Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thằng nào T2 mà là học sinh NTT cấp 2 nhờ :-?
Thắng ko phải nè, Việt Anh giảng võ rồi :-?
Văn Phương, Quang Hiếu, Tùng Đức là Amsers =P~
Chắc là chỉ còn thằng Tùng Anh, nhưng hình như nó cũng GV :-?
Tý quên Teddy, nhưng thằng này GV xịn =))
=> Chắc là thằng ất ơ nào rồi Thu ạ :)) ;))
@ Hậu: ờ nhầm, quen mồm viết kiểu nửa Việt nửa tây :))
Lại làm phát dự đoán Euro này ;))
Thụy Điển và TBN đều có hàng công mạnh, thích nhất Zlatan :x :x :x =P~ =P~ =P~ Thằng Bình tập 10 năm nữa cũng ko = 1 cái lông chân của nó =)) =)) =))
Nhưng hàng thủ cả tiền vệ thì TBN ngon hơn ;)) Vì thế mình dự đoán TBN thắng 2-1 B-)
Torres ghi bàn đi cho Lanh nó sướng =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thu:>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/Thua trả tiền sân, 20K / quả.Nếu thích đấm đá thì giải quyết sau trận đấu.>:/ >:/ >:/ >:/ >:/

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi tên nó là Tùng Anh đấy (mãi nhớ ra)

----------

mà Đức Bình nói nghiêm túc ko đấy???8->

dạo này lớp mình có tụ tập j` ko :-/? ở nhà mà thấy buồn quá :(. Có khi lại làm bữa đi đâu chơi đi ;;)

Các bạn thấy tài tiên đoán của mình thế nào, đúng 2-1 thật nha ;)) B-) Hế hế
Tài năng thế này mà VTC cả VTV ko mời đến dự đoán tỉ số B-) B-) B-) , toàn mời mấy ông ất ơ nói linh ta linh tinh >:/>:/>:/:-<:-<:-<
Mình nhớ hôm qua kênh Hà Nội có 1 ông nói rõ to: " Tôi còn ko nghĩ TBN và Thuỵ Điển sẽ dùng cặp tiền đạo trận trước.Nếu có thì chắc chắn 1 trong 4 người sẽ vắng mặt =)) =)) =)) " Kết quả là 4 thằng kia vẫn lù lù ra =)) =)) =))
Chán bọn chuyên gia VN quá :-<:-<:-<

hí hí ;))
nào thế Đạt thử dự đoán xem trận Pháp - Ý có mấy thẻ đỏ thẻ vang ;))

;)) ừ anh đấy mới ở bển về,tranh thủ đi đánh lẻ tí ,hí hí;)) còn em Ngan thấy đi với một cơ số anh ý;;)
Đạt ơi để tao đánh tiếng mời mày sang VCTV3 làm chuyên gia vậy=)) bên đấy trọng dụng nhân tài lắm:)) mày có thể cho tao biết trận tới có mấy quả phạt góc ko =p~

Bù Quân cả Na chơi khó mình thế :( Đoán thế nào đc :((
Trận tới mình ko chắc chắn có mấy quả phạt góc đâu, chỉ biết chắc chắn có 22 cầu thủ đá chính và 3 trọng tài trên sân thôi =)) =)) =))
Thế là đủ đc mời đến VCTV rồi B-)

Ngan thì nổi tiếng nhiều anh rồi ;)) tao vẫn giữ "ảnh nóng" của mày này Ngan ơi :"> ;)) >:)

Ibra tái phát chấn thuơng mà mày;)) chứ tự dưng ngu gì rút thằng chủ lực ra :))
Đạt ạ,tao xin thông báo mày chính thức đủ tiêu chuẩn vào làm ở Vctv=))

mình chỉ thích 2 đứa em zai của anh Djo thôi:x trông xinh vãi :">
có quả anh ý xoạc tí rách quần,khổ thân 8-} mấy quả trái tay liền,chống đỡ thật vất vả :))
hix,cả tuần sau đi dễ có nguy cơ ko có TV mà xem,ko đc xem cả Euro:| nẫu ruột quá 8-|

@Trâm: ảnh nóng gì thế ;))
@LA và Na: sao box lớp mình hổ lốn từ EURO sang quần vợt thế :D
@Na: sao lại ko có TV? bí quá thì sang nhà họ hàng ngủ rồi xem lun ^^

Back
Bên trên