Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mùa mưa thì nó fải mưa chứ sao:)) mà đang xem bị mưa khó chịu thật ý:| thấy e Ngan bảo F1 đua mà xe quay vòng vòng =))
hôm qua đúng là kiểu longest final in history 8-} xem mệt ko chịu đc,nhưng mà thắng thế nó mới suớng:x Nadal xứng đáng quá còn gì,anh Fed già rồi đánh cứ uể oải thiếu tinh thần ý,thua là fải :)) Nad thì càng về cuối càng trâu :-SS
@sếp:hí hí:x hot nhờ sếp nhờ =P~ cái này mới,dạo này nhìn manly hẳn ra :">

Federer ko đến nỗi già lắm, nhưng mà tại thằng Nadal nó sung quá thôi.Federer cưới chưa ý nhỉ, hay là mới có bạn gái thôi?=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Giống MJ vãi....
Na:Con hâm, loãng gì...tao chỉ muốn làm topic anh2 thêm sinh động thôi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

quả đó mà ko mưa chưa chắc Fed đã thắng đc 2 séc kia :))

Nad nhìn bo đì đẹp :x :X

Hi các em ;) thông tin mới nhất từ IIE ;)

IIE mở cửa đến mấy giờ vậy anh:-/ Để em xem 5h đến làm thẻ có đc ko:-?
Mà sao lại đá với KL:-/ Đội nào thế:-/ Mà T5 đá với 9A à:-/ Đang muốn gặp dream team 03-07 của Ams 8->

Tôi không học lớp 9A, học 9A với bọn đấy thì bây giờ theo bọn đấy vào Nguyễn Trãi rồi, =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thằng Hà **** off, không có đứa nào đi cổ vũ đâu, cút.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Uh, anh em thứ 5 rematch với bọn 9A, lần trước thua rồi, nhưng mà hồi đấy thiếu mày...:| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| Trận tới, tao đá trung vệ, bách bò + Vi không kèm được thằng pho` da den đấy.>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Bọn nó trận tới cũng đội hình đầy đủ, lần trước thuê người.%-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-(

IIE mở cửa đến mấy giờ vậy anh:-/ Để em xem 5h đến làm thẻ có đc ko:-?
Mà sao lại đá với KL:-/ Đội nào thế:-/ Mà T5 đá với 9A à:-/ Đang muốn gặp dream team 03-07 của Ams 8->

Sáng từ bao h ko nhớ nhưng chiều chỉ mở từ 2h đến cùng 4h thôi hay sao í :-?
5h đến để đi về \:d/

----------

Anh1 33,Anh2 31,Trung Anh 30,5
Điểm năm nay vẫn cao ngất :-<

Bọn em đi Sao Mai,không phải đi hát mà là tình nguyện =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
"bảo vệ lãnh thổ"...:-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& , em có "gì" đâu mà bảo vệ=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Các bạn ý lớn rồi, tự bảo vệ được...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Chỉ là mấy đội đá với lớp em, toàn "đòi hỏi" CDV phải đi...8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Khiếp, điểm vào A2 chỉ hơn Trung mõi tí thôi ah...Không biết mấy thằng đệ có vào được không???

Chỉnh sửa lần cuối:
Chen ngang tí: ko còn ai muốn đi học thêm vs lớp hử?

Ơ thế ko ai đi học anh Hải à???? Mọi người ủng hộ đi chứ, toán lý ko học điểm vẫn cao chứ a Hải cũng ko sợ à:-w :eek:
Nói thế chứ tớ ko muốn học anh ý một mình, ngại chết8-> 8-> ;))

Ơ thế là học thêm với lớp có ai đi học rồi? Sao đứa nào em gặp nó cũng bảo:"Không tao không đi học đâu" :">:">

Mọi ng chờ đến tháng 8 đi:(( Sao học sớm thế:(( Mình để tháng 8 mói quyết định:">
@ Bình: ông KIên có bảo gì vụ hát hò đâu:-??

Back
Bên trên