Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Hôm qua trời mưa to ah:)] :)] :)] :)] :)] :)] :)] :| :| :| :| :| :| :| :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Ko chém được rồi...>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

Kết quả hnay thế nào rồi? :-s:-s Mình cảm thấy rất có lôĩ vì không thể ở lại đến cuôí trận vì ông bà chờ cơm ở nhà :(:(:(
Mình là bạn Thảo ạ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh em hôm nay đá thế nào:-/ Kết quả cuối cùng bao nhiêu
Hôm nay những ai ghi bàn thế:-/ :)-":">)
Mà tiền sân làm gì rồi:-w Đừng bảo anh em đi ăn hết rồi nhá:(:)(( Để dành cho tao 10K Sting + CS:((=((

<:p <:p <:p <:p Thảo nào lúc cuối ko thấy mấy bạn nữ đâu, có kịp xem quả "đóng" ko tường của Bồn ko,<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)).Thu ơi, em họ cậu =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))ECE bất bại rồi, vẫn giữ được thành tích chưa thua trận nào...<:p <:p <:p <:p <:p <:p Dạo này lắm khách hàng quá, mệt,hết Kim Liên , đến mấy thằng 9A cũ, cứ lên cái là bị ăn chửi :Đặt sân chưa... ko biết chiều ai, thua cái lại đòi:Tuần sau đá lại ko,,=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Óp phặc...=; =; =; =; =; =; =; =; =; =;
Thằng Bồn giả nai nhé...=)) =)) =)) =)) =)) kết quả thế nào, SMS thử xem

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Bồn là thằng nào :-?? :-??

Đình nhá :-w :-w liệu hồn :-w :-w :-w tháng 11 về đừng có gọi bạn Trâm nhá >:) >:) ;)) :"> :">

thằng Bồn =)) =))

Trâm thử ghép xem tên thằng nào hợp vói chữ Bồn =)))

Uh bạn ko gọi đâu :"> Bạn chỉ BUZZ! Yahoo, nhắn tin thôi :-" Cơ mà bạn Trâm cứ khao đi là bạn sẽ ko làm phiền nữa :"> ;)) :))

Lớp mình thắng à <:p :x \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Nga: Khá là tinh tế đấy,;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;) ;) ;) ;) ;)
Trâm: Chán quá, ko đoán được ah,:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: =)) =)) =)) =)) :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Mà em họ Thu:=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Nó bảo tớ là lần sau đá bóng đừng swear nhé, ko làm tớ bắt chước theo, mà lại có các bạn gái ở đấy nữa chứ.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Xấu hổ lắm....:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Bạn Đình khao tớ tiền máy bay điiiiiiiii =p~ :"> ;)) tớ sẽ khao bạn Starbuck :"> tớ thề ! :"> :"> :"> yề yề :"> \:d/ :">

Thằng Bình thắng xong sướng quá lên HAO nói nhiều hơn lạ thường;));))
Series 3-1 đã lên con số 4:)) Tỉ lệ ghi bàn của 2 danh thủ đứng đầu đang tương đương nhau:)) Chú Hậu vẫn giữ đc tỉ lệ mỗi trận đc 1 pha ast;)) ( ko nhớ lắm:-?? Nhưng cứ coi như thế:))). Bình ơi, cố mỗi trận dc 5 tackles đi;));)):p

Lanh: Tackle who, the girlz...:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; Don't make me do it...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-t :-t :-t :-t :-t Come on, I'm a nice guy and they're nice too...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Mai tay chân đừng khua lung tung, giống tao hôm nay đi bơi...:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Series 3-1 đã lên con số 4:)) Tỉ lệ ghi bàn của 2 danh thủ đứng đầu đang tương đương nhau:)) Chú Hậu vẫn giữ đc tỉ lệ mỗi trận đc 1 pha ast;)) ( ko nhớ lắm:-?? Nhưng cứ coi như thế:))). Bình ơi, cố mỗi trận dc 5 tackles đi;));)):p

2 quả :-w nói chung là *hất tóc*, *sửa kính*, *đá lông nheo*, *chỉnh cổ áo*, *cúi chào*.

Hôm qua vì một lí do nào đó mà phải sửa lại bài, ko co người doạ phải bye bye birdie:-h :-h :-h :-h :-h :-h =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mà thằng Át Hôn =)) =)) =)) =)) =)) rơi mạ nó kính xuông đất rồi, còn mải đi tìm xem, thời gian đâu mà sửa kính=)) =)) =)) =)) =)) =)) :-t :-t :-t :-t =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mà Bồn bảo 2 danh thủ nào tỉ lệ ghi bàn tương đương nhau, lâu lắm rồi tao chưa ghi bàn mà:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Ah, mà lần sau tao sẽ cố ko rủ thằng Bách đi bơi để nó ko làm phiền mày nữa...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
"Chỉ cần nói 1 lời là tao cho ngay"....=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Cool, phón khoáng ghê...=)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cùng ý kiến với bạn Hà ;)) ;)) Hậu cool phết b-) b-) b-)

Đức Bình hôm qua nói gì động chạm để ĐMy phải xóa bài thế kia ;)) ;)) :)) :))

Ko, tớ chẳng nói gì cả...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D Mà dạo này topic ế ẩm thế,có mỗi mình dạo này chăm...<:p <:p <:p <:p =)) =)) =)) =)) =)) =))Mà hình như là trên HAO ko cho viết mấy từ swear ah.Chán thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên