Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Lớp mình lắm ng để ava "A2" quá:)) Làm mình nhầm loạn hết cả lên:)) ( mà hình như bây giờ còn mỗi Thảo và Hà là để:-?:-??)
Bình ơi, nếu mày nhận làm "danh thủ" thì chắc "danh thủ" còn lại là Gà:)) 2 đứa hình như tỉ lệ ghi bàn giống nhau:-??

Có tao ko để ava A2, ava của tao giống kiểu order pizza, ko order nhanh thì hết hàng,:-" :-" :-" :-" :-"

Yeahhhh, Đức thắng rồi. ko bõ công mình thức xem. Mà khốn nạn cái là đc hôm mình thức thì đg truyền bị tưn tưng :-<

=)) =)) =)) ko đỡ được mày rồi Sếch ơi :)) :)) có biết bác này là ai ko hả :-w :"> [-(

Trâm ngu xi....:)) =)) avt ngu vật

này hnay nhìn list hình như sn bạn NGÔ HƯƠNG THẢO lớp a2 hay sao ý

bố khỉ bạn Minh nhá =)) =)) =)) về nhà chơi với bạn Tiên đi ;;) =) :"> :)) :))
ừ hôm nay sinh nhật bạn Thảo lớp tớ đấy ;)) ;)) Minh hỏi han gì hả ;))

hỏi han j đâu...
tại thấy hiện ở list mà k thấy lớp cậu báo cho mod đổi tên topic thôi....vào spam cho sướng...

tớ k về đấy làm j đc tớ >:)

Bạn gái Bastian...bọn truyền hình toàn chĩa ống quay vào "nàng"...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D Lần trước chỉ nhìn thấy kiss nhau lúc cuối trận...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) Hình như tên la Miss Irresistible...Hope she's not betrothed...[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<
Lại 1 trận đấu thành công nữa của Bastian...\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
Đức chắc lại gặp Nga trong trận CK rồi, hấp dẫn ...<:p <:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
bố thằng Bình,Đức thắng có khác,phởn thế,1 mình solo cả topic:))
em nyêu anh Bastian đc gọi là biểu tượng của hậu phuơng đội bóng mới ghê chứ;)) nhưng mà tao thik vợ anh Van de Vaart hơn,2 vợ chồng nhà đấy đẹp đôi vãi =p~
Nga TBN đội nào cũng thik,đụng nhau phí quá:(

Khổ, có vợ rồi nên đá bóng ko hăng = thằng chưa vợ...mất lúc nào ko biết nên bao giờ ra sân...mắt cũng hướng lên khán đài...:star: :star: :star: :star: :star:
Ah mà hôm qua lúc mất tín hiệu mở kênh HBO xem,tưởng ếch ộp, ai ngờ vớ được phim hay vãi, có cái thằng pimp=)) =)) =)) =)) =)) =)) kiêm luôn cả rapper ất ơ, sáng tác bài vãi hay về " ho hủng".=)) =)) =)) =)) =)) =)) Rap cứ gọi là đúng style của thế kỉ 20...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Ah, Thu ơi, hình như tuần sau học cô Lan Anh đấy, gọi điện thử xem.
Lanh , anh em mang sẵn cái yếm dãi để khi nào Sex nó nhìn thấy... , "PANH" không kịp.Xong rồi drool=P~ hoặc là :eek: thì còn có cái để mà hứng...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cho mày hứng, tao hứng làm gì, bẩn tay:)) ( mà thằng này tự nhiên spam ác thế 8-})
Mà đúng là sao lớp mình dạo này vắng thế:-/ Hay mọi ng đi học hết rồi:-s Thôi, mình cũng phải đi0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình vẫn chưa học hành gì cả :( Em Ket vẫn chưa đưa để học tốt cho mình => Chưa soạn được văn :(:)(:)((

Hôm qua mình đang có hứng muốn xem đá PEN thế mà...:(

Này Sex ơi ava và chữ kí hơi đụng chạm àh nha :-w sếp đang phấn đấu để đạt upper-advanced chém gió, thế mà....:-w
Nếu sếp nhìn ko nhầm thì ông đó là Văn Như Cương thì phải (hồi xưa bố tớ cũng học ông này :D)

Mình muốn xem tối nay thế nào, cũng muốn Nga thắng :D (này ai cổ vũ cho TBN đừng có chửi tớ đấy :()

mọi người bận nhiều việc :)| :-? :-?

Thu hỏi thử xem đi :D , chưa nghỉ ngơi đc tý gì cô bắt đi học là sao ? là sao ? :(( :(( :((

tháng 7 đến, đi học là đúng rồi, ban PH đang phát đơn đăng kí học thêm qua mạng đấy, có gì tí nữa sếp Kha post lên cho, hoặc có gì tí nữa đi học về tớ post :D

Back
Bên trên