Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ông Hà cấp 1 trong đội bóng trường Lê Ngọc Hân với thằng Nghĩa đúng k ;;) và đã từng học ở lớp năng khiếu Tiếng Anh cung thiếu nhi chính xác chứ ;)).
Nếu đúng như vậy thì gặp lại cố nhân rồi =)).

:eek: Lê Ngọc Hân à???thật á=)) hé hé đồng môn rồi :))
Nghĩa thì có biết chứ chưa bao h biết bạn này :)) trái đất tròn nhỉ 8-}

Hà: Mày làm gì mà nóng thế=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Học Lê Ngọc Hân ah, tao quen nhiều đứa Lê Ngọc Hân lắm:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Với lại hồi đấy, tao nhớ hồi đấy có Quang Hiếu là hay đá bóng thôi,(thực ra lúc đấy chưa biết đá).Khi nào đá tuyển VD nhé...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Thằng Bình muốn ăn đấm ấy mà >:/>:/>:/B-)B-)B-)
Đánh nhau éo đâu, mày nằm mơ ra đánh nhau à =))
Bài viết này số đẹp vãi lúa 1999 :x :x :x
1 bài nữa là bị dính thêm 1 sao vào ass rồi :-<:-<:-< =P~=P~=P~

Chỉnh sửa lần cuối:
cho tớ cắt ngang topic lớp mình chút nhé ;) sry các ấy :x

Rất mong các bạn lớp anh 2 có quan tâm đến du học mỹ đến tham dự vào chủ nhật tuần này nhé :) B-shining chào đón tất cả mọi người :) :x

Riêng anh 2 đến thì có nguy cơ sập luôn cái phòng movie đấy:))
Bạn nào đi viết notes về cho tớ với nhé, hôm đấy tớ đi HDC mất rồi:(( Với lại quan sát kỹ chị Diệp học Stanford xem chị ý có gì đặc biệt ko để tớ còn bắt chước8-> 8-> 8-> 8->

HDC là đi đâu Bao ơi :"> :"> Mà cái sign của mày :"> :x ôi Cappuccino :x :"> =P~

Ừ tao chụp cả ảnh về cho ;)) ;)) ;))

@ Min: Giờ mình đã hiểu rõ hơn về Chữ ký của bạn =)) =)) =))

hả :"> :"> học nhảy là xao :"> :">

À năm sau có bạn nữ nào lớp mình đăng ký vào Cheer ko >:) ;;) ;)) Tớ xét cho :"> >:)

Năm sau rủ mấy em A2 đàn em í :x
Mà chú nào lập topic cho các em thì nhớ đặt cái tên cho kêu một tí nhé,đừng có "A2 vô đây" hoặc là "Các em A2 đâu rồi" là ...sếp Thu trừ hạnh kiểm đi nhé :-w :">...

Chuẩn bị lập topic A2 mới ah=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Có thể đặt là : Anh2 - right for you. Gays & Les : Phắc off=)) =)) =)) =)) =)) =)) \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
Mà không biết A2 năm sau bao nhiêu con trai nhỉ...ma quan trọng là bao nhiêu % không phải là "gay"...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Sợ lắm..
Lanh : Tao có thích đánh nhau đâu cơ chứ...thỉnh thoảng doạ thôi...only use martial arts as a last resolt..ông dạy võ tao không dạy thế nhưng mà tao tự biếtb-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)
Mà không có thằng Trần DŨng nên cũng chán...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nhảy gì đấy, sếch king???????=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~
Thằng Đạt vào lớp tao toàn dùng ngôn ngữ của mấy thằng đóng gạch, cút...:-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
Huy điên nhìn mặt phát là nhớ ra luôn , ai chả biết =))
Tại lúc đấy ông đang ở đội kia nên ko ra gọi =))

Dá tuyển 10 đi , với cả đá BK , bọn tao đi lên Hoàng Cầu mấy lần rồi :-<

Tưởng 23/8 mới lập box 08-11 cơ mà:D Thoải mái:D
P/S: My 7777 :x:x:x:x:x:x:x:x:x
( Mọi ng cứ coi như đây là bài 7777:"> Do có ng xóa bài:-w ( mà ko phải mình:">))

Chỉnh sửa lần cuối:
@sếp Kha: Đồng ý vs sếp Kha là đặt tên hoành tráng (và đồng ý lun là ai đặt tên vớ vỉn thì...nộp thêm vô quĩ lớp nghen :)) ) Nói thật là mỗi lần vô box 07-10, lướt mắt để tìm cái "...check in out..." đã là quá quen thuộc thân thương, mình cũng muốn các em ấy sẽ có 1 cái tên topic mãi nhớ :x:x:x:x:x:x:x

@LA: Chúc mừng post 7777 :D

@Sếp Kha again: học nhảy gì thế sếp ơi...cho tớ xí xớn :x:">

Lanh ăn gian >:p Xoá bài để được 7777. Xấu tính, hành vi gian tà đã bị phát giác =))

Back
Bên trên