Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thu: sao ko ăn chim quay Bắc Kinh, ngon lắm ;)) =P~ =P~ =P~
Trâm: bạn cứ ước đi rồi nó sẽ thành hiện thực ;))
Bình: mày chỉ đc cái ất ơ =)) Tự nguyện với các bạn thôi, mày thì phải cưỡng ép >:/>:/>:/ Lạ gì dân da đen thích hoang dã :))

con j chả quay ở Bắc Kinh đc. :-?? vịt quay Bắc Kinh khá là béo ;))

Kha : là để tiếng nói lên admin có trọng lượng hơn chứ ;))

thế admin khác mod àh? (cái này từ trước đến nay ko ai nói cho tớ, đừng bảo là tớ giả nai nữa :()

vịt quay BK béo thật, nhưng chọn dc con nạc nạc thì ngon phải biết :D

Da đen cái éo gì.
Năm nay có bạn nào ủng hộ bọn "nhà Thổ " ko, " kinh doanh" trên đất Áo -Thụy Sĩ có vẻ thu hút khách phết:x :x :x.Nihat Cave vãi , giống hệt cái tên.Cầu cho bọn nó thắng được Crot.<:p <:p <:p <:p <:p
Ah Thu ơi, cậu sắp xếp được lịch rồi chứ gì, với lại khi nào đá với CVA 9A cũ của lớp cậu.Có đội trưởng "Bách" hào hoa đúng ko, đá vị trí tiền đạo?;;) ;;) ;)) ;)) ;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu, 9A1 cũ thì chắc là chả quy họp dc, mỗi đứa 1 ngả, chỉ đi chơi mới tụ họp :p (mà Bách lên trức đội trưởng hồi nào vậy?)

Thế là thống nhất sáng thứ 3 tuần sau, 8h đá vs 9A1 NTT nhá, các chú cố mà đừng để mất tiền sân ;))

Trời ơi các cậu ơi...:(:)(:)((

Hồi nãy xem bản tin thể thao sau thời sự, 1 cú sốc đã xảy ra :((

Mẹ tớ, 1 người luôn ngăn cấm con gái mình xem bóng đá (mẹ tớ cũng chả thích mà), hồi nãy xem phỏng vấn các cầu thủ, thấy Cờ ris ti a nô Rô nan đô phát biểu, mẹ tớ đã phát ngôn 1 câu:

- Ô cái thằng này đẹp trai nhỉ!

Ôi giời ơi là giời.........:(( =)) ko còn gì để mà nói nữa. May mà bố tớ đang ở bên ông bà nội =))=))=))=))=))=))

sếp, cái vấn đề đấy thì ko có gì bàn cãi.:-?:|:|
Em là em thấy anh Peter Crouch là đẹp trai nhất ý:)):))

@Thảo: anh sếu í ko đá, vì tuyển Anh cũng ko đá :-w :(
@Trâm: ko phân biệt dc ai vs ai lại hay, đỡ lâm vào cảnh cãi nhau chí chóe ;))

Nói khí ko phải (xin lỗi nếu bạn Đạt có ở đây) nhưng mình cả ưa cái anh Rô Nan Đô Rồ Ma Nồ gì đó tí nào cả, chả hiểu sao :))

Ehe làm phiền lớp mình tí :x

Bạn không muốn bỏ phí mùa hè của mình?

Bạn muốn đi làm tình nguyện?

Bạn muốn giúp đỡ của mình cho những đứa trẻ kém may mắn hơn mình?

Các bạn thân mến,

Chúng tôi – tổ chức High School Volunteer, đang chuẩn bị tổ chức một hoạt động tình nguyện định kì diễn ra trong mùa hè 2008. Với mong muốn giúp trẻ tự kỉ gần gũi, hòa đồng với xã hội hơn, chúng tôi hi vọng các bạn sẽ cùng chúng tôi đóng góp một phần nhiệt huyết của mình để giúp các em hòa đồng hơn, tự tin trong giao tiếp cũng như có được một cuộc sống vui vẻ hơn.

Chương trình sẽ diễn ra từ 24/06 đến 15/08, tại trung tâm Sao Mai. Bạn có thể sẽ thấy cái tên này khá xa lạ, nhưng rồi bạn sẽ thực sự bất ngờ! Trung tâm Sao Mai được xem như 1 trung tâm có điều kiện cơ sở vật chất tốt nhất trong các trung tâm tại Hà Nội, đội ngũ giáo viên nhiệt tình và chuyên nghiệp. Nếu đi làm tình nguyện ở những nơi khác bạn có thể gặp nhiều rắc rối do chưa quen lớp và không ai hướng dẫn giúp đỡ, thì bạn tuyệt đối không gặp điều đó tại đây. Lớp học rộng và đủ ánh sáng, số lượng học sinh vừa đủ để quan tâm và quản lí từng em một.
Đây chắc chắn sẽ là 1 trải nghiệm đáng nhớ của bạn trong mùa hè này, vì bạn không chỉ làm tình nguyện, mà còn được trực tiếp hướng dẫn những kĩ năng căn bản để tiếp xúc và làm việc với trẻ em.

Thời gian: Có 3 buổi cho các bạn lựa chọn đăng kí.
- Thứ 3 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 4 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 6 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
Mỗi buổi đi: 12-15 người.
Công việc: Các bạn có nhiệm vụ chơi với các em và trợ giảng cho giáo viên. Mỗi lớp sẽ do 1-2 bạn phụ trách.
Phương tiện: xe bus, tuyến 22.
Yêu cầu: Là học sinh cấp 3, có khả năng đi lại, có tấm lòng nhiệt tình và tinh thần trách nhiệm với nhiệm vụ được giao.

High school Volunteer chúng tôi xin chân thành cảm ơn và mong nhận được sự ủng hộ, đóng góp của các bạn cho chương trình.
Nếu các bạn muốn tham gia, hãy nhanh chóng gửi mail với tiêu đề : “Đăng kí làm tình nguyện viên”, trong mail nhớ ghi rõ:

Họ tên:
Trường lớp:
Địa chỉ:
Số điện thoại liên lạc:
Đăng kí buổi đi được:

Sau đó vui lòng gửi về địa chỉ sau:
[email protected]
Hoặc :
[email protected]

Xin chân thành cảm ơn sự tham gia đóng góp của các bạn <:p

ÔI anh tóc trắng ng Đức hay thế :x:x:x hôm qua thik quả của anh í thế =)) cái tên khó nhớ quá =))

Bastian Schweinsteiger quả đầu bạch kim quá đẹp, hình như là nhuộm, hồi đá Bayern toc vàng, may mà trở lại sau án treo giò.:D :D :D Ko ngờ Đức đá hay thế, ai đặt cửa Đức hôm qua là ăn to đấy.<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Thu: sao cậu quen bọn NTT ah, hình như lớp cũ của Hà Ket, hay la tuyển trường cấp 2 đấy.

@U: tên anh này còn khó đọc đúng nữa :))
@Đức Bình: Hà Két cũng học NTT, nhưng là A8 thì phải, còn bọn Á là lớp thằng em họ tớ :) (hồi xưa nhớ có bạn Đình, P.Nga, Thùy cũng học NTT, xong rồi P.Nga và Thùy chuyển, chắc vì hồi đó NTT cũng chuyển mà, nên xa nhà chúng nó :D)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ yêu các bạn vô cùng :"> Tớ nhớ các bạn da diết :">

Hí hí hí ảnh đẹp quá ;)):x

Ah boy lớp mình sáng mai ai đến sân bóng đá đặt chỗ cho trận sáng thứ 3 dc ko, vì bọn NTT nhà xa ko đứa nào đi dc :(

Wtf, thế mà Lanh bảo là bọn nó đặt rồi.:-@ :-@ :-@ :-@ :-@ :-@ :-l :-l :-l :-l
Lại tiền...8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| Để xem đã,Thu hỏi bọn nó nếu đá 20K 1 quả thì đá , ko thì thôi.=; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; Có gì reply nhanh nhé.
Ronaldo hè này chuyển sang Real rồi,lại ko được xem thi đấu.Thằng này mình thích ở mỗi lối chơi rất freestyle-kĩ thuật, vô kỉ luật:x :x :x :xtinh thần ko biết mệt mỏi, cống hiến hết mình và body cường tráng.Chẳng phải idolize hay là gì cả.Về khoản gái gú thì anh ta vô địch thiên hạ rồi;)) ;)) ;)) ;)) ;)) với lại đang ở tuổi xuân 23 gì đó, ko thế thì phí.%-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

Back
Bên trên