Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Mình chán cái trò nuôi cây lắm rồi đấy. Vượt lũ mang đến cho cô thì cô lại không đến chấm cho em :(:)(( Giờ cây sắp ngỏm rồi còn đâu :(:)((

hôm nọ tự nhiên còn sót 1 hạt, mình vứt vào chậu đất, hôm vừa rồi thấy nó nảy mầm, thế là lên 1 cây nho nhỏ giữa chậu đất to đùg =))=))=))

Huy thúng đi = thúng =)), xem trên Tv thấy có ông mặc áo mưa chở đò giống thầy thúng phết :))

này tớ vẫn thấy ko an tâm 100% (mới 98% thôi) về vụ nghỉ ý mà :D...nhỡ may đêm nay mơ nằm thấy ác mộng, cô Nam bảo: "sao hôm nọ con ko đi học. trốn học hả, hạ hạnh kiểm nhé, bla bla..." :|:(

sếp cứ lo quá, Thiện Nhân kí giấy, *** làm gì đc, định kiện chắc, cả lớp cùng nghỉ, đến bố mẹ mình cũng đc nghỉ kia kìa, khắp nơi bảo nghỉ, dự báo thời tiết còn bảo là đợt mưa này bất thường, nhỡ đi ra đg sét oánh thì làm thế nào, mai còn mưa to cơ mà... mà sức khỏe là quan trọng chứ học hành dề?

Kiểu này éo có tiền mua áo bóng đá đâu, mặc áo boro đi...
Ko mua áo mới đâu.
Với lại nghỉ kiểu này thứ 4 sung ra phết.
Thằng nào điên thì mai 1h30 ra Đạt bắn CS với Hậu môn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thầy: đừg đùa thế chứ :-s
@ Sếp Thu: sao fải xoắn hả sếp :)) bạn nào nghỉ thứ 3 cùg tớ k :x:))

nếu làm theo kế hoạch của Đạt là tát nước vào trường thì chắc đc nghỉ đến hết tuần cơ

Tóm lại là mai nghỉ, không bàn cãi nhiều :)) Sao mà cứ phải lăn tăn nghỉ với không nghỉ, ra đường giờ nhỡ làm sao thì cô chịu trách nhiệm thế nào được, với cả cô cũng phải lo cho bản thân nữa chứ :-j

Chắc là hoãn thôi :p Để cuối năm cho có nhiều thời gian thuyết phục cô ;));))

Ồ bây h mình mới để ý siggy của bạn Tee ;));))
Nghỉ đi, bàn cãi gì ;;) nghỉ để mai mình còn đi xem fim.

bạn Thảo Tee, bạn bảo N** đag lug lay mà? Sao sếp Thu vẫn bảo chỉ 1 ngày 8-|

Thì sếp đã xin đâu mà chả 1 ngày :| Lung lay thì phải đẩy mới đổ chứ, hoặc ít nhất cũng phải có gió chứ. Đằng này lung lay xong kệ lung lay, chả tác động gì thì bố cô cũng chả đổ :|
@Bin: Ơ bạn Bình cũng spam kìa ;));))

Back
Bên trên