Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Cầu mong cho thằng ái đấy đừng vào Am năm sau, Điềm nhở...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

=)) nghe thấy chỉ có 2 đứa Ams cấp 2 vào đc A1. chắc nó ko vào rồi :D \:d/
Sao bọn 9A kém thế?!!? Luôn nghe thấy lớp 9 cô Ngân giỏi hơn 9B mình mà? /:)

[Năm sau A1 bị bỏ rơi học sáng. :( ]

Ớ thế không được học sáng à? Không được tận hưởng cảm giác đi học muộn à? :(
Năm ngoái Anh1 cũng hạ điểm mà ? :-?

Hạ thì Bình với sếp Quân với Lê Anh đã bay lên A1 lâu rồi :-<
Năm sau học chiều hết,còn cá nhân bạn nào muốn học bổ túc môn Tình yêu tuổi teen buổi sáng thì cứ việc :-j

thấy bảo có 3 em amser đỗ Anh1 thì 1 em ko học rồi :)) tức là hiếm thế cơ đấy:|
uh mình cũng nghe bảo anh1 khóa cô ngân khá lắm cơ mà nhỉ??sao đỗ ít thế:(
may quá học chiều hết,đỡ lo HK khá vì dậy muộn:))

Uầy, chứng tỏ đề năm nay khó thế cơ à:-ss:-ss
Năm nay có khi GV cấp II lên ngôi ở A1;)) ( kiểu như chuyển ngai vàng ý=)))

Ớ thế không được học sáng à? Không được tận hưởng cảm giác đi học muộn à? :(

con lạy bà nội ^:)^ ^:)^ ^:)^

Năm sau học chiều hết,còn cá nhân bạn nào muốn học bổ túc môn Tình yêu tuổi teen buổi sáng thì cứ việc :-j

phứa phứa, ai lại nói nhau thế sếp ;))
vẫn chưa biết năm tới con thỏ với con tró nhà em có học buổi ság ko đây :(? Bọn nó mà học ság là mình hết thứ để đùa :((

Hê, học sáng nó cũng có cái thú của nó chứ ;));)) Sếp Kha có lớp bổ túc à? ;;) Cho em 1 suất nhớ ;));))

giới trẻ ngày nay kém thật:-<
Đến yêu đương mà cũng kéo nhau ùn ùn đi học :-<

:">

sếp có cần giáo viên đứng lớp hỗ trợ ko;));)) e tình nguyện này;))
mà ko học sáng thật á:-O:-O

uh đấy cugx thik học chiều ngủ cho kĩ :">
lười :">

mà tưởng lớp bổ túc của Kha học buổi tối >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ lớp em là lớp học yêu đương trong sáng,chứ có phải là lớp học...buổi tối như Bình với Đạt đâu :-j >:)
Sếp so sánh thế là ko đc :">

----------

Tại lên lớp 11 trừ thứ tư 3 tiết còn lại đều 5 tiết hết,nên là 2 tiết Tin cũng dồn vào học chiều :D
Tớ ko biết bọn mình thế nào,nhưng năm vừa rồi là thế :-?

Kha ơi, có lớp tình yêu tuổi teen thật ah,buổi sáng:-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c :-c ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Năm sau A2 mà lên tầng 4 học thì thể nào lớp cũng phải xây hàng rào chắn ngoài hành lang, không lại có vụ: các bạn zai A2 ngã gẫy cổ chỉ vì ...tia ****...>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Mà A1 năm sau học lớp nào? Chán thế học sáng...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Thảo: Tưởng cậu vào topic bóng đá đăng kí rồi , thực ra thì đội bóng cũng đang tìm kiếm manager mà là female, thường chỉ dành cho các bạn "gái chưa chồng" thôi.:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> Nếu cậu thích thì sẽ vẫn có thể make exception được.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thử đọc đoạn chat này nhé:( Anh ơi, đừng đánh em)=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

**** lớp mày í
Bi Nguyen:
Bi Nguyen: ah
Drk Phnx: :
:
Bi Nguyen: xinh nhat lop em
Bi Nguyen:
Drk Phnx: hỏi vui í mà

Bi Nguyen: that day
Drk Phnx: ờ
Drk Phnx: lớp mày thì kinh ròi( wtf is "kinh" anyway)
Bi Nguyen: em dua lam gi
Drk Phnx: chắc chăm ngoan
Drk Phnx: ít lên HAO
Drk Phnx: uhm
Drk Phnx: học giỏi ko
Drk Phnx: con nhà gia giáo?
Bi Nguyen: me
Bi Nguyen: hoc gioi chu
Bi Nguyen: sao lai ko
Drk Phnx: :|
Drk Phnx: 8-|
Drk Phnx: có ngiu ròi chứ gì
Bi Nguyen: =))
Bi Nguyen: :"> uh
Drk Phnx: fí nhề :"> 8->

Trên đây chỉ là một trong số ít các câu hỏi mà tớ bị bắt trả lời...còn nhiều lắm, nhưng mà trên la "hot" nhất rồi..
Đấy, told you so...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Anh em trong đội bóng toàn thằng(anh) thiếu thốn tình cảm,(ko có ý xỉ nhục) , trừ một số thằng nào đấy ra:-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đoạn vừa rồi chat về bạn nào thế B? ;));));))
Sếp Thu làm manager là hợp nhất rồi còn giề. Đủ tiêu chuẩn: Là Female, có giọng tốt, yêu bóng đá, có tinh thần trách nhiệm ;));));))

Thảo: Tớ ko nói được, bạn thông cảm:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Thu ah:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? Làm lớp trưởng kiêm manager có mệt quá không,:D :D :D :D :D :D :D :D :D

Chỉ sợ Thu bận bịu thôi, nếu mà làm được thì mình cũng ủng hộ...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Thu yêu bóng đá ah, :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? có hiểu biết nhiều về bóng đá không...:D :D :D :D Mình hỏi vui thôi ý mà...
Nếu mà làm được thể nào mình cũng bị tra hỏi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Mệt:-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên