Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

chủ yếu là hô khẩu hiệu và cheer bên ngoài ;)) chứ muốn cheer lúc nào chả đc :)) cho cầu thủ bên kia mải xem hết cả đá =)) =)) =))

Các giải lơn lớn chắc phải có lễ khai mạc chứ ;)

Trâm ơi, muốn cầu thủ bên kia mải xem hết đá thì phải gọi cheer bikini (như thế ko fair :( )

Mà cheer bóng đá mình thấy ko phải là mấy cô mặc váy đâu, mà là đội hình nộm, kiểu...chú gà trống Gô-loa ý :">

Đấy là Mascot:D Mà cái đấy chỉ 1 ng làm thôi sếp ạ:D
Nói chugn ý tưởng cheer bóng đá hơi bị táo bạo đấy;)) Nhưng chúc là sẽ thành công:D

Thằng Bình chán ko =)) =)) =)) Quảng cáo ko công lúc nào đấy >:/>:/>:/ Mất hết cả hình tượng anh em ngố :-<:-<:-<
Hiếu dâm nhờ mà cũng nhận lời, đã thế mai tao ko làm quân sư cho ông Hiếu trong cái special campaign của ông ấy nữa >:/>:/>:/B-)B-)B-):-":-":-" Thiếu tao thì có mà bó tay B-);))
Euro tý đê, bạn nào dự đoán tỉ số trận Đức-Croatia với mình đi ;)) Mình nghĩ Đức thắng 2-0 tiếp ;))

Mình đang định bảo 2-0:|
THôi dự đoán cầu thủ ghi bàn;)) Klose và Swchent... ( ko nhờ cách viết tên thằng này:)))

Thế mà thua rồi =)) Công nhận Croatia hôm qua đá ngon đi, quả thứ 2 may mắn vãi :))
Chú Bastian chỉ đc cái tóc độc, móng tay đẹp thôi :)) Quả thẻ đỏ trẻ con ko chịu đc =))

Chán thế, mình ủng hộ Đức.:-< :-< :-< :-< :-< Ballack hôm qua đá chán quá.:-< :-< :-< :-<
Với lại mô hình cheer hình như ko được áp dụng trong bóng đá đâu, chỉ có chuyện các cầu thủ hoặc trước hoặc sau trận đấu được gặp WAG của mình thôi, để lên tinh thần thi đấu.=)) =)) =)) =))

Thứ 6 ngày 13 B-)
Đừng ai nghịch dại ngày hôm nay ko là chết ko kịp hối đấy >:)

Sếp Kha nói nghe sợ thế :)):)):)) Yên tâm, zời kêu ai nấy dạ, đến số chết rồi thì có ở nguyên trong nhà cũng sẽ chết thôi ;));));))

:-ss hôm nay tớ định ở lì trong nhà tránh xui :-ss

À ko,chiều phải ra ngoài mua mấy thứ,chắc trời thương người hiền ko sao đâu :x

ơ thứ sáu ngày 13 là ngày may mắn của mình :| hồi xưa có 1 lần cũng SN vô ngày đó :">

Sn tớ ngày 13 mà, làm sao tránh khỏi rơi đúng vào thứ 6 ngày 13 :)):)) Anw, chả sao đâu, sống qua mười mấy năm zồi này :)):))

Vâng, cái ngày chết tiệt này đã làm tôi mất một buổi đi chơi ngày mai rồi.
À mà nói về cái Euro, năm nay chán vãi ra ý. Mình cứ ủng hộ đội mạnh thì đội yếu thắng và ngược lại hic hic hic... Cũng buồn đc mấy tiếng, đơn giản là bởi vì ngủ dậy là thấy hết buồn ah:D:D:D:D:)):)):))

@ Quỳnh: nhân về chuyện Euro :)) tôi xin thú thật là tôi còn cóc xem + cóc ủng hộ đội nào cơ :"> :"> :">

Hôm nay mình bị đập cái cửa vào khửu tay :-s :(( :(( đau quá :(:)(( nhưng mà hôm nay chị họ tớ lấy chồng :"> :"> đc đi ăn uống rất là thích, nên chắc là nó bù trừ:-s đừng có xui xẻo nửa đấy :((

Cheer bóng đá nếu quy mô nhỏ thì mình thấy vẫn đc chứ :-? ở nước ngoài cheer cổ vũ cho cả bóng đá, bóng bầu dục..v...v có sao đâu :-? :)) Nhưng thôi tôn trọng các góp ý của các bạn ;) :D

Cheer thì ko sao:D Chỉ là... bóng đá bt ko nhiều CDV lắm:-? + việc địa thế. Nói chung là ko hợp lắm:D ( cũng tại vì chưa có trò cheer bóng đá bao giờ:))) Ở Mĩ thì bóng chày với bóng đá cũng ko có đâu:D
Nhưng nếu làm đc thì tốt:D Ams mình sẽ đi tiên phong 8-> 8-><:p <:p

Back
Bên trên