Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Na: Đấy là tao đoán thế, cô ý dạy A1 .
Lanh: Make it 10 ...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
Chiều nay có ra THD xem hàng ko?
Yo, 2 lớp A1 A2 có đi tham quan chung ko? Thấy cô Luyến bảo nhà trường tổ chức cho đi trong khoảng từ 11 đến 25 tháng 10 này.2 ngày đi.
Hi vọng cô Nam còn nhớ lời hứa...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhớ chứ, cô Nam nhớ chứ, nhưng vì vụ có 3 đứa dở quẻ nào đó chết ở suối Ngà hè vừa rồi nên cô cho đi 1 ngày thôi :|

Kể cả không tai nạn thì cô cũng có cớ thôi mà :-< Tóm lại nguyên nhân vẫn là cô không muốn cho chúng mình đi 2 ngày :-<

Toàn hổ đói, ngã thế nào đc ảo như mấy em ở Suối Ngà :))

Hãy đội mũ bảo hiểm =))

Có ngã thì cũng ko vỡ đầu,toàn thân nát nhừ thôi :">

----------

Sao Đạt lại chen vào giữa làm mất kết nối thế kia /:)

Chán đừg hỏi, đi 1 ngày thì mình có khi ở nhà ngủ cho đỡ mệt :-<:-<:-<

Mà đã đi 1 ngày thì chớ lại còn thêm nhiều phụ huynh đi kèm nữa chứ :-<:-<:-< ko còn j` để mà nói nữa

Sếp Kha đọc câu kia sai rồi :))
Ai lại dùng từ "đội" >:/

Thu: ăn cắp bản quyền của Hùng Hậu =)), nó lại đánh cho bây h :))B-)
Kha: ngứa nhờ B-)

@Đạt: ăn cắp lúc nào? tớ ko biết nó đã xài :( mà nó dám đánh tớ chắc ;))
Sếp Thảo và Đạt: dùng từ "đội" là chuẩn quá rồi, sếp nhỉ ;)) chả lẽ dùng "úp" =))

chào các cậu. Tớ lên thăm các cậu đây.

Oái, bấm chuông mãi chả ai ra mở cửa. Đi ngủ hết rồi à.

Mình đành cầm quà về vậy:(

ô mình đây mình đây :)) mãi mới thấy ứng viên TRịnh THúy Nga vào HAO :)) chiến dịch tranh cử chưa quá muộn đâu :))

@Ngan: Em ơi cầm quà sang nhà anh đi, nhà anh không bao giờ đóng cửa để em phải bấm chuông đâu ;));))

ứng viên cho BÍ THƯ:-w Sếp ơi là sếp[-(
Mà đúng đấy nhỉ 8-> Các bạn phải bắt đầu campaign ở trên HAO đi;)) coi như có lợi thế trước MA và BA=)) ( 2 bạn này ko lên HAO là mất vote rồi:-? chẹp chẹp)

Back
Bên trên