Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Học toán, lạy chúa!
Bây giờ có bạn nào có lớp học thêm vào sáng chủ nhật, môn gì cũng được trừ môn thể dục, học càng sớm càng tốt, thì gọi tớ gấp, để tớ còn được ghép buổi để đi học HDC :(:(:(:( Ko thì tớ ko được nhảy với bạn ý nữa:(:(:(

trời ơi...cái bạn ý có cái gì để mà đễn nỗi cậu phải bỏ khoảng 200K-300K 1 tháng cho 1 lớp học thêm mà cậu ko muốn học chỉ để dc nhảy vs bạn ý? :(

ơ chả phải ý, tớ cũng chưa có lớp học thêm mà :-? đây gọi là một công đôi việc :X:x

HỌc lớp bổ túc Đạt điếc gì chứ....:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" Mày điên ah, lớp học thêm Toán
HDC là gì hả Thảo, dance sports:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??Hip hop, break , popping...
Hôm nay vừa được xem step - up 2 the streets xong....
****ing cool :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ, còn mình thì xem tantei gakuen Q live action phần 2, thấy mấy em zai lớn lên vỡ nét, ko còn đc. dễ thươg như hồi bé nữa :| :( :(( :">

Mai ko thắng là anh em thành chủ đề mới cho "new entry" của blog UM đấy.Lanh cố tìm mua thuốc giảm đau hiệu quả nhé,,,:-ss :-ss :-ss :-ss :-ss

Các bạn nữ lần sau đưng hỏi là có cần đi cheer không nhé...:"> :"> :"> :">

Lúc nào mà chả cần...:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x Nếu mà bận thì thôi , không sao,:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Thế là mai đá với UM à? :"> Mấy giờ ở đâu ế? :"> Mới ở trên núi về chả biết cái gì cả :">:">

mày là người rừng hả Thảo :"> :"> ":> :)) :))

Hic, Bình ơi tớ quên mất chiều mai tớ bận học :(( :((

@Thu: là cái phim chuyển từ truyện tranh học viện thám từ Q sếp ạ, có mấy cảnh giết ng` nhìn cũg khá hay, lại còn đc. thêm mấy em xinh zai, cute cute nữa >.< :)):)):))

Trâm : Ko sao đâu, lúc nào free thì hãy đi cheer..
Study always goes 1st, along with other things...haha

Trời ơi...học viện thám tử Q??? cách đây 4 năm tớ có đọc cái truyện đó và tiếc hùi hụi là hàng thuê truyện lại mất tập cuối (20 thì phải) thế xem phim đó ở đâu? ;))

Giờ mới để ý, thằng Bình sign bắt chước tao, cũng 1 blue 1 red[-([-x
Ít ra mày cũng phỉa nói với tao 1 tiếng ( kèm theo 1 Sting dâu chứ=P~

mai 3h ở đâu:( Nhà máy nc nó ở chỗ nào :(
Tớ đi thôi chứ tớ ko biết cheer đâu :">
Hơn nữa UM có bạn số 6 hay 16 gì đấy trắng trẻo baby dễ thương :"> :x

Hỏi bạn mana ở đấy thì tớ còn nhìn mặt chứ cầu thủ thì...:-s:">
Mà cái chỗ đấy thì mọi ng tập trung ở Ams lúc 3h rồi đi luôn:)) CHứ tìm đg thì ko dễ đâu:-?

Hnay ECE cố lên nhá :x:x:x Không đi cheer được hét ở đây vậy :"> :x:x:x

Thảo: Haha, thanks...
Điềm: Sân nhà máy nước...cho nên là anh em phai mang tuýp nước đi...
Lanh: Tao không cố ý "cướp hàng" , tại màu đỏ với cả xanh nước biển đi đôi với nhau,hot couple , coincidence..hehe...có gì tao thay đổi sau...
Lúc đầu tưởng Kha nói đến thằng Giang UM, thằng nào mà da trắng nhỉ...Hình như UM toàn apacthai?????? Đá bóng giỏi không?, vị trí nào???? Anh em chém cho nó phát, ngã toạch 1 cái , là hết trắng ngay.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ, tao đùa mày chứ có ám chỉ gì đâu mà phải thay sign=)) Nhưng đúng là 2 màu này hợp:D
Nam chắc là chú HV trái:-? ( chú duy nhất mình ko biết tên:))) Mà nếu thế thật thì có khi Kha ko nhìn đc mặt nữa đâu;)) Tại hình như UM vừa thay HV trái:))

Back
Bên trên