Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

IIE ở C9 Giảng Võ ạ :)) :)) :))

Làm thẻ như sếp Kha nói :"> :"> chú thích thêm là mang thẻ học sinh cũng đc :">

yêu cầu bạn Bình ăn nói văn minh, lịch sự, thể hiện tinh thần hiếu khách :|

Có những bạn nào đăng kí cái học thêm của bạn PH rồi để tớ còn liệu liệu mà đưa bố mẹ :">:"> Lịch học thì chắc lúc nào ổn định lớp mới xếp nhểy? :">

Thứ 3 tuần sau đá đấy nhé , các bạn nữ đi cổ vũ đông đủ nhé :-h

IIE đấy ở chỗ nào mà mình ko nhìn thấy nhể :( :D

IIE ở C9 giảng võ em ạ. Đại thể lả nó ở gần cái trường thể thao 10/10 ấy ;)

to all: IIE là tên viết tắt của Institute of international education, là đại diện chính thức của giáo dục Hoa kì tại Việt Nam ;) IIE tổ chức rất nhiều sự kiện và workshop ( SAT, Toefl, GRE, GMATH, Application process, Apllication essay,etc ) và hơn nữa IIE không phải là một tổ chức tư nhân nào do một cá nhân nào đó lập ra mà được sự ủy thác của đại sứ quan Hoa Kì tại Việt Nam ;)
Anh hồi bằng các em cũng chưa biết IIE là gì :p giờ thì anh đang làm intern ở IIE ;) các em có quan tâm nhớ update schedule để không bị missed những sự kiện quan trọng nhé ;)

Thanks all in advance.

/:) Phụ Huynh sếp ạ/:)
Sếp ko bao giờ viết tắt là PH à:-??
bạn Thảo đánh nhầm là "Bạn"(thừa dấu nặng) nhg mà PH thì sếp phải biết chứ :-?

Thằng Hà vào đây lần nữa là trận đá với ECE ...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) =)) =)) =)) =)) =)) :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ Min đừng cản tớ.8-| 8-| 8-| Tao nói trước là KO Bách Khoa, chỉ đá Hoàng Cầu.KO thì CCMM đi.Lịch sự chưa?Đới với cái loại "vô học" thì ko cần lịch sự=; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; .>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)Và cũng đừng hi vọng vào CDV ...đá tuyển khác với đá lớp...Mẹ, Việt Đức chỉ nổi tiếng về khoản whore=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) sáng đi học, chiều đi làm thêm "kiếm tiền",(dirty)>:p >:p >:p >:p >:p chứ đá bóng =; =; =; =; =; =;
Nói chung là đá tuyển là éo có CDV:-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải nói là Bình có xì tai post bài ko lẫn đâu đc =)) Nhìn phát biết ngay. Vãi!!!

spam phát :">

Bình ơi tao ko cản mày :D chửi thoải mái đi :)) ngứa quá 8-|

btw, IIE thì có nh` sách để học hơn :-? còn AC thì có cơ sở vật chất tốt hơn :))

@Bình: hầu như lần nào tớ đọc bài post của cậu cũng nhức hết cả mắt, cứ phải đọc lướt tìm từ y như TOEFL :))
@Sếp Kha: thông cảm sáng nay đọc vội cũng ko kịp luận PH nó là cái gì mới khổ :(
@...sb: ơ thế C9 Giảng Võ đi từ trường mình thì đi thế nào?

:)):):):):):):):):):):):(:):(*:(:&*:(*:)&*:(:*:(:*:)(*):*:():*():*:))*::)*:(:*()*:):*:))*:
)&Á:À:Á:F:AGFDGSLD:G:SDFGS:Ga

----------

Ngứa ngáy chân tay tí :">:">:">:">:">:">:">:">:">:">":>":">:">

----------

Ngứa ngáy chân tay tí :">:">:">:">:">:">:">:">:">:">":>":">:">

@ Sex : làm gì đấy hả :-w xì pam lung tung quá nhá [-( [-( :"> :"> :">

@ Thu: bao giờ đi gọi Trâm, đi cùng cho b-) :x :x, nói chung là cứ hỏi trường 10-10 là biết ngay, IIE ở sau lưng trường đấy :D:D:D

ko phải xì pem. đấy là cảm xúc ko diễn tả thành lời :-? chứ nếu ko làm sao thành emo đc. :-j

Back
Bên trên