Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thu ơi, theo Trâm là có đấy =)) =)) Thảo nhể =))
Thảo ơi, tao tưởng mày thích cắt tóc đeo bờm giống chị Diệp Stanford 8-> ;)) ;;)

PS: bạn Lanh có cần nick anh Đức Duke ko ;)) ;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Vi + Thu + Lanh = 9 , okie ;));))
Bạn nào có của a Hưng Colgate khuyến mại thêm 2 cái :))=)):))

Huy: Thanks but no thanks, anh em trong ECE sáng tác có khi còn hay hơn...mà mấy cái animated pics chẳng thực tế gì cả, ECE mà làm thì hay hơn nhiều...Catch our vid .....:x :x :x

in hell....:"> :"> :"> :">

Năm nay có khai giảng sớm không, đang muốn đi học...Đang máu học>:) >:) >:) >:) >:)
Lanh: Độ easy và wild thì chắc chắn là Hà Nội không bằng...>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Mà cái em hỏi sách giáo khoa : Không cần mua gì đâu em ơi, lớp 10 thoải mái đi, có gì đến lớp mượn sách bọn nó cũng được:"> :"> :"> :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Please note that the date is wednesday 07/23/2008. We're so sorry for the inconvenience.

đợt hè này có đúng 3 workshop là IBT ,SAT va application process em ạ ;) come join us :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Trâm: chị Diệp Stanford thì liên quan gì đến anh Quân Bates?
@Hương Thảo: anh Hưng Colgate thì famous mà, ngay trên HAO này cũng ối bài. Mình cũng có facebook của ông ý đấy :D

Sao lớp mình bây giờ có trào lưu tìm info về các anh chị du học sinh à=))
Mà nói đầy đủ tên ra có khi mình biết:)) Toàn nói tên trường này mình chả biết ai:))

@THU: chị Diệp đấy là mẫu người lý tưởng cho Thảo noi theo :-j to get inton Stanford, THảo có thể làm bất cứ điều gì >:) >:) >:)

Chiều thứ 4 ai đến workshop đề nghị đến sớm :-ss như buổi trước tớ đi với Phương Nga kín sạch, có người còn chả có chỗ mà ngồi :-s

Ngày đầu tiên ở Nha Trang:
No hotties detected in the safety zone...=(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Anh em ECE thông cảm...:D :D :D :D :D :D
Cố gắng bơi suốt dọc bờ biển rồi mà không thấy, với lại cũng bị bố giám sát nữa...:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(
Có khi phải check lại lịch "xuất hiện" thôi...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :

đi vinpearl chưa Bình ;;) mình là kết mấy trò cảm giác mạnh ở đấy đấy ;))

Thằng Bình vô dụng quá, mất công thuê mày bao tiền mà chả đc cái tích sự gì >:/>:/>:/ :-<:-<:-<

Back
Bên trên