Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Tao ưu tiên cho thằng nào chưa có,mới thấy Điềm đăng kí, ưu tiên cho bro trước, mày thì :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h , do dùng xong không vứt vào thùng rác
Na: Ai chả biết nó khiêm tốn , tao cũng giả vờ " UM đá hay lắm" nhưng mà thực ra có phải vậy đâu... 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:). Thằng Đạt hôm trước uống nước của bọn nó, Giang nhìn thấy, cho câu : " Cứ tự nhiên..."=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Trong lòng thì chắc lại :"Mẹ thằng này, éo đóng tiền mà đòi uống...giá mà trước đấy, mình giải quyết nỗi buồn để cho nó ăn đủ>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

Phải có những thằng đạo đức giả thì mới đa dạng , có đối tượng để mà swear \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Đi Diamond plaza, chẳng khác Vincom là mấy , chỉ có một điểm mình thấy là rõ ràng nhất : 1 panty per min...:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
Đúng là Sài Gòn có khác...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Anh em có nhu cầu, feel free to :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)]

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình vào SG phiêu rồi=)) Ăn nói cẩn thận đê:))[-(
Mà ai bảo mày chỉ có ở Diamond mới 1 panty/min[-( HN thiếu gì[-x:">=))

Sếp lên VA forum nhìn cái flash banner của nó mà xem, phù hiệu Princeton với Harvard lại chả giật đùng đùng chạy ngang màn hình <:p <:p =))

À mà cái thằng UM ý có phải thằng SƠN TÙNG khoa Đức ko sếp :-?? :-w Em cũng thấy stt của nó, ức chế nhờ :|:|:-<

Mấy em đầu gấu thế này là không đựoc lười đâu ( Toàn HYP anh sợ quá (~~) )
Chăm lên :d
Bao nhiêu đứa take SAT October thế :D
Bao nhiêu VA confer anh điểm mặt :D

Chỉnh sửa lần cuối:
abcxyz: con Anh2 la lop thuong, nen bi hat hui
abcxyz: no con bao
abcxyz: Trung Anh la lop chuyen nen ko fai dong tien hoc, con Anh2 la lop thuong nen phai dong

:-<
Có ai thấy lớp mình bị hắt hủi với đóng thêm tiền ko :-s

abcxyz: Trung Anh la lop chuyen nen ko fai dong tien hoc, con Anh2 la lop thuong nen phai dong

Có ai thấy lớp mình bị hắt hủi với đóng thêm tiền ko :-s

Cái gì đây hả sếp :| :| :-w

----------

Mấy em đầu gấu thế này là không đựoc lười đâu ( Toàn HYP anh sợ quá (~~) )
Chăm lên :d
Bao nhiêu đứa take SAT October thế :D
Bao nhiêu VA confer anh điểm mặt :D

Take SAT October chắc phải đăng ký từ tháng 9 năm ngoái 8-} 8-} 8-}

Tao ưu tiên cho thằng nào chưa có,mới thấy Điềm đăng kí, ưu tiên cho bro trước, mày thì :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h , do dùng xong không vứt vào thùng rác

Đi Diamond plaza, chẳng khác Vincom là mấy , chỉ có một điểm mình thấy là rõ ràng nhất : 1 panty per min...:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
Đúng là Sài Gòn có khác...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Anh em có nhu cầu, feel free to :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :)]

Thế chị em có được phục vụ ko hả Bình =)) :-"
Mình đăng ký thì chỉ cần sau Điềm thôi 0:) =))
À hôm qua đi học toán gặp một bạn giống bạn Hoàng Quân dã man:-ss \:d/

Hình như hồi trước là các lớp hệ 2 như Anh, Toán, lí, hóa 2 phải đóng học phí nhiều hơn các lớp hệ 1 như Anh, Trung, Nga, Sinh, T L H. Nhưng kiểu đóng đấy bỏ từ năm ngoái rồi hay sao ý:-?
Take SAT Oct mà phải đăng kí từ năm ngoái cơ à:-s:-ss

đứa nào nói mấy câu này là đág cho cái dép vào mồm lắm 8-> :-w

----------

đứa nào nói mấy câu này là đág cho cái dép vào mồm lắm :-w

abcxyz: me no di hoi ong Thao, roi bao nhieu nguoi, bao nhieu thay co giao, deu bao la Trung Anh la lop chuyen nen nhieu thay co gioi day hon

:-<Lấy đâu ra lắm dép thế bây giờ

----------

À mà thấy bảo Hiệu trg? mới ko phải thầy Thạo đâu,ng khác trên sở về đấy 8->

Lớp Trung:=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lanh: HÌnh như A2 bao giờ chả đóng tiền nhiều hơn, hệ 2...
Mẹ, tiền thì lo éo gì, cần chất lượng giáo viên + học sinh ý chứ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Thảo : Bạn nào hả Thảo, để buổi tới tớ solo...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Tớ cũng hơi hơi đoán ra thằng đấy rồi, học thêm thì tập trung vào, đừng có ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Có ảnh đẹp thi send cho;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Hôm nay là một ngày buồn...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Đâu bọn mình có phải đóng thêm cái gì ngoài 30K học phí 1 tháng đâu >_<
Ngày trc thì còn có hệ 2,giờ bỏ rồi còn gì :-j

E đề nghị hội đồng cái đứa nói linh tinh kia đi :|:| Nhà em rất nhiều dép dự trữ mấy năm nay rồi, ko sợ thiếu :|:|
Mà bạn nào thích học Trung thì cứ học Trung, thích danh lớp chuyên thì cứ việc, chả ai cấm. Mình thì vẫn cứ anh 2 :x:x mở rộng cũng được, thêm tiền cũng được, chả quan tâm, nhá :x:x:x

Lê Anh rỗi việc nhỉ :)):))
Vẫn chưa có để học tốt, chưa soạn được văn :(:)(( Làm dư lào giờ? :(:)((

Ô cắt ngang cắt bạn một tí :) Tớ bảo này , mai ai đi VA đến sớm vào nhé , chiếm chỗ tốt mà nghe cho sõi , nhá nhá

Mai bạn Huy đến buổi sáng thì nhớ ghi chép về còn chỉ giáo cho tớ nhớ :-< ;;)
Tớ chỉ đi đc buổi chiều thôi :p

Back
Bên trên