Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Có nhất thiết phải dùng Big Word ko hả sếp:-??:))
Chỉ là cái tên thôi mà:)) Dùng 2 từ đấy các em ý sợ, ko dám học nữa đâu=))
Làm thế này cho nó "bụi":)): Where the he** are A2ers, get your ass in here!!
(=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Kha: Uh, tớ dùng tạm tên đăng nhập của nó=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lanh: Đổi nick đi, không hậu quả khó lường đấy...

Đùa tí thôi, thằng Lanh cứ thích ass là thế nào, nếu mà là ass thì có mỗi thằng nào tên là Hậu(môn) thì mới được vào lớp ah...:-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t

Unfair quá đấy=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tại vì A2 có truyền thống bị bọn lớp khác trêu là ái , không thể thao này nọ, hay la đặt là : Gays and Les: Phắc off, no place for pon nô industry;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Thu: hooked rồi ah, SAT words...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Na: Đắt bỏ mạ đi được, biết là nhiều người mẫu nhưng mà xem trên TV là được rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Với lại ở những khách sạn rẻ , thì người ta thường có thói quen tiết kiệm vải mày ạ.0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

đúng rồi sếp ạ :)) bình dân thôi j mà phải kiểu to tát thế :))

ass thì đứa nào chả có. mà pon nô thì lớp mình có phát triển mấy đâu :-??

Sao lại không phát triển, có Khánh mà, khách hàng thân thiết, thẻ vàng...
Khi nào anh em đá lại UM ,bây giờ mới để ý, thằng Quang xưng hô bựa vãi lol`,
đọc lại mấy cái comment ở cái entry trận đấy , like:
André… Offline hmm ... @ ECE: hqua các chú có bị sức nóng từ gần 23 vạn cổ động viên CNN ko? ;)) hôm nọ đá sân NT là sân trung lập, đá sân CVCHT là sân nhà bọn anh, hsau đá sân nhà chú, vác cổ động viên nữ đi để anh tiện ... so sánh nhé

Thursday July 17, 2008 - 06:33pm (ICT)
André… Offline hé hé, cmt trên là cmt 23 nhé ^^ à mà ... ECE tuyển thêm

Nghe chỉ muốn đấm vào mồm=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
So sánh cái đeo' gì cơ chứ...

ặc. lại so sánh :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|
côg nhận :)):)):)):)):)):)) so sánh eo' j
hồi thi CN ngồi cùng phòng với thằng đấy :-?:-?:-?

nhưg đúng là ko phát triển thật. Khánh có xem đâu :)) chỉ là kiểu Pie thì hài thô ;)) còn ... the city thì theo nó là mag tính giáo dục :-?

Kha: Uh, tớ dùng tạm tên đăng nhập của nó=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lanh: Đổi nick đi, không hậu quả khó lường đấy...

Đùa tí thôi, thằng Lanh cứ thích ass là thế nào, nếu mà là ass thì có mỗi thằng nào tên là Hậu(môn) thì mới được vào lớp ah...:-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t

Unfair quá đấy=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tại vì A2 có truyền thống bị bọn lớp khác trêu là ái , không thể thao này nọ, hay la đặt là : Gays and Les: Phắc off, no place for pon nô industry;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Thu: hooked rồi ah, SAT words...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Na: Đắt bỏ mạ đi được, biết là nhiều người mẫu nhưng mà xem trên TV là được rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Với lại ở những khách sạn rẻ , thì người ta thường có thói quen tiết kiệm vải mày ạ.0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Tao chỉ thấy mấy đứa ất ơ mày quen nói thế thôi:-??
Mà thằng Bình bỏ kiểu suốt ngày nói đến po-no với sếch đi[-x Mang tiếng [-( Anh em bây giờ có đàn em rồi ( lớp 11 rồi, oaib-)), phải làm gương chứ

Này , năm nay mùng mấy tập trung và bao giờ khai giảng ý nhỉ , nghe nói hình như khai giảng sớm hay sao ý

đâu, hôm nay rồi.

Hôm nay cả lớp mình có mỗi tớ, Bình cái, Hồng Trang vs Sex đi khai giảng thôi. Mọi ng chả biết j cả, thím Nam thấy lớp mình ít quá, gào khóc thảm thiết, giãy đành đạch giữa sân trường bảo vệ phải tống nhốt vào kho ko biết à? :|

đâu, hôm nay rồi.

Hôm nay cả lớp mình có mỗi tớ, Bình cái, Hồng Trang vs Sex đi khai giảng thôi. Mọi ng chả biết j cả, thím Nam thấy lớp mình ít quá, gào khóc thảm thiết, giãy đành đạch giữa sân trường bảo vệ phải tống nhốt vào kho ko biết à? :|

:-s vậy là mình sẽ được diễm phúc lê lết ở gia trang trong năm 11 sao =)) =)) =))

Topic lớp mình bắt đầu bị "vườn hoa hoá" bởi phong cách của Đức Bình :"> :p

đâu, hôm nay rồi.

tát chết giờ.

hôm nay tao đứg lù lù ngay gần thím mà mày ko thấy à ;;);)):))=))? mắt để đâu đấy ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ, chiều cao có hạn thế thì sao mà bắt bạn ý nhìn thấy đc:|[-x[-(
Mà các bạn điều vừa thôi nhá[-x Hôm nay tớ đến trường chơi bóng rổ gặp N**. N** bảo là hôm nay chỉ gọi 1 số bạn " cần phải quan tâm đặc biệt" đến thôi. Còn tối nay cô mới điện thoại cho cả lớp để báo là mai tập trung ở trường[-x
P/S: 23/8 mới có box 08-11 đúng ko moi ng:-?

Lanh: Style rồi mà , ko thay đổi được, đàn em tao ko thiếu đâu...b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)
Hôm nay khai giảng thật ah, sao không ai báo cho mình biết:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Đêm mới về đến Hà Nội:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

ôi thôi chết hôm nọ tớ vừa gọi điện bảo với thầy Tuấn chắc như đinh đóng cột là t9 mới khai giảng. thế là hôm nay thầy vắng mặt ah :-ss

Khổ, chiều cao có hạn thế thì sao mà bắt bạn ý nhìn thấy đc:|[-x[-(

bạn có cần phải thái độ thế ko :-w :-w :-w >:/ >:/ >:/ ?
À mà hôm trước ở cổg trườg mình nhìn thấy có bạn mặc cái áo sọc tím "màu nhờ nhờ" + trắg, đi cái xe đạp kiểu xe nữ hình như cũg màu tím nốt ;;) ;)) Mình nhìn thấy bạn ý giốg bạn Lanh lắm ý ;;) ;))

Thằng Bình vật tay ăn thế nào đc tao =)) =)) =)) Tiến Anh còn phải sợ cơ mà B-) B-) B-)

bạn có cần phải thái độ thế ko :-w :-w :-w >:/ >:/ >:/ ?
À mà hôm trước ở cổg trườg mình nhìn thấy có bạn mặc cái áo sọc tím "màu nhờ nhờ" + trắg, đi cái xe đạp kiểu xe nữ hình như cũg màu tím nốt ;;) ;)) Mình nhìn thấy bạn ý giốg bạn Lanh lắm ý ;;) ;))
Cái đấy thì tớ ko chắc:D Nhưng tớ có thể guarantee là nếu tớ có 1 cái áo nào có màu như thế này thì tớ chết ngay tức khắc:D ( kém quá kém quá;)))

thế à? chắc mình mắt kém nhìn gà hoá cuốc chứ làm sao bạn Lanh hotboy lớp ta làm sao có thể ăn mặc nhà quê và đi chiếc xe nữ tính như thế đc.? ;;);))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên