Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Xin mọi ng thứ tội:(:)(:)((
Tại số 7 có ý nghĩa quan trọng quá:"> Lại để 1 chú VĐ lấy:)-w)
Tớ lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa, ko sao kiềm lòng:">:">

HDC là Hnams dancesport club chứ gì,thế ko là Thảo bao đi học nhảy chứ học múa à :))

:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<
Lại có ng xóa bài rồi:((
>:p>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
quả báo chăng =)) =)) =))

Mình cứ an lành thôi :"> :"> cho mình bài 8888 đi :"> :"> :">

Mình đi với Thảo ơi :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái vụ chọn số thứ tự bài đẹp khó lắm =)
Vì MOD del 1 bài là thay đổi đc hết :)) Cho nên đừng chờ đợi điều gì vào may mắn

Số đẹp làm cái éo gì, mày lắm chuyện thế=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Hà:Uh rồi, đá BK, éo HC nữa:D :D :D :D :D

@ Trâm: Đi đi mày, có bạn lý 1 bạn ý rủ tao, đang xin mẹ chớ chả biết thế nào:):):">
Mà bạn Quân bạn ý cũng hay uống cappuccino lắc giống tao đấy:X:X Eo ơi ngon nhờ mày nhờ:x:x:x

----------

HDC là Hnams dancesport club chứ gì,thế ko là Thảo bao đi học nhảy chứ học múa à :))

sếp:-w :-w :-w >:p

tớ muốn tham gia CLB dance sport đấy thì làm thế nào? 1 tuần bn buổi? ai dạy? đóng bn tiền? tiêu chuẩn ngoại hình ( :"> ) , v.v...???

Thay mặt Thảo mình xin trả lời là lúc về nó đã băn khoăn áy náy mãi để cố nhớ xem đã bóc giá chưa đấy :">

Bravo ECE đã vào đến CK giải CS do Cyber Game tổ chức.<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p Anh em CHẮC là bắn hay lắm đây...8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

ĐỤ MÁ chúng mày...PUNK'D:-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lừa nhau ghê phết đấy , tao cứ tưởng là...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mai đá UM ah, ko thắng là " lên blog " bọn nó đấy, xấu hổ lắm...8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Bạn Bình post bài hết sức xì tin và chất lượng :x:x
@Thu: các anh chị ý bảo đến càng đông càng tốt ý mà, xiền thì lâu lâu rồi là 50k, dạo này lạm phát thì cũng ko rõ nữa :-?
Nếu các bạn có ham thích thì đến 9h30 sáng cn (ngày mai đấy :"> ) ngõ 194 Đội Cấn trường tiểu học Vạn Phúc :):)

À với lại ko có tiêu chuẩn hình thể đâu ;;);;) À với lại có nhiều bạn lý hóa học lắm đấy ;;);;)

hí hí chào các bạn A2 :x:x:x chúc các bạn ngủ ngon :x:x:x

Back
Bên trên