Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Uh, hồi Tết ra chỗ gần Văn Miếu ăn phở đc 1 bát nhỡ nhỡ có mỗi bánh phở vs nước vớ vẩn lèo tèo vài cọng hành héo mà 25k @-)

T2 đc nghỉ, yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh \:d/ \:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/

vừa xem thời sự,mừng rụng tim:"> sở GDDT cho nghỉ đến hết thứ 2 các bạn ạ:))
tình hình ngập lụt sôi sục quá,gần nhà mình lại còn vừa có cứop nữa chứ,loạn quá đi mất!!!

tớ cũng xem thời sự :D chỉ sợ đến lúc đấy thời thế thay đổi, nước nó rút hết thì sao nhế???

yên tâm, chắc chắn đc nghỉ dù thế nào. Nếu T2 mưa to tiêp thì nghỉ đến T3 :))

hê nô mọi ng`, vừa mới ngủ dậy :x
Thứ 2 đc. nghỉ à ;;) ? yêu bộ GD thế ko biết :x

thứ 2 đc nghỉ là lá la...:x >:) >:) >:)\:d/ lần đầu tiên thấy BGD làm đc cái gì đấy hợp lí %%-

----------

20 nghìn 1 mớ rau muống, mua xong cười ha hả vì mua đc rẻ vì có chỗ bán 50 nghìn =))

bạn Ngan sang nhà mình mà mua rau này, giá bèo 7k thôi :star:

mà nghe đâu các bạn chụp đc ảnh bạn Lê Ngân lúc lội bì bõm hay sao í nhỉ.. mình muốn đc chiêm ngưỡng kekee>:) >:)

> Thầy: cây của tôi ôg cầm àh?
3 ngày nữa nhà mìh mới có điện >.< mất điện cả ngày, từ ság thứ 6, tìh hìh là cuộc sốg như năm 45 íh, buổi tối chả biết làm j` ngoài chém jó và đi ngủ :)) thế nên các bạn nhớ tích cực gọi điện rủ tớ ra Đạt nhớ :"> (bài post này là đag ở đấy :))) k thì buồn mửa mật chết mất :'(

hôm nay nếu bạn ý muốn vào trườg thì phải làm cách nào 8-> =))

hôm nay nếu bạn ý muốn vào trườg thì phải làm cách nào 8-> =))

Dĩ nhiên là bơi rồi =)) Nhg bạn ý thì có khi đi trên nước được cũng nên...
=))

@Thảo: Sorry! Đắn đo định nhắn nhg thấy thế cứ thế nào ý :"> Ồ tao thi cg~ được. Nói chung là cảm thấy khá satisfying. Chỉ sợ mọi ng` còn satisfying hơn cả mình :)) Mấy câu hỏi khá là kỳ lạ và hóc búa. Khi nào gặp tao sẽ nói cho :">

bạn Lê Ngân không đi học nhé ( bạn ý báo tớ nghỉ mà) Tớ mà đi học ít hơn bạn Lê Ngân à /:) (Hay là bạn ý nhắn tin lừa mình không đi học :eek: :( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi zời gì mà phải khổ thế :)) Chắc bạn íh không làm 1 việc risky thế đâu :-ss Nghe nói là từ hqua đến hnay chết 17 người rồi à? :-ss:-ss Mọi người đi đứng cẩn thận nhá, nhất là chỗ nào không phân biệt được mặt đất và hồ íh :-ss:-ss

Mình mấy ngày gần đây là ko ra khỏi nhà 1 bước, ôm lap onl 18/24h =))=))=))

Back
Bên trên