Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Terry đội trưởng bị trựot chân mới chán chứ:)) Đúng là HV:)) Giống Hà Lan Euro 2000 :))
Trận này may mắn thuộc về MU:D Chắc ông trời muốn cho Ro7 cái Quả bóng vàng trước khi anh ấy lại " trở về với ĐTQG"

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung chỉ có 1 câu:bóng đá là thế mà :)) biết làm sao đc,số trời đã định,thật khó cưỡng:"> thực ra nói chỉ Man may mắn thì cũng chả phải,bàn gỡ hòa cũng là Van der Sar biếu ko cho chelsea còn gì 8-}
khổ thân anh Terry phết,khóc như mưa ý,cả đội thương mỗi anh ý,cũng chả trách đc,trận hôm qua căng vãi ra:| ai đời sút pel mà mất trụ bao h ko,chắc áp lực quá chân nó run;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây cho thêm vài cái để các bạn bình luận

ơ mình tưởng đi Suối Ngà :)) lại có núi à :)):)):)) nhưng mà mini júp sợ cũng đến đầu gối mình rồi =))=))=))

Ôi ảnh bạn Hậu trượt patin mình chụp hầu như toàn lấy đc cái môg thôi =))=))

thế mình mặc cả quần cả váy =))=))=)) lội suối mặc váy cho mát, trèo núi thì chơi cái wần vào =))
6666 là số may mắn :x

2 3 lần gì đó thôi :)):)) à nếu ko mặc váy leo nùi thì túm nó lại =))

6666 là tứ lục --> phải tử thì mới có lộc :))

Số 6 là số xui xẻo theo quan niệm phương tây b-)

last night...was a nightmare :( I cried a lot because of what Simon said...and Archuleta's fans...they laughed at my belief :( Hanh`said...:((

but...

DAVID COOK...YOU MADE IT !!!
YOU MADE IT !!!
YOU MADE IT !!!
YOU MADE IT !!!
YOU MADE IT !!!
YOU MADE IT !!!
YOU MADE IT !!!

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(:)(:)(:)(:)((

@Nga : 666 là số của quỷ sa tăng, 6666 chắc là số may mắn =))
@Hoàng Anh : David Cook rất xứng đáng :x trong cuộc thi này không quan trọng ai thắng cuộc (trừ chuyện tiền ra =))) quan trọng là sau đó thể hiện thế nào :x Nhưng dù sao với giọng hát kĩ thuật và phong cách tuyệt vời anh Cookie :x The NEXT AMERICAN IDOL

Terry đội trưởng bị trựot chân mới chán chứ:)) Đúng là HV:)) Giống Hà Lan Euro 2000 :))
Trận này may mắn thuộc về MU:D Chắc ông trời muốn cho Ro7 cái Quả bóng vàng trước khi anh ấy lại " trở về với ĐTQG"

Chán cứt >:/ Sút ngu thì phải chịu !!! Tâm lý thế mà đòi làm đội trưởng tuyển Anh =)) =)) =)) Mua sách vở đến học thầy Rio Ferdinand đê !!! <:p B-) ;))
May mắn thuộc về cả 2 đội =; Trận này mọi thứ đều công bằng, chả có đội nào đc thiên vị cả 8-}
Ko phải ông trời muốn cho Ronaldo Quả bóng vàng mà ông trời bắt buộc phải cho 0:) Phong độ như thế ko đc Quả bóng vàng thì đuổi mạ thằng trời đi ! >:/ >:/ >:/
Chấm dứt ko bàn tán về Ron nữa, năm nay là King Ron rồi :x :x :x
Man Utd simply the best !!! <:p <:p <:p

Có bạn nào CN mặc short không? Cho mình xí xớn đú với :(:(:( Mặc quần dài lôi suối sợ nó lại ướt hết :(:(:(

Cookie nghe ngứa ngứa :)) mình chưa bao h gọi anh í là Cookie cả :D
anh í là David Cook (20/12/1982) [rất hợp với (26/02/1992) =))] _ quê ở Kansas City :) anh í có mỗi một đôi giày xấu òm và hay đội cái mũ KC :x
hôm qua Simon chê anh í :( hôm nay xin lỗi rồi :)
"Archuleta's a good kid !" hôm qua cả hai hát đều quá hay :guitar: Cook thắng có lẽ một phần vì may mắn :)...và vì mình cầu nguyện :x

:drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
@Đạt: cho cậu ko biết bao nhiêu là thẻ vàng vì tội phát ngôn bừa bãi nữa??? Cẩn thận tớ mà cho thẻ đỏ là mod sẽ del hết đi đấy :-w

@Sếp Thảo: em chỉ mặc quần ngố kiểu thùng thình của boyz thôi, chạy cho nó sướng!

Mặc ngố thôi,short shiếc nắng thiêu cho sợ lắm :">
Trông mấy cái ảnh đi chơi vui thế 8->

Chán cứt >:/ Sút ngu thì phải chịu !!! Tâm lý thế mà đòi làm đội trưởng tuyển Anh =)) =)) =)) Mua sách vở đến học thầy Rio Ferdinand đê !!! <:p B-) ;))
May mắn thuộc về cả 2 đội =; Trận này mọi thứ đều công bằng, chả có đội nào đc thiên vị cả 8-}
Ko phải ông trời muốn cho Ronaldo Quả bóng vàng mà ông trời bắt buộc phải cho 0:) Phong độ như thế ko đc Quả bóng vàng thì đuổi mạ thằng trời đi ! >:/ >:/ >:/
Chấm dứt ko bàn tán về Ron nữa, năm nay là King Ron rồi :x :x :x
Man Utd simply the best !!! <:p <:p <:p

"chán" là chán cho thằng Terry chứ liên quan quái gì đến MU của ông mà ông to mồm;))
Còn may mắn thuộc về 2 đội nhưng Mu có nhìu may mắn hơn, thế thôi. May mắn là yếu tố quan trọng để làm nên nhà vô địch ( AC năm ngoái cũng may mắn phết:))), chứ đã ai bảo TT thiên vị đội nào chưa:))
Lần sau đọc kĩ rồi hãy reply;)

Tớ bị del nhiều thành quen rồi B-) :-"
Mod có del thì tớ lại viết lại, mod phạt thẻ tớ nhận :x Mod treo nick, tớ vào nick khác :x Nick khác bị treo, mod với mình nói chuyện kín :x mod có canh cả ngày để del đc ko !? :)) Tớ thì tớ có thể thức cả ngày để tranh luận với đứa nào nói xấu Mu, Ronaldo đấy >:/ >:/ >:/

Back
Bên trên