Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

chuẩn sếp ạ :)) em để preview cho LA tại hôm qua bảo em sẽ mang cái này lên HAO :)) đội trời đạp đất ;))

Lê Anh nói phải :| tất nhiên, dưới tư cách là người đứng về phía Chel, tớ ko thể ko thừa nhận sự thật là MU quá xuất sắc :) nhưng cậu cũng ko thể ko thừa nhận sự thật là Chel của tớ cũng đã play well rồi, và cái anh Christ của cậu, trừ bàn mở tỉ số ra thì...nhạt nhòa :|

Cris sếp ơi 8-} Christ thi khác hig tên chúa :-<
Ờ công nhận nhạt nhòa :-< Thế mà vẫn là cầu thủ xuất sắc nhất trận đấu :(( :-<
:)| Nhạt vãi
1 Khổ, ai chả bít VĐ thì phải " tinh thần thép", " phải có đẳng cấp", nếu ko VN VĐ lâu rồi:))
2 Chẳng ai coi trọng may mắn cả:)| Nhưng đội VĐ nào cũng cần may mắn. 3 Chẳng ai chê MU gà cả. Ngay cả CHel cũng may mắn mấy trận trước bỏ xừ:-j 4 Phải biết chấp nhận điều đấy. Ko phải cứ đội mình bị nói 1 tí là sồn sồn lên. Cứ như MU perfect ý:-j
5 Chẳng muốn cãi nhau đâu:)| Sau thì đọc rồi cố mà hiểu, nếu thích thì ra YM tranh luận tiếp, đỡ mang tiếng spam.

1 chả liên quan gì cả 8-} VN nói làm gì cho đau lòng con Na =))
2 bài trên vừa bảo "May mắn quan trọng...."
Có ai bảo ko cần may mắn đâu :-<
3 có câu nào ở trên tôi buộc tội ông chê Mu ko ?
4 sồn sồn là do thằng nào đang yên đang lành nói khía Ron làm gi !? Mê tín thế, cái gì cũng coi ông trời định đoạt à ?
5 ông xem thái độ của tôi giống cãi nhau à =)) Ông còn chưa biết rõ thái độ của tôi mà cứ thích đi bảo người khác hiểu ?
Ông nghĩ anh em đang spam à ? Thiếu gì cách, sao lại làm kiểu này...

Thành thật xin lỗi các bạn A2, mình đã làm gián đoạn topic của các bạn :( Hứa đây sẽ là bài cuối của mình trong topic !

Thôi THôi!!!!!!!!!!!!!!!!

1. Mọi người cũng phải thông cảm cho Đạt, đã đụng đến thần tượng thì dù chỉ 1 lời nói có tí gọi là khiển trách cũng dễ khiến người ta nổi xung lên, nhất là trong giờ phút lâng lâng thế này (cái này mình rất hiểu :"> )

2. Đạt cũng ko nên xồn xồn lên thế, phải giữ thái độ bình tĩnh trc mọi búa rìu dư luận chứ. Chú LA nói mỗi cái "may mắn" thôi mà mày cũng xì xèo lên. Kệ đi!

Với cả về sau cứ vào đây post bài cho vui, làm hòa nhau rồi, ko ai giận mày đâu :D >:d<

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi THôi!!!!!!!!!!!!!!!!

1. Mọi người cũng phải thông cảm cho Đạt, đã đụng đến thần tượng thì dù chỉ 1 lời nói có tí gọi là khiển trách cũng dễ khiến người ta nổi xung lên, nhất là trong giờ phút lâng lâng thế này (cái này mình rất hiểu :"> )

2. Đạt cũng ko nên xồn xồn lên thế, phải giữ thái độ bình tĩnh trc mọi búa rìu dư luận chứ. Chú LA nói mỗi cái "may mắn" thôi mà mày cũng xì xèo lên. Kệ đi!

Với cả về sau cứ vào đây post bài cho vui, làm hòa nhau rồi, ko ai giận mày đâu :D >:d<

Kimi;;);));))
Mà hình như la "sồn sồn":-w ko phải "xồn xồn"[-:)P

mọi người toàn bàn nhau chuyện đâu đâu [-( [-(

Sếp ơi tớ chọn menu 1 :"> ;)) đã canh xương mà còn có củ chuối thì ko hiểu như thế nào :-s

Cãi nhau gì mà cãi nhau :-j
Đạt mà ko vào đây góp vui nữa tớ sẽ phạt thẻ :| ;))
Mọi ng pack đồ nhá,chủ nhật 6h15 :x Nhớ đem quần áo dự trữ ko là phải "làm tiên" đấy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhớ là "quần áo" là đủ các hạng mục đấy, kinh nghiệm xương máu :">

"làm tiên" là gì hả sếp?

----------

quần áo đủ các hạng mục là sao?

----------

----------

----------

Hình như "làm tiên" = với "các ng mẫu play boy":">
* Lạ nhỉ:-? Final Archuleta hat Imagine hay thế mà ko thắng:((

Chỉnh sửa lần cuối:
"làm tiên" là như lày lày... ;)) Đi suối chơi nhá, thế xong rồi bị ướt hết nhá, xong rồi nhá, không mặc được quần áo ướt nữa nhá, xong rồi nhá, không có quần áo khô để thay nhá... Thế là "làm tiên" nhá :)):)):))=))=))=))

ah thực ra câu hỏi này sếp đặt ra trước khi U có bài post 6714, nhưng vì mạng đơ nên bài post của sếp đến sau. bây h sếp hiểu rồi :|

thực ra là lờ mờ đoán dc nhưng ko rõ ràng, vì sếp ko nghĩ là sẽ có màn bơi lội tắm suối gì đó (eo ơi sao lại nhảy suống đó được nhỉ, ghê chết, ghê hơn cả bể bơi ý chứ nhỉ)

mình ko hiểu "quần áo đủ hạg mục" là j` :))

Nói thật đấy :)) :">

Back
Bên trên