Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Vi: Thanks man.
Thằng Sex hình như hôm qua xem... hay sao ý mà sáng nay,bị gãy tay=> sai tư thế..., nhưng mà vẫn ghi bàn...<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p Với lại cấm bắt chước phong cách của tao.Của mày đâu, cứ theo cái tên mà làm;)) ;)) ;)) ;)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;
Ah, mà hôm nay có thằng nào khen bên kia có mấy con available ý nhỉ...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
"Nó" mà biết thì vớ mồm, yên tâm tao ko nói đâu,tại tao cũng đồng ý với mày.=P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) Tao nói được, chứ mày thì tao e là, ko được.Sorry man...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thằng Sex đầu năm cũng đã tia rồi.ON TARGET...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Khi nào gạ Tùng Anh đổi 40K nó chưa trả lấy thì anh em cứ thế này mà chơi:

GIVE ME JUST ONE NIGHT WITH YOU!8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
Every day of your life:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
One kiss every morning>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p
After a hundred kisses each night=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Give me just one night with you:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Everyday for all time0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
It would be so right:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
Every day to have just one night with you =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

VL thằng Bình 8-}
Cách post thật là... xì tin
Mà mày nói thằng Hà + VD kinh thế[-( Giữ hòa khí:|
P/S: Mà sao ko lấy lyrics Hypnotized;))

Chỉnh sửa lần cuối:
có vẻ như ám chỉ câu nói của sếp Kha bựa hay sao ý 8-> ;;)

Ơ thế là có ai đăng kí học thêm đấy ạ? :"> Hỏi mà không ai trả lời là xao? :(:(

thế lấy hẳn *** like that với Shake that *** đi :))
mà Sex ám chỉ BÌnh thì sao :-j chưa chi sồn sồn lên thế :-j

ko ám chỉ Kha :"> tại Kha mách :">

Lanh: Ko thích bài "hypnotized" bởi khi đó "nó" trở thành "dummy".>:) >:) >:) >:) >:) >:) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Có mỗi mày thích bài đấy.Với lại bài của US5 là hợp nhất rồi.
Riêng với bọn 9A thì ko bao giờ giữ hòa khí...>:) >:) >:) >:) >:)
Tuần sau học cô Lan Anh, đá tuyển xong , đến luôn, đỡ phải take a shower.:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :"> :"> :"> :"> :"> :"> >:) >:) >:) >:) >:) >:)Mày nhớ mang tiền học , không anh em bị đuổi đấy.>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Kha: :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Câu này nghe hơi bị :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& Lịch lãm hay không nó còn tùy cơ :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"
Lớp mình đã có ai đăng kí Lý Hóa chưa?Chắc là chưa.:x :x :x :x :x :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Sự ghen tức của Bình kìm nén 2 năm học lớp8 lớp9 bây giờ mới đc bộc lộ :-j
Cứ để bạn í xả xi trét =)) .. Mấy hôm nữa bị lại thì k có cơ hội :))

học cô Lan Anh vào thứ mấy ý nhỉ, để Min đi học với ;;)

Mình cũng muốn học lớp cô Lan Anh với các bạn :"> Có bạn nào đợi ở cổng trường đi với mình được không vì mình chưa biết nhà :">?

Thằng Hà trận tới xong mẹ mày rồi >:) >:) >:) >:) >:) Không đá được cho tuyển Việt Đức phò của mày nữa thì đừng trách tao.
Khổ , ECE , thằng đeo' nào cũng khinh, lớp ngoại ngữ mà, nào là con trai toàn thằng ái...^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ đeo' biết chơi bóng rổ , đeo' biết đá bóng, quen rồi, đeo' thèm chấp.Trước trận thì cái đeo' gì cũng nói được, đến lúc đá xong thì im luôn.
Mấy thằng NTT lần trước lườm mình mấy cái , xong rồi tỏ ra khinh...:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Vào trận rồi bị ăn chửi + ăn chém , đeo' thấy nói gì nữa.
Đàn ông không nói nhiều , có gì lên sân thể hiện.=; =; =; =; =; =; =; =; =; =;
Tao chỉ thấy khó chịu với loại nào khinh người khác thôi.:)) :)) :)) :)) :)) :))
ECE sắp xếp nhanh để có gì làm phát với bọn 9A .Luôn tuần này cho nóng...
Các bạn thông cảm, đây sẽ là lần cuối mình swear trên topic...

Chỉnh sửa lần cuối:
Đến ngay cả tớ cũng còn không dám chắc nữa là...=)) =)) =)) =)) =))
Mà lớp mình đi học cô Lan Anh đông nhỉ...
Hà: ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Mấy ông 9A hôm trước hẹn rồi lại ko đá
Chém gió ít thôi, đá đi
=)) tại th Bình nó bỏ bom trước nên th Mạnh nó mới bỏ bom lại thôi :-?? có đi có lại :D

Bọn mày đá nhiều với nhau bọn tao 1 năm mới gặp ít ra phải chấp 1 hay 2 chứ nhỉ ;;)

9A cũng lên topic mình cơ à=)) shock đấy:)) đá thì đá đi,khổ quá cứ rào trước đón sau mãi :-j
đọc bài thằng Bình nhức hết cả mắt!
chán quá mai hết Euro rồi,đêm nay đêm cuối cố hưởng thụ nốt rồi đâm đầu vào mà học hè #-o sếp kha ơi đừng phổ biến rộng rãi cái lớp học thêm cho phụ huynh nhé:(

Back
Bên trên