Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

đấy đấy đấy có đứa nó cũng ko hiểu kìa!!! ;))

phù...! may là mình ko phải đứa duy nhất...

nhảy xuống nc' thì chỗ nào ko ướt :|
từ dưới lên trên từ trong ra ngoài :|
mình có thể mặc quần áo ướt chỗ nào :|
từ dưới lên trên từ trong ra ngoài ? :|
thik mượn quần áo bạn từ dưới lên trên từ trong ra ngoài ? :|
đơn giản là mang tất tần tật đi :|
hoặc là rút kinh nghiệm lần sau :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ah mà chắc chắn là menu 1 hả để tớ bảo bố :-/

với lại cái phiếu sinh hoạt hè để làm trò của nợ j :| tự dưg bố hỏi :| bực :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Archie sao lại thua :(:)(:)(( mờ ám vãi ra :(( :(( :(( chả công bằng gì cả :(:)(:)((

(sorry anh Hoàng Anh :-< )

Lần trước tớ đi chả phải thay gì cả.
( Sao lại thua nhỉ ??)

oh cái phiếu sinh hoạt hè mình làm giả có được ko hả sếp Kha? phường tớ làm qué gì có chỗ sinh hoạt? sinh hoạt ở đây thà đâm đầu xuống sông Tô Lịch vẫn hạnh phúc hơn :|

tại sao tại sao tại sao:(( đời thật bất công vô lí :|
rõ ràng là cái performances của Archie hôm trước chuẩn ko đỡ đc,thế mà.....:((

Sếp Thu nhầm,nc hơi bị trong hơi bị mát,hồi trc cũng quyết tâm ko xuống nhg do nó hấp dẫn quá ko cưỡng lại đc :">
Bác Minh bảo đi giầy thấp thôi,quần áo gọn gàng ko thì đang leo xòe đẹp là ...:-"
Nhớ ai có hát hò gì mang đĩa đi :D

Chính vì Archie hát lại Imagine thì mới ko thắng được .David Cook xứng đáng rồi, brilliant artist, Archie sẽ thắng nếu đây là American TEEN Idol.Tiếc là ở Mỹ chỉ có Miss Teen USA thôi.:-h :-h :-h :-h :-h Tối qua tiếc vì ko dậy được để xem MU đăng quang nhưng mà sáng lại dậy sớm để xem David Cook.<:p <:p <:p <:p <:p <:p
Đạt : Mày cứ vào lớp tao mà spam thoải mái , miễn là ko dùng :
1.Slang,taboo
2.Body language;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

tao thấy Archie hôm qua biểu diễn tốt hơn, trong cả 3 vòng
Hát lại Imgaine thì sao:-? Vòng cuối là lựa chọn của thí sinh mà. Mà nếu xét theo kiểu hát lại ko chấp nhận thì chỉ có BGK thôi, đây là ng dân Mĩ vote. Cái chính vẫn là Cook có nhiu fan hơn Archie, đơn giản là thế:)) Bình chọn kiểu này thì ai nhìu fan hơn ng đấy thắng, tại vì đã là fan rồi thì luôn vote cho thần tượng của mình;) ( tại vì mấy vòng trước Cook hát hay quá:D)
Mà đằng nào 2 chú này về sau cũng nổi tiếng thôi, ai đc AI cũng sẽ đc kí hợp đồng ầm ầm ý mà:))

thằng Bình biết ý nghĩa của việc chọn Imagine ko mà nói?:| kiểu nó biết thừa là hát lại sẽ rất là nhàm và mạo hiểm nhưng mà vì bài đấy thông điệp quá ý nghĩa,mà lại kiểu gắn kết mọi người lại với nhau nên mới chọn,chả có gì sai lầm cả,thế là quá chuẩn rồi :-j chọn bài mà ko đặt mục đích của mình lên trên thì mới đáng đc vote ý :) mới cả Archie có phải kiểu teeny nhí nhảnh đâu,hát già dặn vãi ra,vocal tởm như thế,teen idol cái đầu mày:))
đúng như bạn Lanh nói,chỉ do fan thôi,chứ BGK ca ngợi anh ý lên giời như thế,cứ tưởng chắc thắng rồi cơ...=((
Archie hát Apologize còn phê hơn One republic:">

Back
Bên trên