Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ừ thì bạn Lô bạn ý cũng ko cho tớ làm đâu:)):)) Thế bây giờ đề cử một người có abc abc;));)) với một tuyển thủ thì có được ko đây:-?:-?
Chả biết bạn ý có xem bóng đá ko;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lô bờ- uồi không cho làm la thế nào, Thảo dũng cảm mạnh dạn lên chứ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Với lại tớ khuyên thành thật là, nếu mà abc với cầu thủ trong đội bóng thì...ĐỪNG NÊN LÀM MANAGER LÀM GÌ...
Đừng có chửi tớ, nói rõ ra abc là gì đi

Thôi thế thì tớ cũng chịu nhé :|:| abc abc gì thì cũng chả liên quan, các anh trong đội bóng thích nói linh tinh quá đấy, chuyện riêng của 2 đứa nó thì lôi ra làm ji`???? Rumors...:|:|
Đấy là nó có ý tốt thôi, còn các ấy ko cần thì bó tay nhé :|:|
Với lại, làm cho gọi là manager thôi chứ tóm lại là cũng chỉ giữ tiền với cả đi mua nước, sao khó khăn thế nhờ??? :-?

Trời đất vậy là năm sau ko đc học Tin buổi sáng ... :-<, mất lý do để ra khỏi nhà rồi :|.

@Huy: học tin buổi sáng đồng nghĩa vs thêm 2 tiết buổi chiều, tức là trừ ngày thứ 4 ra thì hôm nào cũng 5 tiết :(:(:(
@Đức Bình: hmm...tớ hôm nọ có đọc loáng thoáng chỗ nào tuyển manager cho đội bóng....hình như là đội của trường của khối gì đó hả :D nói thật là nếu theo trí nhớ của tớ thì trong chỉ tiêu tuyển sinh có vài thứ tớ ko có kinh nghiệm và ko hợp, ví dụ như đi nói chuyện vs các thầy cô, liên tục đi cổ vũ (cái này chịu chết rồi :((), và còn là bạn "gái chưa chồng" nữa (cái này nghe kì kì :|)
@Mẹ iu: từ những gì con đã @ ĐB ở trên, mẹ iu cũng thấy là con...ko ra chanh cử nữa :D

Hình như là thằng Hoàng Quân khác cơ,=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lanh: Bọn nó giục tao, Hiếu với cả Kiên cứ:"Mày ơi, **** là em nào, có xinh không...?" Tao toàn lừa mấy ông ý thôi, gửi luôn cả link blog cho Hiếu thì ông ý bảo: Buồn cho mày quá...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thu: Tớ thấy bạn cũng không hợp lắm, đây là manager cho đội tuyển của trường, không phải của khối, của khối khác...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

đúng rồi, bạn tao sn tháng 10 cơ, lúc đấy nó đi rồi :(:)((

Thôi bạn nào làm manager thì làm lẹ lẹ đi chứ cứ để các bạn íh giục bạn B thế kia cũng đến khổ ;));))
@ĐB: Thôi chắc tớ cũng đoán được bạn nào rồi :p

có mấy hôm ko onl mà các bạn sì pam có mật độ phết nhờ :"> :"> :">

Năm sau ko học sáng @-) mà học hôm nào cũng 5 tiết trừ thứ 4 á @-) :(( :(( Thế thì mất hết cả thời gian ăn chơi nghỉ dưỡng của mình à :(( :(( đả đảo nhá :((

mình cũg ủg hộ học tin buổi ság

(học ság con có cơ đi chơi chứ học chiều thì .... :| :(:)(:)(( )

có cái manager thôi mà đùn đẩy mãi thế,ko kiếm đc gái thì zai cũng đc có làm sao,lằng nhằng quá,loãng topic :|
xem Wimbledon từ 8h đến bây h là 1h sáng vẫn chưa xong,lâu ơi là lâu,mệt quá @-) anw Nadal tự dưng trâu vãi :)),thắng đến nơi rồi :x \:d/
hehe mình vẫn đề cao chủ nghĩa ngủ nuớng :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng :">
Năm sau chả còn gì thúc đẩy để mình dậy sớm đi học sáng cả :">

P/S:Cái ava cô Na nhìn hot thế =p~,trông anh í lớn thế =p~

có cái manager thôi mà đùn đẩy mãi thế,ko kiếm đc gái thì zai cũng đc có làm sao,lằng nhằng quá,loãng topic :|
xem Wimbledon từ 8h đến bây h là 1h sáng vẫn chưa xong,lâu ơi là lâu,mệt quá @-) anw Nadal tự dưng trâu vãi :)),thắng đến nơi rồi :x \:d/
hehe mình vẫn đề cao chủ nghĩa ngủ nuớng :">

Chính xác là từ 8h30 tối hôm qua đến 4h sáng hôm nay mới kết thúc8-> , trận đấu kéo dài 4h48'8-X: cộng với 2 lần bị hoãn lại do ông trời bỗng dưng buồn đi tiểu;)) .
Vả lại việc Nadal thắng cũng ko có gì bất ngờ cả, tôi đã dự đoán từ trước giải là Nadal năm nay sẽ lật đổ đế chế Fêbêđê(chi tiết hỏi LAnh =)) ). Nếu xem kĩ phong độ của anh ta trên sân cỏ trước Wimbledon với chiến thắng tại Stella Artois :star: thì mới thấy đây là một kết cục hợp lý :).

Btw hôm qua chặng Silverstone hay vãi :x.

Trò nào trên đất Anh cũng mưa là sao:)):))
@ Đ. Huy: tôi cũng biết là Nadal có tiến bộ vượt bậc + Fed xuống phong độ:)) Nhưng hôm qua cảm giác Fed hết passion rồi:| Nhiều quả đỡ như kiểu ko thiết tha lắm:| ( chắc do VD nhiều quá:)))
Mình chỉ muốn ông Fed phá kỉ lục của Samp nhanh nhanh lên rồi nghỉ hưu cũng đc:)) ( mong chờ Roddick trên sân nhà vậy 8->)

Back
Bên trên