Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

dù sao gì thì cũng ko thể nào vàng chóe lọe xoay xoay đẹp như sao mình :> >:) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Có tao chắc là không đi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mày định đi ah Lanh, có gì hay mang về cho tao nhé...;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Thanks trước...:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Thằng Ái hôm trước cho câu: "vào hội thảo có được ăn uống gì không???"=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Diệp : Mày spam tất cả các topic rồi ah, mà sao vào A2 ăn nói linh tinh, tao khuyên mày nên vào topic bóng đá tuyển trường các kiểu( 3 cái lận;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ) Thích nhiều :star: thì vào đấy cho câu:" Chào anh em trong đội bóng, có ai muốn làm BF của tớ không", ối thằng nhảy xổ vào mày...:-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
Anh em ECE hôm nào khao đi, vào chung kết giải game cơ mà...:-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c Chắc phải tiền triệu ý nhỉ...Tao lỡ thông báo cho các WAGS rồi, bị ăn đập thì đừng có chửi tao:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"

giải phong trào :-? ko biết được bao nhiêu nhưg chắc đủ tiền gửi xe thoải mái ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, thấy Hậu bảo thắng tầm 8,9 đội gì đấy, chuẩn bị đấu CK????? Sắp được đi "phá đò" rồi..\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~
Để tao bảo thằng Khánh đặt trước nhé ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Thế nào giải thưởng tầm triệu, nhất được 15 triệu, anh em chắc ít nhất được 5 triệu:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??

Lần đầu...bước vào thế giới của " những con đò đang chờ bị phá" <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
<:p (May mà chỉ có zai ECE hiểu)
Can't wait8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều nay Thu có đi ko :"> :x

Thảo ơi sáng nay tao cũng ko đến được :(( :(( Nhà có khách, phải ở nhà nấu cơm với dọn dẹp :(( :(( :((

Ờ đi đi vui lắm mày ạ :"> Có một bạn nhảy đẹp dã man ra hướng dẫn tao nhảy, rồi còn hỏi tao học lớp nào 8-> học chuyên gì 8-> nhà ở đâu 8->

Mà tuần sau mẹ tao ko cho đi nữa :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

.

.

:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(
Tao muốn đi nhảy với bạn ý cơ 8-> 8-> 8->

Mà chiều nay ai đi thì take notes lại về truyền đạt cho tớ nhé, tớ cảm ơn rất nhiều :">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">:">

Mà mọi nguời thấy tớ post bài xì tin ko :->:->:->:-> Đang mốt đấy ;);););)
Bạn Bình ơi mai đừng quên đón tớ nhá ;) ;) ;) ;) ;) ;)

hê,2 ruỡi mới ngủ dậy nên chả kịp đi cái hội thảo roài:">
sếp ơi 21 tập trung mấy h nhỉ?

Cám ơn mấy bạn hôm nay đi nhé :x
Căn bản chương trình hơi disorganized :(
Mọi người thông cảm nếu như bọn tớ sơ suất nhé:( tự dưng có một vài thay đổi nên những gì cần nói thì chưa nói hết đc :(

P/S:Tờ dâm :">:mấy lần tôi run tôi đều nhìn xuống cô :">Nhìn cái mặt cô chăm chú là tôi lại thấy đỡ lo :">:">:x

Chả có gì hay cả,ngoài email các anh chị guests :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ồi :"> :"> :"> mình lại trở thành stable basis cho Kha xao :"> :">

Hoe, chiều nay chương trình nói chung là thành công mà :D:D:D mấy anh chị ý nói chuyện xì tin ko chịu đc =)) :x nhưng khá bổ ích :x :p

Hôm nay không đi được hội thảo:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(
Thảo: OK, có gì gọi điện hoặc là nhắn trên yahoo...:D :D :D :D :D :D :D :D :D
Học thêm ý mà, có làm gì đâu...:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Back
Bên trên