Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

con lại thấy Archie hát bài đó ko hay :))

Nhưng mà trông Cook vẫn ra dáng Idol hơn :D 2 người đứng cạnh nhau trông 1 trời 1 vực, Cook quá chất!!!

Còn hát hò thế nào thì khỏi bàn, cái này ko nói đc :))

Hehe, Archie còn trẻ, năm sau lại thi tiếp phục thù. Anh Cook già rồi, cho anh íh vinh quang 1 tí, lại bảo thua đứa teeny thì khổ thân anh íh. Anh íh cũng có giọng mà, anh íh hát hay vs cả đảm bảo phong độ. AI cũng đáng chứ :-j:-j:-j

uh, anh Cook chất vãi...thik cái bài hát với mấy ông già :guitar:
mà anh Cook già rồi :(...chắc là sắp lấy vợ...:((
20/12/82 :x 26/02/92 [daydreaming]
Thằng Archie thì lo j`:D chắc chắn kiểu j` chả có hãng đĩa nó mời :)>- đến Carly còn có hãng đĩa mời nữa là 0:) mà nó cũng có đến tầm 11 mil.. vote cơ mà :))
@Na: công nhận hôm trc giọng của bác hát chính trong ORe..hơi đuối so với thằng bé [-( chẳng hay như Stu..Ver..

Hehe, ORe nghe hát live chán bỏ xừ :"> Cái đấy đã chứng tỏ công nghệ của studio =))=))

@HA: Mấy bài đầu thôi chứ thỉnh thoảng vẫn bị phô :)) Nhưng mà mấy phần break thì đúng là vẫn y như studio thật :)) Pro vãi!!! Mà thậm chí còn hay hơn 8->, vì biến tấu thêm nhiều 8->

Ôi zời ơi Thu ơi là Thu :|:|:| Nhắc đến Apologize thì phải đoán ngay là ORe là gì chứ =.=! Toàn hỏi mấy câu khó đỡ :)):))

Mọi người toàn để sếp Thu lừa, em chắc chắn là sếp chỉ giả nai thôi, từ nay đừng ai giải thích thắc mắc cho sếp nữa [-(.

thực ra sợ ko đủ kiên nhẫn để giải thik ý chứ 8-}
hôm nay giời nóng oi quá:|
tình hình là CN có bao nhiêu bạn đi thăm quan thế:-?
(đừng hỏi CN là gì :"> )

CN là chủ nhiệm ý hả :-?? (Sếp Thu's style :)>-) :))
Bác Minh bảo có 44 ng tất cả,tính cả thím cả bác Minh bác Sinh :D 1 xe .

Back
Bên trên