Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Úi dời lâu lắm rồi chưa ghé B-shining :"> oài có chị Thảo anh Quân kìa :D Mà CN tuần này là July 13th chứ ko phải August 13th :">

nghe hay nhỉ =P~ sếp ơi có fải đăng kí ko :D đến thẳng đấy rồi vào thôi ạ?:)) sếp có đi thì gọi em với :p
nghe bảo năm nay đi học sớm để nghỉ tết nhiều à:))

Nghe đồn là đi học sớm 2 tuần để học cho hết chương trình Hóa 11 =)).

Hình như không phải đăng kí ah?:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Hóa học học hết chương trình cũng thế thôi...:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

3h chương trình bắt đầu thì mọi ng đến từ 2hkém 20 để ghi tên đăng kí thôi:D
Free mà :-jKéo đàn kéo lũ đến cũng đc,chủ nhật này nhé
:x

Có sợ đông không...chen nhau...tớ bị bệnh yếu tim...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Hôm nay đã TRẢ THÙ xong...<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Sex hình như xem " tên nó" hay sao ý mà lại hat- trick=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Cuối trận có đánh nhau nhưng mà may là ECE không có cầu thủ nào bị chấn thương quá nặng#:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s

thắng à?:)) các chú 9A cũng phong độ thất thuờng nhỉ :))
hê hê CN đi tí nhỉ,đằng nào ở nhà cũng chả có gì làm=)) mà 3h mới bắt đầu,2h kém đã fải đến hả sếp :eek: hay là sếp nhầm,đến truớc nửa tiếng thôi chứ:-j

Có thể loại 3hkem30 à=))
Chắc là 3hkem20 8->
@ NA: Mà 9A thất thường là sao;)) Đẳng cấp là mãi mãi mà;)) ( mình rất ghét cái câu này:|)

Chỉnh sửa lần cuối:
he he :x sáng nay qua trường gặp chú Vi B-) nghe nói CN này Vi Hậu Kha với bạn Hân làm MC hả :"> ;)) B-) Tớ sẽ đến du hí :x cả lớp đến cho xôm tụ vào nhé :x:x:x

Thu ơi tự dưng muốn vào B-Shining =p~ Trâm chuyển được lịch Cheer rồi =p~ :x:x

Trâm ơi, đẹp + rẻ tiền nhá :* Chờ đấy ta sẽ thể hiện đẳng kấp :)):))

hả !?!?!?!!?! :(( :(( :(( :(( Mày đưa hàng tàu thì biết tay tao :(( :(( :((

để dùng đc 2 hôm thì vứt á :-w :(( :(( :-L

@Lanh:hơ,mình nói thế chả có ý gì cả,tức là mình thắc mắc sao chúng nó đá hôm truớc thì thắng to hôm nay lại thua vỡ mặt thế :)) lại chả ghi đc bàn nào chứ,theo như mình nhớ thì chúng nó có mấy thằng tiền đạo khéo lắm mà >:)mà cái câu kia chỉ để nói về Man là hợp thôi B-)

ơ mà B-shining là cái gì thế ạ:">

Không ghi được bàn,=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tất nhiên rồi..

Back
Bên trên