Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

từ nay mình sẽ nhìn bạn Việt với 1 con mắt khác :| (mà thật ra ko phải từ nay mà từ mấy hôm trc rồi) :|

Mà nghe đồn anh thạc sĩ có lớp học thêm. Các cậu có muốn học ko? Tớ hỏi cho :|

Post 1 bài trước khi ra lan can ....................................... :-<, lan can tầng 4.................................., cách 50m so với mặt đất ................................., a lê hấp !!! ..............................., Cáo phó .............................................

thầy Huy ko nên đú ;))

hay là chúng mình bắt chước 2 bạn ở CVA, tự tử tập thể cho vui \:d/

> Kha: Thanks sếp :D May qá vớt vát bài 1 #:-s
> T.Thảo: vỳ bức xúc hàh độg thầy nên mới qay sag nc vs bạn Thảo cho bõ tức :">:))
> Đạt: nô nô [-( Tôi thích Barca và ... áo Juve :))

ở trên HAO thì chỉ "You'll never spam alone"
mà đúng là nản thật :( cộng 1 điểm ko biết có đc. 6 ko

em Ngan làm j mà bức xúc bạn Việt :-?? ngôn ngữ hay j :-/

Chắc tại bạn Việt bảo bài của bạn Ngan giống tờ giấy nháp làm bạn Ngan động chạm tự ái :"> Khổ thân bạn Việt chưa ;)) Cái tội nói không nghĩ ;));))

Thôi không nghĩ chuyện Toán nữa. Đời vẫn tươi đẹp :">

Mọi ng spam nhiều về cái này nhỉ=)) Cứ xác định trước hstt cho nhẹ ng đã=)) Xong rồi nếu HK này đc HSG thì sướng :)">), nếu vẫn bị TT thì ko buồn:-"
Hôm qua ngủ sơm sáng dậy đầu óc thoải mái học Lí quên sự đời rồi:))

tớ bảo bài ngan như jấy nháp lúc nào :-< chắc do "ảnh hg nặng nề" vụ blog đấy mà :))

trời ơi, cộng 1 điểm?

Thế thì điểm của tớ trong bài kiểm tra này dc miêu tả qua câu đầu tiên của bài hát Tập Đếm: "1 với 1 là 2" :((

@Quân: đúng rồi đấy. xì tin quá ;))

@Việt: còn ko à :-w

@anh Thảo: trời ơi :(( Sao anh lại vạch áo cho ng xem lưng em thế hả :(( Nói ra mọi người lại biết lại biết được sự thật đáng đau buồn :(

Tớ đề nghị các cậu góp tiền lại, đăng kí cho tớ 1 khóa học Luyện chữ hí hí hí

Chỉnh sửa lần cuối:
Các diễn viên của A2 xem clip chưa...tuyệt...
Ass hôn freestyle thật là ....
Lanh : nhảy đẹp lắm...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Có gì tối thứ 7 đón xem nhé...Điềm + VL bùng học cả ngày để hoàn thành master***** rồi...<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

@ Việt: Rõ ràng nhá, lúc ấy cầm bài của Ngan nhá, ấy bảo nhá: "Ôi đây là bài của bà à? Tôi cứ tưởng tờ nháp" [-( Tớ cũng nghe thấy mà em Ngan cũng kể cho tớ như thế nhá ;));))

Các diễn viên của A2 xem clip chưa...tuyệt...
Ass hôn freestyle thật là ....
Lanh : nhảy đẹp lắm...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Có gì tối thứ 7 đón xem nhé...Điềm + VL bùng học cả ngày để hoàn thành master***** rồi...<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

mastur:-w[-( Mày gà y hệt thằng Duy[-( Hôm trước nó cũng sai giống mày[-(
Mà sao lại tối 8-}
Mai Địa có bài gì ko mọi ng:-/

> T.Thảo: tôi k tin [-( hãy chứg minh :))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( :((

Nào nào, đề nghị xì tốp ngay chủ đề này. Nhỡ bạn nào đọc được lại biết hết cả bản chất của mình :((

Đề nghị chuyển sang chủ đề mới:

ĐÊM NAY TRỜI ĐẸP QUÁ CÁC CẬU Ạ!!! 8->

Thằng Bình cút xuống Nga mà học đi :))>:/
Lớp Trung cũng éo chứa chấp thằng gà như thế =P~B-)

:(( :((

Nào nào, đề nghị xì tốp ngay chủ đề này. Nhỡ bạn nào đọc được lại biết hết cả bản chất của mình :((

Đề nghị chuyển sang chủ đề mới:

ĐÊM NAY TRỜI ĐẸP QUÁ CÁC CẬU Ạ!!! 8->

để tao chuyển chủ đề cho " Mọi ng` ơi, con Ngan nó bị điên kìa ;;)! " =))=))=))

Đêm nay trời đẹp....................
Bầu trời không một vì sao...............
Gió mát thổi qua cửa sổ................
Đèn nêon sáng trưng................
Thiêu thân bay vào mồm...........

Bài thơ của thầy giáo xứng đáng đc điểm 10 phẩy =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên