Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

@Sếp:vì h này em đang ở campuchia sếp ạ=)) điện buổi đêm còn ko có nói gì TV:((
xác định mất 1 tuần ko biết gì về Euro rồi:( đêm nay lại còn Pháp-Ý mới đau chứ:|
CMSN muộn e Ngan;)) bao h vào SG mình đi celebrate sau nhể;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thu: Ava hôm đi ball đấy à :x :x e he :x :x

@ Na: con kia ;)) bao giờ mày Nam tiến đấy :"> đợi tao với :(( qua mùng 3 tháng 7 tao mới đc vào :(( :(( :((

@Trâm: uh,ảnh đấy tớ chụp vs 1 người nữa, nhưng ko thích nên xén 1 góc làm ava :">
@Na: trời ơi, nhớ mua sô vơ nia về tặng nhé :x

@em tờ râm: mùng 3 tháng 7 mày vào chơi với mẹ tao á=)) tao thứ 3 tuần sau về rồi :"> mà ava mày là buy cái gì thế kia ,dễ gây hiểu nhầm quá ;;)
@sếp:sếp có thik thì em mua về cho mấy anh da đen xì mà làm cột nhà nhé;) =)) ah hoặc là bọ cạp nhền nhện chiên giòn,chơi ko:))

Chỉnh sửa lần cuối:
@em tờ râm: mùng 3 tháng 7 mày vào chơi với mẹ tao á=)) tao thứ 3 tuần sau về rồi :"> mà ava mày là buy cái gì thế kia ,dễ gây hiểu nhầm quá ;;)
@sếp:sếp có thik thì em mua về cho mấy anh da đen xì mà làm cột nhà nhé;) =)) ah hoặc là bọ cạp nhền nhện chiên giòn,chơi ko:))

Có món đấy à;;):">
Mà sao mọi ng thích vào SG thế:-/ Bây giờ chỉ thích lên núi chơi với mấy bạn (em:">) miền núi cho mát8->

mình chỉ thích lên tầng chơi với em PC :|

@NA: thôi ko thích mấy anh đen đen đâu, bò cạp nhền nhện là dc rồi :D ủa mà vác lap sang đó àh? có wireless àh :x

@ con Na: ớ =(( má mày :(( chúg mày đi sớm thế :(( bỏ tao bơ vơ tao làm liều đấy >:) :( :">
Ở Lào có mấy món óc khỉ cái gì nữa cơ :"> :"> mang hết về cho các sếp thưởng thức Na ơi =)) =)) =))

Trời nay lên núi = điên =)) :))

@Na: uh ok ;)) >:) Mua cho con con bọ cạp đi hị hị hị.

Mà kể ra mình với Na có duyên phết, toàn ko hẹn mà gặp, thế mới sợ!!! ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình chán cảnh VN rồi, sang TQ du hí và tập chửi bậy cho vui B-) :-" >:)

Thu đòi quà thế thì Đạt....rồi ;)) không biết có chiều đc ko ;)) ;)) ;)) :))

Đạt ơi tớ chỉ cần cái Ipod 30GB thôi :"> :"> :"> "hàng Tàu" cũng đc ;)) ;)) ;))

Trâm đòi "ít" nhể ;))

Đạt thấy chưa, tớ đòi có mỗi con vịt thôi, con vịt thì mang về cả hội cùng share ^^

Sếp Kha ơi sếp duyệt nick cho thằng Nguyễn Quang Thái lớp H2 07-10 chưa, nó
lấy đc nick em rồi spam kinh quá :-ss.

Tớ là mod ko phải admin =)) Hỏi tớ làm gì =))
Cách tốt nhất:Ấy change pass HAO đi B-)

Back
Bên trên