Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

"chán" là chán cho thằng Terry chứ liên quan quái gì đến MU của ông mà ông to mồm;))
Còn may mắn thuộc về 2 đội nhưng Mu có nhìu may mắn hơn, thế thôi. May mắn là yếu tố quan trọng để làm nên nhà vô địch ( AC năm ngoái cũng may mắn phết:))), chứ đã ai bảo TT thiên vị đội nào chưa:))
Lần sau đọc kĩ rồi hãy reply;)

Tính hết số may mắn chưa mà bảo là Mu hơn 8-}
May mắn chỉ là 1 yếu tố nhỏ làm nên nhà vô địch ! Cái quan trọng nhất là đẳng cấp và tinh thần thép.
1 đội có may mắn nhưng ko có tinh thần, đẳng cấp thì có vô địch đc ko !? ;)
Nếu ông coi trọng may mắn, thì AC của ông năm ngoái vô địch nhờ may mắn "phết" là đúng rồi :))
Lần sau nghĩ kĩ rồi hãy viết bài ;)

:)| Nhạt vãi
Khổ, ai chả bít VĐ thì phải " tinh thần thép", " phải có đẳng cấp", nếu ko VN VĐ lâu rồi:))
Chẳng ai coi trọng may mắn cả:)| Nhưng đội VĐ nào cũng cần may mắn. Chẳng ai chê MU gà cả. Ngay cả CHel cũng may mắn mấy trận trước bỏ xừ:-j Phải biết chấp nhận điều đấy. Ko phải cứ đội mình bị nói 1 tí là sồn sồn lên. Cứ như MU perfect ý:-j
Chẳng muốn cãi nhau đâu:)| Sau thì đọc rồi cố mà hiểu, nếu thích thì ra YM tranh luận tiếp, đỡ mang tiếng spam.

:)| Nhạt vãi
Khổ, ai chả bít VĐ thì phải " tinh thần thép", " phải có đẳng cấp", nếu ko VN VĐ lâu rồi:))
Chẳng ai coi trọng may mắn cả:)| Nhưng đội VĐ nào cũng cần may mắn. Chẳng ai chê MU gà cả. Ngay cả CHel cũng may mắn mấy trận trước bỏ xừ:-j Phải biết chấp nhận điều đấy. Ko phải cứ đội mình bị nói 1 tí là sồn sồn lên. Cứ như MU perfect ý:-j
Chẳng muốn cãi nhau đâu:)| Sau thì đọc rồi cố mà hiểu, nếu thích thì ra YM tranh luận tiếp, đỡ mang tiếng spam.

Lê Anh nói phải :| tất nhiên, dưới tư cách là người đứng về phía Chel, tớ ko thể ko thừa nhận sự thật là MU quá xuất sắc :) nhưng cậu cũng ko thể ko thừa nhận sự thật là Chel của tớ cũng đã play well rồi, và cái anh Christ của cậu, trừ bàn mở tỉ số ra thì...nhạt nhòa :|

Stop here.

Lớp mình ơi hôm CN đi thì mang đồ ăn nhẹ đi nhá: bimbim, khoai chiên, Siliton, socola, v.v...vừa đi vừa ăn vừa hát vừa vui <:p <:p <:p

thằng đạt cứ sồn lên thế nhỉ=)) công nhận là cả man cả chel hôm qua đều may mà,nếu ko trận đấu kết thúc đơn giản hơn nhiều;) mà có gì đâu,mỗi đứa nói 1 ý thì phải,hiểu xiên xẹo tí lại thành cãi nhau bây h:-j
bạn Lanh ko xúc phạm màu cờ sắc áo nhá 8-} sao lại lôi VN vào đây:))
thôi sang topic Man mà chiến tiếp ý=))

lớp mình chọn 1 trong 2 menu sau

I : menu1

Gà hấp lá chanh 80k/đĩa
thỏ xào lăn 90k/ đĩa
dê tái chanh 110k/ đĩa
khoai tây chiên 25k/ đĩa
rau sang xào tỏi
xôi nương cốt dừa
cơm 8
canh chua thịt
vả dầm cay

2. menu2

gà quay mềm
lợn mán nướng
bê tái chanh
khoai môn chiên lệ phố
rau xuyến chi xào tỏi
xôi nương cốt dừa
cơm 8
canh xương củ chuối ;))
vả dầm cay

lớp mình chọn 1 trong 2 menu sau

I : menu1

Gà hấp lá chanh 80k/đĩa
thỏ xào lăn 90k/ đĩa
dê tái chanh 110k/ đĩa
khoai tây chiên 25k/ đĩa
rau sang xào tỏi
xôi nương cốt dừa
cơm 8
canh chua thịt
vả dầm cay
8-}
2. menu2

gà quay mềm
lợn mán nướng
bê tái chanh
khoai môn chiên lệ phố8-}
rau xuyến chi xào tỏi
xôi nương cốt dừa
cơm 8
canh xương củ chuối ;))
vả dầm cay8-}

Em cũng chọn menu 1:D

menu 1 đi sếp ơi!!! Ngồi chơi game suốt , mạng lại down nên ko onl đc.:">:">:">:">

uh sếp cũng ko ăn cái món CANH XƯƠNG CỦ CHUỐI rất là CHUỐI CỦ ý đâu (nghe cứ như là CANH XƯƠNG CỦA CHÚA ý) =))

khiếp sáng ra đã tranh luận :-ss ( bình minh lúc 12h khổ thế :"> )

nói chung hôm qua cũng may tự dưng mưa nó trơn :">
hôm qua anh Vez với anh Carrick cũng phí ko đã ăn 2 chai sting nữa rồi :">
sồn sồn 1 tí cũng là dễ hiểu í mah :p

Sếp THu : em nghĩ cái này kèm theo tour rồi sếp ạ :D
cái đống ảnh trang trước nhắng quá =)) em còn chụp nhầm cái mông của sex nhét vào máy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi tội nghiệp mấy con thỏ quá. :(:(:( Nhưng mà do quyết tâm không ăn "Canh xương củ chuối" , đề phòng cả lớp ăn xong lại cứ kêu "Chuối củ! chuối củ!" thì chết => chọn menu 1 cho lành ạ :">:">:">

Back
Bên trên