Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

ơ, bạn Nga có ứng viên j đâu. Trượt thẳng cẳng mà. 48 phiếu mới đc mà nghe đồn bạn Nga chỉ đc có 47 :"> hị hị. Các cậu đang nằm mơ à? :))

ôi dời ơi Toán khó quá :((

Chả làm đc bài nào một cách trọn vẹn ==> 3 điểm rồi ...................

tớ có 1 đề nghị như sau:

Ngày mai chúng ta sẽ có 1 cuộc CHIẾN TRANH LẠNH với thầy!
Cách thức: từ khi thầy bước vào đến khi thầy bước ra, ko nói 1 câu nào hết, với cả thầy và người xung quanh. coi như ko nghe, ko biết, ko thấy; cho thầy thấy không khí trong lớp thật là tang thương vào...:))

Lớp mình kt 1 tiết có 2 bài thôi
Nhưng mà cũng cùng số phận với các ấy :))
Kiến nghị thay giáo viên thôi, ông Toán bựa lắm rồi >:/>:/>:/

nhìn bạn nào cũg 1k bài trở lên, trog khi mìh k có "k" :'( tỉu thân :'(

đáng đời quân nhà nghèo gian ác ;))

KẾ HOẠCH NGÀY MAI CÓ 2 PHƯƠNG ÁN:
1. CHIẾN TRANH LẠNH
2. LĂN RA ĂN VẠ

ah ah oeo căm bạn Việt ;))

này, chiến tranh lạnh mà tớ bảo là chủ trương 3 Không: ko nge - ko biết - ko thấy :D lặng là phải lặng như hồ nước trong câu cá mùa thu, chỉ có tiếng giấy viết sột soạt (lấy động tả tĩnh), và ko ai nói với ai câu gì, và cũng ko interact gì với thầy cả, chỉ nghe giảng để nhỡ bị gọi thôi. lặng lẽ quá ông ý sẽ phải để ý cho coi :D

Nhưng làm sao mà sếp cho mấy cái mồm câm lại đc, nhất là bạn Thành hoặc bạn Lê Anh =))

Welcome bạn Việt đã vào HAO :x:x:x
@Em Ngan: Em hãy tự xem xét bản thân trước đi :)):)):))

chỉ 45 phút thôi...chứ nài nỉ thì với thầy này chăm phần chăm là ko ăn thua đâu, nào là SMS, rồi thì là cả lớp gào ầm ỹ lên mà có ăn thua đâu???

nhìn bạn nào cũg 1k bài trở lên, trog khi mìh k có "k" :'( tỉu thân :'(

hơ hơ welcome, ko cần phải tủi thân đâu bạn ạ, lớp mình có nhiều thành viên ngầm lắm :-j toàn lên HAO đọc bài mà ko thèm post 1 bài nào mới sợ ;))

Mình là mình yêu cầu mấy anh hùg núp đi ra ngoài ánh ság để anh em, bạn bè, đồg đội thấy rõ mặt nhé ;;) ;)) làm thế này mất đoàn kết nội bộ quá đi [-(

Hãy noi gươg bạn Việt ;)), ko sợ rằg tài spam của mình kém đâu :-j đã vào đây thì ai cũg trở thành superspammer hết ;)) =))
KẾ HOẠCH NGÀY MAI CÓ 2 PHƯƠNG ÁN:
1. CHIẾN TRANH LẠNH
2. LĂN RA ĂN VẠ

mình là mình hưởg ứg phươg án thứ 2 hơn chứ phươg án 1 thì lại đúg í thầy quá :|

Nói chug là mình có cùg suy nghĩ với bạn Lanh :D ( đã được nêu ở phía trên hay trag trước j` đấy :">)

Chúng mình sẽ kết hợp cả 2 đi ;)) Đầu tiên là lạnh, lạnh không được thì chúng mình chuyển sang ăn vạ kiểu Chí Phèo ;));))
Hnay em Zâm đã dũng cảm hét lên "Thầy! Em hận thầy! " =))=))

hôm nay cùg với em Zâm còn có 1 số em nữa khóc thầy =))

và đã nhận đc. câu trả lời là :

"Thầy đã chết đâu mà sao lại khóc như vậy" =))=))=))=))=))

Back
Bên trên