Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

hay là chúng ta tổ chức đến nhà thầy nịnh khéo vợ con thầy để tác động đến thầy =))

Ơ, loanh quanh vẫn là thầy Toán nhỉ :-?? What's the problem? ~o)

vợ con á,có đâu để mà tác động cơ chứ:)) thôi nhưng mà tao thấy thạc sĩ kiểu rất là ba phải,dễ lung lay phết,cứ ì èo xin xỏ có khi lại đc đấy 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
theo thông tin khá chính xác: Thầy đã có vợ và con 4 tuổi \:d/

Chúng mình nên mua bánh kẹo đồ chơi đến nịnh em bé hí hí hí

Mua thêm cả mấy quyển truyện tiếng Anh để đầu độc con thầy từ bé nhé 8-| Đỡ theo nghiệp bố.
Có khi nó thuộc bảng ct lượng giác rồi ý nhỉ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi :-< Thầy thật là dễ thương quá đi, vừa chữa bài vừa cười toe toét trước những gương mặt méo xệch của đám học trò :-< ôi nụ cười ấy. còn gì nguy hiểm bằng :-< mình sợ rồi :-< :(( ôi nhục nhã quá :(( buồn và tủi hổ vô cùng :((

Thầy!! Em hận thầy! :(( Em chết thảm quá thầy ơi :(( :(( :(( Hú hú hú hú :((

=)) =)) =))

Xã hội phức tạp con người như mình thật nhỏ bé mong manh :">

cái bài đầu ih', là +- pi/2 hay chỉ pi/2 thôy nhỷ:-?? tại hnay nhìn thầy kười trên nỗi khổ mih` kả các bạn, nên mìh....k thèm nghe chữa :">

Khéo con thầy nó không thèm chơi đồ chơi đâu. Nó thích mấy quyển "Hàm số, Đạo hàm, Tích Phân" hơn cơ :))=))

Bạn Việt mải ngồi nói chuyện với bạn Thảo thì có ;)) Cứ phải lấy cả tập thể ra làm lí do bào chữa cho hành động của mình ;)) Không tốt [-(

Vấn đề 5 chỉ là cho thêm thôi, các em ko cần làm đâu ->> cuối cùng KT đugns 3 bài trong đấy:))
Thầy thật thâm thúy:-ss Phải công nhận là thạc sĩ thâm thúy hơn cả N**:-ss

Post 1 bài trước khi ra lan can ....................................... :-<, lan can tầng 4.................................., cách 50m so với mặt đất ................................., a lê hấp !!! ..............................., Cáo phó .............................................

Yên tâm , mỗi người được cộng 1 điểm...
Hóa 2 bảo thế...
Mà Thạc sĩ kiểu này dễ bị các bạn nữ hội đồng nhỉ...

thì chủ định của ông ý thế mà =P~:))
Đức Việt fan Liver à mà cái chữ ký đậm chất Merseyside thế >:/>:/>:/B-)

Cộng 1 điểm có khá khẩm hơn không nhỉ? :">:">:"> Theo em Tấm tính toán là 0.7 trong điểm tổng kết à? :-?:-?:-?

Back
Bên trên