Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

@ Min : cô này hay nhở, đã ko cho đụng vào lại còn đưa đẩy >:p
@ Ngan : à há ;)) nạp đạn đi kon :))

Hê hê, tớ cũng thích đi với Hoá 2 íh :">:">:">
À có cái này cho cả nhà xem, em bé dân tộc mặc đồng phục Ams, cái này 1 anh tớ quen chụp được cái đợt lên núi vừa rồi :))

ô mình có đưa đẩy j` đâu :-" mà bạn thik thì cứ cưa, chỉ sợ nó ko đổ thôi :-" ;)) mà có muốn cưa thì làm nhanh luôn đi nhớ, năm sau nó lên hoá 1 rồi :-" ;))

à vâng, tay không bắt giặc như mình làm sao đổ đc a =)) chém gió tí thôi =))=))=)) ngượng quá, mình thật là thô =))
P.S: Tấm ảnh trong bài post của Thảo sếp là Giấc Mơ trường Ams - bắt đầu từ một vùng núi cao

Bốg: sao bạn lại nói thế :-j ý mình là con thỏ nhà mình nó có ng` yêu rồi :)) và tất nhiên ko phải là mình :-j :))

He, thôi có gì đâu. Chuyện con Thỏ là chuyện con Thỏ, chuyện đòi đi vs Hoá 2 lại là chuyện khác. Mình chả biết con Thỏ của bạn là ai nên việc đòi đi vs Hoá 2 và chuyện kon Thỏ không liên quan đến nhau đâu :D:D:D
Không ai thèm để íh đến em bé đẹp trai trên kia à? :(:)(:)((

Thắc mắc là tại sao em bé đấy lại mặc dc đồng phục trường mình nhể?
@Min: có muốn biết hoàn cảnh gia thế địa chỉ nhà con Thỏ ko tớ recommend cho, đồng hương cũ đấy :))
@LA: tự nhận ko giỏi văn là tốt ;;) tiếp tiếp đi chú :))
@All: đi với hóa 2 đông con trai chúng nó hái hoa tặng lớp mình :D

vớ vẩn, đợi đấy mà bọn nó hái hoa tặg mìh :-j =))
sếp Thu cần j` phải cug cấp thôg tin nhà con Thỏ cho em :-j sếp cố mà truy tìm ng` yêu nó mà cug cấp những thôg tin quí báu ấy ;)) =))

@Thu: Chắc là quần áo cũ ủng hộ đồng bào lũ lụt hay đồng bào miền núi blah blah gì đấy íh. Cái này cho thấy tấm lòng của học sinh Ams phủ sóng lên tận miền núi nhớ :x:x:x
@Trâm: Sao lại phải Hoá 1 Toán 1 ;));));)) Mà cái vụ thầy chủ nhiệm 10Văn mới là tin đồn thôi mà ;)) Đã được chứng thực đâu? Biết đâu nó được hư cấu lên thì sao. Cứ nói thế học sinh nó lại oánh giá thầy :">:">

@Trâm: Sao lại phải Hoá 1 Toán 1 ;));));)) Mà cái vụ thầy chủ nhiệm 10Văn mới là tin đồn thôi mà ;)) Đã được chứng thực đâu? Biết đâu nó được hư cấu lên thì sao. Cứ nói thế học sinh nó lại oánh giá thầy :">:">

Toán 1 thì khỏi phải nói nhớ ;)) Kha nhỉ ;));))

Còn vụ 10 Văn mình có nguồn tin xác thực và đáng tin cậy nhớ ;))

Đi với lớp nào chẳng đc :-j Toán 1 Hóa 1 Hóa 2 Hóa 3 cũng đc :-j
Tình hình này rủ nhau đi đạp vịt rồi về chứ cũng có đi xa đâu =))
Hay đi tham quan 1 vòng hồ Giảng Võ 8->

h mới đọc bài cô Trâm:-w :Ơ Thảo Bao đâu lên đây khỏi phải nói hộ tớ cái nào :-?? Cô Trâm nhầm người rồi :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng nay tự dưng 9h mới dậy và từ lúc đấy đến giờ vẫn ngồi đây :"> Mặc cảm tội lỗi quá :">

Cơ mà hôm nay không có bài gì đúng không?

Có ai thấy vở ghi văn của tớ ko :((

đặc điểm nhận dạng: vở 120 trang bìa màu xanh lá cây nhạt (vở mùa xuân thuộc series vở 4 mùa của Hồng Hà), vở có bọc nilon, trên bìa vở có nhãn vở, trên nhãn vở có tên tớ :D

vớ vẩn, đợi đấy mà bọn nó hái hoa tặg mìh :-j =))
sếp Thu cần j` phải cug cấp thôg tin nhà con Thỏ cho em :-j sếp cố mà truy tìm ng` yêu nó mà cug cấp những thôg tin quí báu ấy ;)) =))

Hồi sưa sếp có tên trng danh sách hội viên thám tử Conan đấy (in ở tập 9 bộ đặc biệt :D) sếp mà điều tra được trả công bn đây Min ;;)

em làm quái j` còn tiền mà sếp bảo em :-j, với cả em cũg ko có hứg biết ng` yêu con thỏ :-"
Chiều nay sẽ kiểm tra bài cũ môn văn, bài thề nguyền =.=

thôi thế thì LA cố gắng học văn tốt lên 1 tí :)

Hôm nay mình có 7 điểm :((

Chán đời quá mai đổi kiểu tóc xem có hưng phấn lên ko :D (ko cắt uốn nhuộm ép, chỉ buộc khác thôi, nhưng tất nhiên là ko búi tó :D)

Mai có bạn nào cho tớ ăn nhờ ở đậu qua trưa sau khi học tin ko :(

Back
Bên trên