Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Arshavin bị bắt bài rồi...thông cảm , mình cũng muốn Nga thắng lắm, nhưng mà thôi, để TBN vào chung kết với Đức cho nó mang đúng ý nghĩa là trận CK,Nga còn trẻ:D :D :D :D :D Chán vãi, hôm qua đặt chuông rồi mà vẫn ngủ quên...sáng nay lên damtri.com thì bị sốc, thua gì mà 3 bàn cách biệt...:-< :-< :-<
Ah, Lanh: Định đi tình nguyện ah, Hậu đi rồi đấy,thằng Ái nó cũng rủ tao đi, lại còn thêm cả "người con gái chạy bộ buổi sáng " với nó nữa chứ...8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} =)) =)) =)) =)) =)) =)) Damn...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) Ko thì anh em đi cũng được...:D :D :D :D :D :D
Vân Trang, thanks nhiều nhé:D :D :D :D :D :D :D :D tớ cũng đoán được là sẽ có 1 trong 2 bạn đó,=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Lại 1 thằng dại gái mắc căn bệnh "hoang tưởng "rồi.Hết thuốc chữa...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Suýt bị ăn đấm , may mà nó ko phát hiện ra...#:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s #:-s Thank God0:) 0:) 0:) 0:)[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
Đơn đăng kí này,down về rồi hỏi ý kiến bố mẹ nhớ.Ai học thì đăng kí với sếp ...Thu :"> Mọi ng truyền cho mấy bạn ko lên HAO hộ nhé :D

Đính kèm

• Thu Ban phu huynh 10A2.doc
    48 KB · Xem: 22
May quá , mẹ mình ko lên HAO nên ko biết được..#:-s #:-s #:-s #:-s #:-s =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Thank God 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Mà học Lý Hóa ah,,:-< :-< :-< :-< Học thêm liệu có bớt dốt đi ko...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Anyway, no intention, mà học định giờ giấc thế nào ý nhỉ:D :D :D :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
2 môn mình chán nhất :)| ứ đi học đâu :"> :"> :"> :))

Ô thế là sắp hết Euro rồi à :"> :))

Các em 0710 có ý định apply to US năm sau chú ý nhé ;)

A :D hay quá, cám ơn anh :D Hôm qua mình vừa mới làm thẻ IIE xong :| :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanks anh Huy Anh...:D :D :D :D :D Cái này là trung tâm tư vấn du học :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? hay là gì???Hội thảo...

Chỉnh sửa lần cuối:
Vào những ngày kia thì sẽ có hội thảo về các vấn đề TOEFL, SAT,... các thứ hả:-? Có khi mình làm thẻ đề chuồn vào đấy nghe:))
Mà cái này địa chỉ ở đâu đấy:-/

8-} thần kinh 8-} làm thẻ thì vào lúc nào chả đc, chuồn làm cái gì =)) :)) :))

Cô Kha cũng lên IIE à :x :x :"> sao mình chả thấy bao giờ nhờ :">

Tôi đã bảo tôi mới lên có 2 lần,lần đấu 30 phút,lần 2 15 phút ,từ lần cuối cùng đến bh là tỉ năm rồi:))
IIE ở chỗ khu trg` Pháp đi vào,rẽ vào trg` Pháp xong toàn đi theo quán tính,chả nhớ nó ở đâu :">

"Chuồn" ở đây ko mang nghĩa tiêu cực, lén lút:-j Nếu ko thì làm thẻ làm gì=))
À há:-? Gần trường Pháp thì đến đấy rồi hỏi vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê lô mọi ng` tớ đã trở lại! :"> Dạo này đi học vs chơi game nên quên ko lên HAO :">

hô hô, hôm nay đi học văn cứ phải fải gọi là nhắg =))=))=)) Sex nhỉ ;;) =))

@Min: đi học văn ở đâu cho sếp đi học với
@Trâm: làm thẻ IIE lâu ko? có mất tiền ko?
@All: mọi người send mail để regis đi học thêm cho tớ nhé

Sếp đem CMND hoặc thẻ hs+ 1 ảnh 3nhân4,đến đấy làm 5 phút xong,lên đc thư viện luôn:D
Làm thẻ free

@ sếp Thu: sếp đợi khi nào 11h đêm thím gọi:"mai con đi học văn nhé" thì hẵg đi, còn ko thì đi làm j` =))

Back
Bên trên