muống lại giống hồi tết rồi :)) Mình đi chợ cầm mớ rau muống lên, bà bán hàng bảo "Cái đấy 20k đấy cháu ơi!". Con bé vẫn máu me "Vâng ạ". Xong một lúc sau máu mới lên được não, vội vàng thả mớ rau xuống, chuyển sang món khác. :">:">:">

Back
Bên trên