Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thì bọn nó biết rồi thì thôi:-j ( may là trước khi về đã nói với Huy Bố là bảo UM bớt chém gió đi). Ai như mày chưa chi đã thích chửi, gây mất hòa khí [-(
Đạt vào đây ăn nói lịch sự nhé;))
Có bạn nữ nào đủ kiên trì đọc hết đoạn trên ko;)) recap của 2 trận ECE vs UM đấy:D
P/S: Stt của nó ntn hat sếp:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thảo: tưởng Trâm nó đăng kí rồi? mà trong danh sách ban đầu làm gì có Havard vs Princeton hay Yale :-w

Hôm đó mình định đi thâu ngày....chả biết bố cho ko...:">

Hôm nay mình đã nhìn thấy 1 cái stt của 1 thằng UM...:-w....thôi ko seo...yêu các bạn :)

Sếp lên VA forum nhìn cái flash banner của nó mà xem, phù hiệu Princeton với Harvard lại chả giật đùng đùng chạy ngang màn hình <:p <:p =))

À mà cái thằng UM ý có phải thằng SƠN TÙNG khoa Đức ko sếp :-?? :-w Em cũng thấy stt của nó, ức chế nhờ :|:|:-<

Hoe :| :| mày ăn nói vớ vỉn thế Thảo :(( :(( Tao đăng ký viết luận đàng hoàng nhá :)) :)) :(( :(( ko đăng ký là thế nào :(( :(( :"> [-(

Hoe :"> sao Bao biết tao thích Wesleyan :)) :"> :x

@ Na: nghỉ đi em :-j một năm có một lần thôi :-j :"> :x

@ Thu: Thu ơi tên của Harvard với Yale với Duke đang bay phấp phố trên VA đây này :x :">

P.s: đồ UM đáng ghét [-( =(( :-L

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mày đi cả buổi sáng ý gì, sao bảo đi mỗi buổi chiều ;;) :x
Này tao nghe mấy ông bà ý nói trên VA forum, hình như đâu có 2 đứa ko được đi ý :)) =)) :)) Tốn cả công viết essay :)):)):)):))

Mà thôi, cứ nhắc mãi trận thua:">[-( sao trận thắng thì ko spam mà trận thua lại soam cả trang thế này:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ thì sửa đổi nè :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
KO NHẮC ĐẾN TRẬN NÀY NỮA[-([-([-([-([-([-([-([-(
NHẮC ĐẾN TRẬN NÀO TAO GHI NHIỀU BÀN Ý:)">) KO NHỚ LÀ TRẬN NÀO:-s THẮNG T2 À:-?

Chia buồn nhé,hnay ở nhà mưa tớ ko đi đc:(

Nhg mà bình tĩnh,ng ta sẽ không vênh váo nếu mình đúng mực:D
Nếu thua thì cũng cần gì phải chửi nhau,có thắng có thua,ko nên đổ tội cho cái gì cả:D
Mình cũng đâu phải là nhất :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy chưa[-( Để cả sếp Kha vào nói[-(
Cái VA conf là 19/7 đúng ko mọi ng:-/ Hay cái mọi ng nói đến là cái khác:-/
P/S: Có khách của UM qua đấy:D ANh em ăn nói đừng để mất hòa khí:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cũng không có gì là to tát lắm. Thể thao mà :-j Thắng thua cũng là chuyện bình thường, không cần thiết phải chửi nhau. Cơ hội thì còn nhiều mà :x:x:x

Các vấn đề sẽ dc giải quyết như sau:
1. Trâm và H.Thảo ko phải lo, nó ko có mấy trường khối IVy thì mình tự tìm hiểu. Tóm lại VA confe lần này hứa hẹn khai thác khơ khớ experience của các anh chị ý. Tranh thủ đi xem có anh nào...;))
2. Hôm nay trời mưa lớp mình đá ko máu mê, hôm nào nắng lên thì cứ gọi là....:)) (hình như lần trước đá UM cũng trời nắng to thì phải)
3. Đề nghị bạn Đạt 2 việc: 1 là vô box này thoải mái nhưng đừng trút giận vô :) 2 là...chym quay Bắc Kinh đâu :-w

----------

ah mà bây giờ mới thấy cái bài post ĐB quote lên từ blog thằng nào đó 8-} nghe ngứa quá :-w

có fải ĐBình post đâu sếp ơi :))
quan trọng là UM bớt recap vớ vẩn đi rồi :)) chứ còn thắng thua thì mới là bóng đá chứ
hôm nay ức chế là ăn chém vớ vẩn rách kheo chân 8-| hoá ra mình chơi vẫn còn hiền 8-|

@ Lanh: ừ 19-7 là VA Conf, những ai đăng ký tham gia thì đc đến từ buổi sáng, còn bạn nào ko đăng ký thì chỉ đến buổi chiều thôi, nó là College Fair :D
@ Min: hoe :-l kệ tôi :(( :)) :"> :)) :x

hôm nay ức chế là ăn chém vớ vẩn rách kheo chân 8-| hoá ra mình chơi vẫn còn hiền 8-|

Hôm qua mình "ức chế" vì đc chém 1 thằng, vớ vẩn lệch cổ chân :| hóa ra mình chơi ko hiền ;))\:d/ 0:) Thế mà cứ tưởng mình hiền nhất đội :-< :-< :-< :))
Sáng nay gặp thằng Sex và 1 vài bạn A2 ở trại hè ;)) ( Mình ko đi trại hè đâu nha :)) ) Thằng Sex trông ất ơ ko chịu đc =))
Sáng nay ko gặp thằng Gà :(( Tiến Anh lớp mình kể thằng Gà đc/bị 1 em/bạn ( em vì nó bảo thằng Hiệp là học lơp 10, nhưng Phương Anh lại bảo con ý học lớp 11 =)) trường Việt Đức ,khá xinh (theo con mắt của Tiến Anh) băng bó tay hộ ??? Ko biết Tiến Anh nói đùa hay thật, nhưng đúng là thằng Gà bị đau tay :))
Mặt Tiến Anh trông thế này này =P~=P~=P~ nên mình đoàn chắc là thật đấy =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
=))=))=))=))
Như kiểu mấy ông lao vào ăn thịt con gái nhà ng ta đến nơi í :))
Phải lịch sự nghe chưa B-)

Tao có chửi UM cái éo gì đâu...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tại tao nghi thằng Giang- 2 faced SOAB thôi0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Cái đoạn tường thuật trận đấu là của bọn UM đấy chứ, Thu, ai mà có thời gian ngồi viết...Mà thằng Sơn Tùng, là thằng nào nhỉ, chắc là dự bị hạng sang=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thời tiết ở Hà Nội thế nào rồi, còn mưa nữa không?
Ở Sài Gòn , cái gì cũng "hot", the weather, the girls , everything8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> .Khách sạn lại mất điện , 100% nude cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Bây giờ chắc chỉ có style quần đùi áo 50 Cent là hợp thôi....

Mà trước khi về thì tao qua Nha Trang 2 ngày, anh em trong ECE có cần ảnh "hot" không thì liên lạc nhé.;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Không phải đăng kí qua mạng lằng nhằng gì đâu, tao send cho=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thằng Hiệp Gà " được" băng bó ở đâu????? 10 mins in the WC giống Anderson ah????
Năm nay khai giảng sớm ah???

Thằng Bình cũng đi SG à=)) vào xứ hot rồi bấn quá hả mày,ăn nói ko kiềm chế đc hả=))
hê,nghe tiếng các bạn UM đã lâu,hôm nay tao mới biết trình chém nó khủng khiếp thế nào đấy:| vl,tao chỉ dám đọc lứot mỗi dòng vài chữ,thằng zai nào kiên nhẫn viết đủ chỗ này thế=)) chả biết đá đấm thế nào nhưng mà mỗi trận thắng mà các bạn ý recap rầm rộ thế này thì tinh thần tự tôn đúng là cao ngất 8-} chúng mày fải học tập đê;))i
edit:vừa kiên nhẫn ngồi đọc hết xong!!! bạn này viết văn chuơng lai láng thế:eek: tao thề chưa bao h thấy đá giao hữu với nhau mà có quả thuật lại biểu cảm thế này đâu :eek: khuyên thành thật bạn này nên đi làm BLV gì đấy :))
viết cũng khiêm tốn fết mà,ko có gì one sided lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình ơi mày biết là tao luôn có nhu cầu mà =P~=P~=P~B-)B-)B-) Nhanh !

Back
Bên trên