Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Giống mình:(:)(:)((
X. Huy mang hẳn cái máy ghi âm theob-) Mang về sao ra đĩa rồi mang đi bán;)) Hơi bị lãi đấy:p ( tôi nói thật đấy;)))

abcxyz: me no di hoi ong Thao, roi bao nhieu nguoi, bao nhieu thay co giao, deu bao la Trung Anh la lop chuyen nen nhieu thay co gioi day hon

:-<Lấy đâu ra lắm dép thế bây giờ

E đề nghị hội đồng cái đứa nói linh tinh kia đi :|:| Nhà em rất nhiều dép dự trữ mấy năm nay rồi, ko sợ thiếu :|:|
Mà bạn nào thích học Trung thì cứ học Trung, thích danh lớp chuyên thì cứ việc, chả ai cấm. Mình thì vẫn cứ anh 2 :x:x mở rộng cũng được, thêm tiền cũng được, chả quan tâm, nhá :x:x:x

có cùg ý kiến với bạn Thảo về tất cả :))

Mà sếp Kha ơi, ngoài dép ra thì ta còn có tôg, có giày,.... :-j
À, nhà em còn cái chốt cửa nữa, khi nào đi hội đồg thì bảo em để em mag theo cho =))=))=))

Bán cho ai?=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

bán cho ai muốn mua =))=))=))

Tùy gv em à:D Nhưng hình như "tiêu chuẩn" là sách Toán Văn cơ bản, TA nâng cao:-? Lớp anh thì khác đời 1 chút vì học Toán NC( =)))

đâu có, ban cơ bản thì bị bảo là học toán, văn nâg cao, có mỗi lớp mình khác loài là đi học toán văn cơ bản đấy chứ :-j

Đã là cơ bản thì là cơ bản hết mà:D Làm gì có cái nào nâng cao:D
Còn chuyện học toán văn nâng cao thì đầu năm hình như cũng có ý định hay sao ý, nói chung tớ ko rõ lắm:-?? Nhưng đã là ban cơ bản mà lại học T V nâng cao thì ko phải rồi:D

Các bạn ơi , nhận xét một cách thẳng thắn nhé , tớ có phải là người "cold" và khó gần ko ?????

Các bạn ơi , nhận xét một cách thẳng thắn nhé , tớ có phải là người "cold" và khó gần ko ?????
tôi nghĩ là hơi hơi 1 tí ông à ;) cá nhân tôi thì thấy thế dù cho ông thì rất là thoải mái vs tôi :))

thẳng thắn mà :"> btw, welcome to spammers' world :))

Xuân Huy hỏi câu vớ vẩn quá :-j đúng là "người đàn ông của câu hỏi" ;)) ;)) =))
(hôm nay ông trêu tôi hơi bị dai đấy :-w, biết tay :-w)

Bạn nào bảo bạn XHuy khó gần đấy ;));)) bạn nào hư thế để tớ xử lý ;));)):-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w

:-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w

Mà hôm nay a Quân Bates kiêu nhờ, chả xin được nick :( =)) :-<
Chị Diệp Stanford thì mình cũng hơi sờ sợ... sau này học Stanford mình ko muốn thế :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

:(

Với lại mẹ mình vẫn đang dỗi cái vụ COLLEGE với UNIVERSITY =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Xờ tai chưa ;) 0:)

Học Anh 2 thì mua sách thế nào ạ ;;)

Trên trg` có thông báo rồi em chưa đọc à:D
Ban cơ bản nhưng Toán Văn Anh nâng cao:D
Còn chính xác thì phải tùy gv nữa :-j

Tớ thích chị Trang Dung Mt Holyoke với chị Hoàng Thảo Pensy....(quên cách viết rồi:">)
Anh Quân lớp Phap1 0407,học tiếng Pháp mà đỗ đc Bates thì giỏi đỉnh cao rồi 8->

Từ lần sau xin thì bảo xin email,đừng bảo xin nick nghe nó tầm thường lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Pennsylvania nếu em ko nhầm.
Btw, có một cái clip cho mọi người giải trí, nhưng tôi xin nói trước bất kì bạn nữ nào xem clip này sẽ bị sốc về mặt tâm lý trong một thời gian :-ss.
Đặc biệt Đ.Bình và Đạt 100% sẽ cho cái video này vào Favorites :).
Enjoy: http://www.youtube.com/watch?v=YIqttbRlJUQ&NR=1

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Hoa : tiêu chuẩn của anh 2 - ban cơ bản theo đúng ý nghĩa - thì sẽ là CƠ BẢN TUỐT - chẳng qua vì mình học mở rộng nâng cao TA nên học sách Anh NC, sau đó cô CN lớp chị (dạy văn) bảo là sách văn cơ bản đủ rồi, có gì cô sẽ "nâng" cao những chỗ cần thiết, thế là học văn CB :)) toán thì các cô hỏi là "các em thích NC hay CB" , cuối cùng mang tiếng học CB nhưng vẫn cho thêm vài bài NC =))

@Hương Thảo: tớ xin nick anh Quân Bates cho, 5 cái kem, ok men? ;))

@Sếp Kha: uh mình cũng thích chị Thảo Penn :x

Back
Bên trên