Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thu: WAGs mình nói 1 lần trong này rồi mà :))
Chỉ cần hiểu nôm na nếu bạn Bách trường Sư phạm của ấy ;)) là cầu thủ chuyên nghiệp, thì ấy đc coi là 1 thành viên của đội WAGs ;))B-):-"

Lại bảo ko hiểu đê B-);)) <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
@Đạt:
1.Sao lại lôi bạn Bách vào đây?
2.Tại sao tớ lại là thành viên WAGs?
3.Nói như thế thì WAGs đó sẽ còn...những người khác àh???

Thứ 6 ngày 13 bị lạc đường :">
Lạc đến một nơi mà cứ muốn ở đấy mãi :x

Nếu tớ nhớ không nhầm WAGs là Wives and Gfs :">
Bệnh của Thu bao h mới chữa được nhỉ? :">:">

thứ6 ngày 13 năm 2004 cũng SN mình,chả đen mấy :"> hôm nay thì đen vỡ mồm luôn=)) lao lên Mega méo mặt chen nhau xem Indiana thì hết sạch vé,về nhà nghe tin 2 hôm nữa quốc tang -> ngừng các hoạt động giải trí-> hết cả xem:|
sếp kha dạo này post bài cứ bấn bấn 8-} thật là khó đỡ:))
năm nay Euro ko có tuyển Anh nên các Wags cũng có phần lu mờ ;)) ko có các đàn chị làm loạn như các mùa khác:))
ý mà bạn ấy ấy của sếp Thu tên Bách à;;)

nói thế thì những đứam ua đc vé nó lại hí hửng:"Oài hay vãi, t6 ngày 13 mình mua đc vé".

--> Mê tín vớ vẩn :)) Chả có j là hên xui, chẳng qua thiên hạ nó kháo nhau ầm lên thì mình cũng a dua "À, cái ngày này làm cái éo j cũng xui". Thế là uống cốc nước bt đánh vỡ cốc cũng chả sao, hnay rơi mất 1 giọt cũng gào lên "Bố mày xui xẻo quá" :))

Cứ đi lạy lục khắp các dân tộc thì tính ra chăc fari 364,5/365 ngày là ngày xui :)) Mình chả liên quan j tới Thiên CHúa, tới bọn Tây mà cũng hí hửng hnay xui ra trò :))

@Na: bây giờ mới biết à? Nghe đồn cao ráo đẹp trai lắm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Indie hết vé cũng đúng hôm trước Narnia cũng thế :-/

Ngan : uh đúng rồi ;))

Hà Lan Pháp điên vãi chưởng 71 72 2 bàn :-ss bác Robben làm quả góc hẹp quá :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@NA: uh tên là Bách
@Sếp Thảo: sao lại wives and gfs????????????? :-w

giờ mình đang rất háo hức ko biết đội nào sẽ là đội đầu tiên dừng chân được cơn lốc da cam, hay là....? :)

ECE 8-> Hà Lan tuổi gì>:/ >:/ >:/ >:/
Mà công nhận Hà Lan đá hay quá:)) Thằng Real chôm dc Robben với Seijder thông minh vãi:|

Vì có nhiều cầu thủ nên phải là Wives and Gfs chứ sao. Ngốc quá vầy =))
Hqua Hà Lan chuẩn thế :">:">:">

Real chôm Snejder giá rẻ phết, Robben thì Chel bảo là hớ :)) Chắc tại hồi đấy kết Robben nên giá hơi cao :))
Quả thứ 3,4 thì thôi rồi, ko bình luận đc gì nữa :x :x :x
Quả 2 Van Nis làm phát xoay tinh tế vãi ;)) ( Trong Ps2 bấm L1 rồi xoay cái analog thì cũng làm đc như thế :-" )
Trận trước, Mutu đá ko hiểm gì cả, tý nữa thì 2 thằng đại gia toi :(( Rumania vào mới hay ;))

mấy hôm nay vào 2pic lớp mình toàn thấy Euro với bóng đá :-< :-? chả có đất cho con người mù thể thao như mình :"> :"> :">

Tối hôm qua mình đếch dám bật máy tính , sợ xui :"> :"> :">

mình nhớ ko nhầm thì là Romania
thằng Lanh dở hơi, ECE là club. fải là Amsers United, tên giống club nhưng tính là national team :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ECE có định đá vs Nguyễn Trường Tộ (cũ) ko để mình sắp sếp nào? (NTT cũ có bạn gì ở toán 2 hay sao ý, coi chừng chúng nó nhòm ngó hết quân nhà mình rồi ;)) )

Back
Bên trên