Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

hình như có ít nhất là 1 bạn nam ams cấp 2 :-??

em không rõ :-?? Nghe bạn Trang lớp trưởng bảo là cả lớp có 3 đứa đỗ Anh 1 :|
Mà còn phải đợi phúc tra nữa. Có đứa 32.75 :|

em tên Lê Tuấn Hiệp mình nhìn nhầm cứ tuởg Lê Tuấn Tiệp :">

Khiếp ;)) có gì mà Min lại nhầm thế đc nhỉ ;)) :)) :"> >:)

Mình chả biết tý gì chuyện thi cử năm nay cả :"> :"> mai phải ra trường bon chen >:) :"> các bạn lập Topic 0811 đi, tớ vào giới thiệu đội cheer :> B-)

khổ, đag tăm tia nhăm nhe thành viên 9E cũ, nhìn thấy ai là phải bắt ngay :-j

Òe thế tức là chúng mình phải lên tận tầng 4 à???? Thế có ai biết 11T1 tầng mấy ko:">:">

Lên tầng 4 thì ngồi vào đâu cho nó vửa lớp A2, đông bỏ xừ, chả lớp nào chứa được, =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Chắc các bạn được ưu tiên học lớp giống 10A2 năm ngoái thôi:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Thảo ơi, cậu làm manager đội bóng tuyển Am ah,,:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thank you so much.:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Ớ tớ bảo thế lúc nào????? Nếu mà cần ý thì tớ giới thiệu cho... Nếu mà thiếu quá thì gọi cũng được, có bận gì đâu... Nhưng mà nói thật nhé, tớ còn chưa có dịp được xem các ấy đá bóng lần nào, cả hôm đá với các bạn T1 cũng ko được đi ý:">:">

@HThảo: có phải T1 vẫn học sáng và A2 vẫn học chiều ko? :D:":mad:
@Bình: đồng ý là lên tầng trên phòng nhỏ ko vừa với lớp mình, từ chỗ ngồi đêé không gian chơi đá cầu bóng rổ, cả các show của bọn mình làm tại lớp chắc cũng chẳng đủ ko gian như trước (điều thứ 3 là điều tớ tiếc nhất :()

@Thu: Ừ đúng rồi đấy, mình là mình hỏi cho cái buổi học tin hay td buổi sáng:">

Back
Bên trên