Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

@ Lê Anh: hứ [-( làm như chuyện của bạn ý mà xía vào [-( [-( [-(
@ Đạt: tớ chả cần cũng có người bảo kê tớ ý :"> :-"

chán thế...chú Hà chú í chỉ trông hơi bệnh thôi, chứ chú í dạy tin cũng đc...tự dưng bị đổi sang một bà ghê gớm :( hãi quá :(( giang hồ đồn còn ghê hơn Tuấn Xêkô :|

--
mà bạn nào tổ 1 chưa đóng quỹ lớp mau hoàn thành hộ mình cái, ví mình đã lắm tiền lẻ thì chớ :-"

đâu, lớp trung bảo là cô này cũng hiền :-/:-?

thầy vũ hà này mình duyệt, dám đối mặt với sự thật :)

eo ơi...chưa kịp chả thù thầy Hà thì thầy đã cuốn gói xang CE rồi :D
@Tổ 1: uh tổ này nộp quĩ lớp đi nhé :">

thầy Hà này hay mà :)). ko thể đổi sang ai hay hơn đc. ít ra là trong số những ng` dạy TIn mình biết trong trường

@ Dz: Già !!!! Già ơi con nhớ già :(( :(( =)) :"> :x :x

ầy cô nhớ già mà cô xoay chuyển cảm xúc đờ ram ma tíc cồ lì vầy /:)

à năm nay làm trại Hawaii các em nhảy 1 bài Hawaii đi \:D/ :"> nhớ làm vòng hoa mềm í nhé, cái năm bọn chị nhảy Hawaii đặt vòng hoa cứng như cái lắc bụng b-( ko thể ngửi đc = =

Thế à ;)) Thế thì quà truyền thống đâu bạn =P~B-)

Cô nào dạy Tin lớp mình đấy, cô Nguyệt ah?
Với lại các bạn làm trại đến đâu rồi?
Lanh: Tập ném có áp lực thì phải tập cùng VL, sáng nay đến trường tập rồi, VL áp lực hơn Tiến Anh...
Bây giờ mới biết tại sao Hậu ném có vấn đề =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Đạt : Cạnh tranh sòng phẳng = cách free throw + jump shot...thua = 50 push ups...
Ai cũng thế nhé Lanh =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

một cô nào í :-??

--
ah quên, mai mùng 1, tổ mình chưa phải nộp tiền ngay đâu, nhưng đến t3 thì nhớ nhá ;;)

@ĐB:ôi cô Nguyệt thật hả mày?:eek: tao cũng nghe loáng thoáng bây h cô dạy Tin nhưng chả biết có vào lớp mình ko...nhớ cô quá:x
@HA:light on chuẩn đấy b-)
thầy Hà này học thoải mái dễ chịu mà,rất xì tin,nói chung là đc nhất trong GV Tin của trường thật:)) đổi cũng hơi phí:(
mai có bài gì ko các bạn?

Ông thầy bên đấy đổi sang lớp mình nên chắc là cô lớp mình sang ;))

Back
Bên trên