Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Baby V lớp mình là ai :-? /:) :-?

Đời là bể khổ đấy à :-< nhiều bài tập quá =)) =)) =))

Bình: HÌnh như thằng Hà bảo thứ 3 đấu bọn 9A cũ ở Bách Khoa.

Thằng Bình suốt ngày tin vào mấy cái tờ lá cải đấy à :))
Đi thế nào đc, tiền của Mu thì lĩnh rồi, hợp đồng còn dài hạn, tiếp xúc thêm bước nữa Real bị phạt to :-" ;))
Bây h nó sẽ ra đi khi tất cả các cầu thủ, BHL, fan của Mu bị rape :)) Mà chỗ đấy đông lắm >:/>:/>:/

Theo BBC:

1. Cristiano Ronaldo says he hopes to "complete his dream" of moving to Real Madrid, despite Manchester United insisting he is "not for sale".

2."Everybody knows what I want but things don't only depend on me," he said. "I am not the person who decides but I hope to complete my dream."

3.Ronaldo stated that he made up his mind before the Champions League final that he wanted to leave United for Real.

4."It is a dream, a step forward," Ronaldo replied when asked about the prospect of playing at the Bernabau.

"For me, it is a great opportunity and, as Scolari says, that train passes by only once and we have to take advantage of it."

5."It is my opinion," added Ronaldo. "That is why I don't mind if people get upset. It is my decision. It is what I want."

~~> tầm 90% là CR7 đi rồi. Mà sang đấy chắc là CR thôi, 7 thì chưa chắc :)) Becks còn ko dc số 7. Mất cơ hội làm huyền thoại Olddie rồi.

Hậu:=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thằng Ếch ộp ko đi được thứ 3 rồi,Đạt thì sang TQ để gặp "Tiểu Long Nữ" xong rồi mang mầm bệnh về cho anh em ECE,reply xem đi đầy đủ ko, đặt sân rồi đấy, ko muốn mất tiền đâu.Hậu đá cắm cũng được...;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Trâm: Cậu chắc ko muốn biết đâu:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< Đến tớ còn ko tin được lại có chuyện đó cơ mà...

sao lại thay thằng quái quỷ gì số 20 vào 8-|
số 11 để ở ngoài mới khổ chứ 8-|

Há há mọi người thấy tôi cổ vũ Nga chuẩn ko :->. Tối qua cá với ông ngoại 20k là Nga thắng, và thế là sáng nay đã đc ăn phở miễn phí :)).

trời ơi trận hôm qua càng xem càng tỉnh ngủ, Nga đá thuyết phục thật...anh Arshavin thật là đẹp trai :">:x:))=))

trời ơi trận hôm qua càng xem càng tỉnh ngủ, Nga đá thuyết phục thật...anh Arshavin thật là đẹp trai :">:x:))=))

Arshavin bt:p Đc cái quẩy sướng:))
Mà hôm qua HL thể lực yếu thế :-?? Nga cứ đẩy bóng là qua ng 8-}
Năm nay cho Nga VD 8-> Arshavin bảo đảm đc QBV CÂ ( vì Zenith của nó cugnx VD UEFA)

@U: tên anh này còn khó đọc đúng nữa :))
@Đức Bình: Hà Két cũng học NTT, nhưng là A8 thì phải, còn bọn Á là lớp thằng em họ tớ :) (hồi xưa nhớ có bạn Đình, P.Nga, Thùy cũng học NTT, xong rồi P.Nga và Thùy chuyển, chắc vì hồi đó NTT cũng chuyển mà, nên xa nhà chúng nó :D)

Lâu ko vào HAO lớp mình

Bạn Thu còn nhớ à :eek: Thật nà cảm động :x

Hie hie tình hình lớp thỉnh thoảng tớ có cập nhật qua 1 vài ng :"> Các bạn vẫn vui vẻ nở 8->

Bao h đá với NTT thế ;;) Mà đá thế tớ biết ủng hộ ai :-s

Chưa làm xong holiday homework, mai đi học òi >"< Còn bao nhiêu bài :-t :">

Ủa, ông Bee vẫn loi nhoi ở VN à;)):-/
Hôm nay mọi ng cổ vũ ai:D
Mình cổ vũ Ý thôi, làm quả 4 chú nhì bảng gặp nhau:))

Ko ko :"> ở Sing rồi :"> Thỉnh thoảng vẫn vô HAO chơi nhưng hôm nay cảm động quá nên pozt bài =))

TBN sẽ thắng \:d/ Và Ý sẽ thua :-w Ai bảo dám loại Pháp >:p

Đình kìa Đình kìa :">:">:"> Vô chơi thường xuyên đi cho vui cửa vui nhà. Cập nhật tình hình bên đó cho mọi người nghe với :">

Ko có gì cả :"> Cái breaking news duy nhất là bạn chưa làm xong bài tập, project cho học kỳ sau :-ss :">

Back
Bên trên